• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm kiếm nhạc mà mình không biết tên (Track ID OS 9.1)

motohappy

Mấy bạn cho hỏi những cái đoạn nhạc ghi âm vào 10s thì nó có lưu vào bộ nhớ ko nếu có thì lưu vào đâu hay là nó ghi âm xog nó search rùi nó tự hủy đoạn ghi âm đó lun?

TieuQuanGia

phan mem nay hay thiet, nho co no ma bai hat toi thich da duoc biet ten la j , nghe tren tivi cung quang co nghe nhac ma doan bai hat, toi nghi chac ho cung dung phan mem nay ! thank nhieu vi da dua phan mem huu dung !=D>Posted via Mobile Device[/QUOTE]

post bài có dấu dùm bạn nhá .thanks

take

có ai dùng thử đc chưa vậy? Sao em bật lên ghi âm 10s rồi đợi nó chạy, chẳng thấy kết quả gì cả.

doctinh357

um. cam on ban nhieu nha. phan mem nay that hay do nhat la doivoi nhung nguoi yeu am nhac nhu minh

TheRains

cài này mình tìm bài nào cugn ra hết , ko phải điệp khúc hay gì cả . Đương nhiên tìm bài VN thì ko có rồi . Cài pm này còn hay hơn cả cái pm của W960i . Mỗi tội cái W960i khi nghe nhạc thì nhìn giao diện đẹp quá lun hee

Cái này hình như nó không hiểu tiếng việt thì phải. tiếng anh thì có bài hiểu bài không. mình đang cần cái tiếng việt quá. Bác nào có thì cho mình xin nha. cảm ơn nhiều. thanks

Cái này mình post lâu lắm rồi nhưng không có tác dụng. Bác nào bảo kiếm được bài hát bằng cái này clàm cho mình xem thử với, thử cả với bài nổi tiếng như right here waiting thì chỉ có chạy đi tìm mà không có chạy về:|

chán hok? k tìm đc nhạc việt.....

Lúc trước mình đã test nhưng không được bạn à.
các bạn cài kiểu gì ấy chứ mình thấy chương trình này tuyệt vời luôn.cái bài nhạc chuông mình dungg gần 2 tháng rùi nhưng chưa biết nó là bài gì,dùng ct này cái tìm ra luôn.:)).đc thankx bác chủ topic 10 cái cũng okê.nhạc việt mình thử bài đầu tiên là Chén đắng-Mr Đàm 1 cái ra ngay.:)):)):))
Ct hay tuyệt.......

kylinfire90

mình đã test trên con E63 và kết quả là thành công mỹ mãn. Soft rất hay. Mặc dù ko search được nhạc Việt ^^ .THx bạn nhiều !

Yeutelephone

N96 XÀI ĐƯỢC KHÔNG CÁC BẠN? LÚC TRƯỚC MÌNH XÀI N81 THÌ OK BÂY GIỜ XÀI N96 KHÔNG ĐƯỢC.

vthnhon

Cái này chỉ tìm tên bài hát thôi chớ không như ở iphone là tìm được bài hát rồi mở nó lên là nghe luôn.....hơi bất tiện

MinhThang

Manager
Cái này chỉ tìm tên bài hát thôi chớ không như ở iphone là tìm được bài hát rồi mở nó lên là nghe luôn.....hơi bất tiện

SYM thì không thể so với iP được bạn à. Mình nghĩ tính ănng của nó cũng quá hay, không có gì gọi là bất tiện cả.

davidboy09

có bản mới, nhưng chỉ xài đc 30 ngày thui, mình down về thử, cũng không xài đc, bản cũ cứ dò là ra dòng chữ này "Error: Unable to get connection. Please try again later" mình kiểm tra GPRS rùi, vẫn còn tốt mà?

goodwill267

re

có bản mới, nhưng chỉ xài đc 30 ngày thui, mình down về thử, cũng không xài đc, bản cũ cứ dò là ra dòng chữ này "Error: Unable to get connection. Please try again later" mình kiểm tra GPRS rùi, vẫn còn tốt mà?

Như vậy là lúc đó sever lởm rồi,bạn hẫy thử lại vào lúc khác đí

MinhThang

Manager
Nó kg tìm dc bàn tiếng việt, chỉ bài tiếng Anh thôi

Bài Như có Bác Hồ là tiếng Việt đấy bạn, vẫn tìm được mà, có điều pm này dùng không khả thi lắm, bất ổn.

linhatm

Bài Như có Bác Hồ là tiếng Việt đấy bạn, vẫn tìm được mà, có điều pm này dùng không khả thi lắm, bất ổn.
Sao lạ nhỉ, tui thử 3 bài: khát vọng, thành phố tình yêu nỗi nhớ, biển hát chiều nay, nó đều potay
Còn thử các bài hát tiếng anh, nó mò ra rất nhanh chóng và chính xác.