• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THƯ VIỆN PHẦN MỀM CHO S60 ĐÃ VIỆT HOÁ

Anhtoitb

YewMarquee_VN
(Chạy chữ màn hình)

Anhtoitb

Spy Call (Ghi âm cuộc gọi)

Em thấy mấy bản việt hóa trước cài vào bị lỗi font nên Up bản này lên anh em dùng thử và cho ý kiến!

Anhtoitb

Chụp màn hình

Thật tiện lợi khi chúng ta muốn chụp màn hình của một chương trình nào đó. Nó cũng rất tiện lợi cho các bạn đã up file lên diễn đàn mà chưa có được hình ảnh đính kèm. Các bạn down về cài vào máy và chạy các chương trình rùi chụp màn hình post lên cho anh em thưởng thức nhé, lại không bị các Mod nhắc nhở!

Anhtoitb

ImagePlus
Chỉnh sửa ảnh

Một công cụ giúp chỉnh sửa hình ảnh ngay trên Mobile thân yêu, giúp bạn có những tấm hình ưng ý với giao diện tiếng Việt thật tiện lợi!

heromobil

Hi!

Các bác ơi em có phần mềm Văn phòng cho con 7610 nhưng nó không đọc được tiếng Việt. Bác nào biết cách giải quyết thì giúp em với. Xin chân thành cảm ơn.

Anhtoitb

Các bác ơi em có phần mềm Văn phòng cho con 7610 nhưng nó không đọc được tiếng Việt. Bác nào biết cách giải quyết thì giúp em với. Xin chân thành cảm ơn.

Bạn thử cài font tiếng Việt cho nó xem sao?
Tốt nhất bạn nên Up đính kèm phần mềm đó lên đấy để anh em test và cho bạn ý kiến!

diepdh

Có bro nào có phần mềm gõ tiếng việt cho Nokia 3230 ko?Mình cần lắm để việt hóa danh bạ mà.Trước đây mình có down bộ gõ tiếng việt H&T gì gì đó nhưng không chạy được phải format máy (4 ngón).Chẳng biết bây giờ có bộ gõ tiếng việt nào mới không nhỉ?

thaihai_

Có bro nào có phần mềm gõ tiếng việt cho Nokia 3230 ko?Mình cần lắm để việt hóa danh bạ mà.Trước đây mình có down bộ gõ tiếng việt H&T gì gì đó nhưng không chạy được phải format máy (4 ngón).Chẳng biết bây giờ có bộ gõ tiếng việt nào mới không nhỉ?

Bộ gõ tiếng việt cho Nokia 3230

phuclee

mình đã thư nhiều loại fonts TV nhưng đều ko ra được nét TV rõ ràng,có soft được softs ko !ai có kinh nghiệm xin giúp đỡ dùm mình với!thankx all

Anhtoitb

mình đã thư nhiều loại fonts TV nhưng đều ko ra được nét TV rõ ràng,có soft được softs ko !ai có kinh nghiệm xin giúp đỡ dùm mình với!thankx all

Bạn có thể chỉ rõ là soft nào không hiển thị rõ nét Tiếng Việt được không?
Bạn có thể quay lên trên để down về các bộ fonts Tiếng Việt mà các Mod đã post, sau đó cài vào máy(nhớ chọn đường dẫn trên máy bạn nhé)--> khởi động lại máy và thưởng thức xem thế nào!

spbroly

anh Phước Hồ. PM LCG Jukebox 2.52 đã việt hóa của anh dùng trên máy em hiển thị số 0 thành số 5, số 1 thành số 2. Em dùng font Tahoma. Cho em hỏi có cách nào khắc phục được không?

Anhtoitb

N70 sài được bản tiếng việt không bạn

Với các soft Việt hóa đã up lên đây thì N70 sài ngon lành bạn à.
Chịu khó post đủ số bài quy định rùi down soft về và test thử bạn nhé!
Chúc vui!