• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIẾNG VIỆT HOÀN THIỆN (100%) CHO P1i

minhnhi

khi ở chế độ tiếng việt thay sim mới máy không nhận sim máy của mấy bro có bị vậy k

truongvokeo

Em đã hack ổ C và sign nhưng cài vào thì nó ghi là : Cannot install
The following software must be present on this device before the installation can proceed:
Software name:
SEMCSEZPlatformID
Version:
1.00(7) or later
Install this software and begin the installation agian
Em có đọc ở trang 3 có mấy bác bảo là ko phải CDA R6G04 , em xem thông tin phần mềm thì nó ghi như sau :
PDA software version : CXC 162156 R6G04
Phone software version : CXC 162037 R9K009
Bluetooth software version : CXC 162143 R1D
CDA version : CDA 162024/95 R10A
Như vậy máy em co phải CDA R6G04 hem? Em thấy PDA là R6G04 .Nếu ko phải thì bác nào có cách chuyển lên CDA R6G04 ko hướng dẫn em với :)

mctuan

Các huynh ơi muốn cài tiếng việt mà cài hoài không được? Nó cứ trơ trơ ra đó. Nó báo
cannot install
the following software must be present on this device before the installatian can proceed:
Software name:
Sonyericson200705LangguagelD
Verion:
4.00(0) or later.

Rất mong anh em giúp đỡ.

danhtin2006

mới sài E1 nên hơi gà tí! anh em chỉ dùm mình làm sao chane CDA thành R6G04 để cài tv, mình xem phần chane CDA thì kg thấy CDA R6G04? thanks !

Lytuananh_cntt

không hiểu sao cai may P1i của mình cứ cài các file "*.sis" la báo lỗi bác Cổng Vời có cách khắc phúc ko? chỉ giáo với để mình có thể cài TV cùa Pác nữa:-?

candy_black

cuu e voi!!!!!!!!!!!!1

co bac nao giup e voi
con p1 cua e no do chung, rat kho cai ung dung, trong khi ung dung do e van vo tu cai cho W950,
bac nao giup e voi, e dang kho tam lam

takeocat

congvoi ơi,sao cài vô được rồi nhưng nó hiển thị tiềng việt bị lỗi ô vuông nè.bạn có biết nguyên nhân tại sao không thì chỉ giúp mình với.mình cài font uni rồi cũng không được

minhtattoo

máy p1i của em chưa mod j hết. cũng chưa có hack luôn. kô biết có cài được không bác congvoi chi giáo giúp e với. máy e là oganiser: CXC 162108 R6G04 CDA: CDA 162024/52 R8A. như vậy có cài được kô?

Chỉnh sửa cuối:

Thoai_DakMil

Super V.I.P
máy p1i của em chưa mod j hết. cũng chưa có hack luôn. kô biết có cài được không bác congvoi chi giáo giúp e với. máy e là oganiser: CXC 162108 R6G04 CDA: CDA 162024/52 R8A. như vậy có cài được kô?
R6G04 cài được , cứ down về cài vào là biết liền àh

japanking

Bạn ơi cho hỏi sao máy hình cài một số chương trình nó báo: ""Component failed security check cannot install.

Caohieu88

Bạn ơi cho hỏi sao máy hình cài một số chương trình nó báo: ""Component failed security check cannot install.

Bạn cần Hack phone và cài Cáo biệt phần mềm Unsigned ( Bạn có thể tìm bên Ứng dụng chung ) để cài file SIS này!

japanking

Đọc kỹ lại có thấy bác CongVoi hướng dẫn ở trên rồi. Thanks bạn rất nhiều!!!!!