• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin nhắn tình yêu

Anhtoitb

Khi cầm điện thoại đẹp hay không đẹp trong tay, khi bạn có SIM số đẹp hay không đẹp điều ấy có thể quan trọng với nhiều người và cũng có thể không quan trọng với 1 số người. Dù điện thoại hay SIM số có thể đẹp hay không đẹp nhưng nhất định những tin nhắn không thể không hay.
Anh em cùng nhau chia sẻ những tin nhắn thú vị để gửi đến bạn gái, người yêu, vợ và cả bồ nữa!

VD: Em ơi! khi em đọc tin nhắn này, em nợ anh một cuộc hẹn. Xóa tin nhắn này, em nợ anh một cuộc tình. Lưu tin nhắn là em nợ anh một nụ hôn. Trả lời, em nợ anh tất cả. Còn nếu không trả lời..... thì em đã ... yêu anh.

À, trong những bài viết tới em xin phép các Mod cho post Tiếng việt không dấu + Tiếng Anh nhé (để anh em tiện copy)

Anhtoitb

Dưới đây là những tin nhắn English. đừng dịch nhé, để nguyên English mới hay!

Every message is a smile ... every word is like a kiss but when you touch me ...remember this ... my life is full with happines
Love is like war ... Easy to start ... Difficult to end ... Impossible to forget...

If I die and go to heaven, I ll put your name on a golden star. So that all the angels can see, how much you mean to me.

I miss you so, here around me, so many people, but yet so alone. I miss your lips, your lovely smile, I miss you each day more.

Anhtoitb

Bạn đợi gì khi giấc ngủ chưa tới? Tít tít, brừ brừ, ấy, cái môbai đang rung rinh với một bất ngờ: “Nhung viec em phai nho khi em di ngu: 1-Nho anh; 2-Nghi ve anh; 3- Om anh; 4-Yeu anh; 5- Nham mat vao va ngu ngay di. Chuan bi mo ve anh nhe! Chuc ngu ngon!”. Một lời chúc ngủ ngon sau những giờ làm việc căng thẳng, một lời chúc những giấc mơ êm ái sau giờ học bài mệt mỏi, ...là biểu hiện thương yêu và quan tâm của chúng ta dành cho người thân và bạn bè. Bạn còn đợi gì nữa, hãy để tấm lưng thư giãn và nhờ Mobile-SMS gửi những giấc mơ nhỏ tới mọi người.

FreNz r 4-evER liKE E starS taT kePt blinkin In E sky. THoUgh we MighT b Far Apart.. BUt I noE taT u r Still Near 2 Me WhnEveR I look up... Gd nite N sleep TiTE

Tinh ban mai mai nhu ngoi sao sang lap lanh tren bau troi. Mac du chung ta co cach xa nhau nhung minh luon biet ban van luon o gan ben minh moi khi minh can den ban... Chuc ngu ngon ban yeu!

Anhtoitb

LyinG oN mY BeD, LoOkiN @ ThE CloCk, I nOe tAt iTs timE 2 zzz. I WonDeR HoW hAv U bEEn todaY... HopE Tat EveryTHinG is FInE.. WiSh u sweeT dReaMz n Sleep TiGhT!

Nam tren giuong va nhin dong ho, anh biet rang da den gio di ngu. Nhung anh van phan van khong biet hom nay em the nao...mong rang moi chuyen deu on. Chuc em co nhung giac mo ngot ngao va ngon giac

(Nằm trên giường và nhìn đồng hồ, anh biết đã đến giờ đi ngủ. Nhưng anh vẫn phân vân không biết hôm nay em thế nào... mong rằng mọi chuyện đều ổn. Chúc em có những giấc mơ ngọt ngào và ngon giấc)

Morning greetings doesn't only mean saying Gd Morning, it has asilent message saying: I remember you when I wake up! Have a nice day!

Loi noi voi nhau vao moi buoi sang khong chi la “chuc mot buoi sang tot lanh” ma con con the la mot tin nhan rang: “I nho U ngay khi I vua tinh giac!”

Receive my simple gift of 'GOOD MORNING' wrapped with sincerity, tied with care and sealed with a prayer to keep u safe and happy all day long! Take Care!

Tang em mot mon qua nho be ten la “Buoi sang tot lanh” duoc goi bang su chan thanh, buoc bang su quan tam va dinh keo bang loi cau nguyen cua anh de em duoc an binh va hanh phuc ca ngay!

Anhtoitb

Chào buổi sáng và chúc ngủ ngon

A night hug warms the heart, a night kiss brightens the day, and a good morning to start your day!

Một vòng tay ban đêm sưởi ấm trái tim, một nụ hôn ban đêm thắp sáng bình minh và một buổi sáng tốt lành để bắt đầu một ngày mới cho em!

Nite has end for another day, morning has come in a special way. May you smile like the sunny rays and leaves your worries at the blue blue bay.

Đêm đã kết thúc để bắt đầu ngày mới. Chúc nụ cười của em như những vệt nắng lấp lánh của bình minh và để âu lo lại với màn đêm!

ThinGs 2 TaKe NoTe WheN u SleeP: 1st-MiSS Me, 2nd-ThInk oF Me, 3rd-HuG Me, 4th-LoVE mE. TrY 2 SlEEp NoW & ClOSe Ur EyeS. Get PrePaReD 2 DrEaM oF mE! Gd NiTe!

Nhung viec em phai nho khi em di ngu: 1-Nho anh; 2-Nghi ve anh; 3- Om anh; 4-Yeu anh; 5- Nham mat vao va ngu ngay di. Chuan bi mo ve anh nhe! Chuc ngu ngon!

Anhtoitb

The Word 'Hello' means H=How R U? E=Everything all right? L=Like 2 hear 4rm U. L=Love 2 C U soon. O=Obviously, I miss you!

Hello co nghia la: H=kHoe khong? E=Moi thu tot dEp chu?L=Muon nghe Loi noi cua em. L=Mong gap em Lam. O= rO rang, anh nho em!

In tis lovely nite, I pray 2 the blue moon 2 protect U thru the nite, the wind 2 blow away ur stress N the twinkle stars 2 guide U the way, sweet dreams Gd Nite

Trong đêm tuyệt vời này, anh cầu nguyện ánh trăng xanh hay che chở cho em, ngọn gió thơm hãy thổi đi những ưu phiền và những ngôi sao lấp lánh dẫn đường cho em đến những giấc mơ ngọt ngào. Ngon giấc nhé bé yêu!

The sun rises into the sky with the warmest smile, he wishes you a good morning, hoping that you have the perfect day. Take care & miss you.

Ong mat troi da moc kia roi voi nu cuoi am ap biet bao. Ong chuc em mot buoi sang tot lanh va mong em se co 1 ngay that tuyet. Anh nho em !

No matter the sky is black or blue, no matter there's stars or moon, as long as ur heart is true, sweet dreams will always be wif u. Gd Nite!

Cho du bau troi mau xanh hay mau xam, cho du bau troi co trang hay co sao, mien la trai tim em chan thanh, nhung giac mo ngot ngao se luon o ben em. Chuc ngu ngon!

da starz r out, da moon is up, 1 more HUG, 1 more smile, KISS u once, KISS u twice, now itz time 4 bed. Close ur @@, n sleep tite!

Những ánh sao đã tắt, chị Hằng đã mở mắt. ôm một lần nữa, cười một lần nữa, hôn một lần nữa, hôn hai lần nữa. Đã đến giờ đi ngủ, nhắm @@ vào và ngủ ngon em nhé!

Anhtoitb

U was looking out the windows thinking about the person I care most & the person that came into my mind is U so juz wanna wish u good nite.......

Em dang nhin ra ngoai cua so nghi ve nguoi ma em quan tam nhat va nguoi ma dang o trong tam tri em, do la anh. Vi the em chi muon chuc anh ngu ngon thoi...

Stars light Stars bright u're the only Star I see tonite. I wish I may. I wish I might be there guarding ur dreams tonite, gd nite sweet dreams

Những vì sao sáng, những vì sao lấp lánh nhưng em là vì sao duy nhất anh nhìn thấy hôm nay. Anh muốn được là "lão" vệ sĩ đứng canh cho những giấc mờ của em đêm nay, chúc ngủ ngon!

Wash your face and wash your feet! Now itz time 2 fall asleep. Yours eyes are weak N mouth can't speak so hope tis nite shall b nice and sweet. Good Nite.

Di rua mat va di rua chan!Den gio di ngu, dung lan chan. Doi mat triu nang va doi moi cam lang, vi the chi mong den se diu dang va ngot ngao dua den nhung giac mo hong! Chuc ngu ngon.

Anhtoitb

On this cold cold nite,in My small small rOOm,i Look At The Brite Brite StArS iN tHe DaRk DaRk sKy & DrEaM of uR sWeet sWeet SmiLe on ur CuTe CuTe FaCe! GdNiTe!

Trong dem lanh lanh nay, trong can phong nho nho nay, anh nhin len nhung ngoi sao sang sang tren bau troi toi toi va mo ve ngu cuoi ngot ngot tren guong mat xinh xinh cua em! Chuc ngu ngon

Your soul came back from dreamland reunited with a sleeping senseless piece of yourself slowly open ur eyes realise its a brand new day. Good Morning.

Tâm hồn em đã trở lại từ xứ sở của những giấc mơ để đoàn tụ với gương mặt còn chút ngái ngủ, mở mắt ra nào cô bé để nhìn xem một ngày mới bắt đầu rồi kìa! Chúc buổi sáng tốt lành!

As nite falls upon the land, it is time 2 Zz again. With the moon hangin in the starlit sky, i'm here 2 wish U NiteNite! Sweet dreams, cover blanket tight tight

Dem da roi xuong, da den luc phai di ngu roi! Trang dang treo lo lung sang ruc tren bau troi, anh ngoi nhan tin chuc em ngu ngon. Mo ve anh nhe va trum chan that chat vao!

The sun had rised from the east & birds r singing happily & butterflies R around the flowers. It is time to wake up & give a big yawning & say gd morning to u..

Mặt trời đã hé rạng đông và những con chim đang ca hót vui vẻ. Bươm bướm đang bay lượn quanh những cánh hoa. Đã đến lúc dậy và ngáp một cái thật to nào! Chúc buổi sáng tốt anh, em lười của anh!

Somewhere out there beneath the pale moon light someone thinkin of u somewhere out there where dreams come true... nitenite & sweet dreams 2 u

O dau do ngoai kia duoi anh trang bac, co mot nguoi dang nghi ve em! O dau do ngoai kia noi nhung giac mo se tro thanh su that... ngu ngon va mo dep em nhe!

Anhtoitb

Tình yêu

Chỉ có 3 từ thôi mà sao...khó nói quá, hic hic. Biết làm thế nào để “người ấy” hiểu được nỗi lòng mình đây?
Với những tin nhắn mẫu này, hy vọng sẽ giúp bạn gửi tới người mình yêu thương những thông điệp ngọt ngào nhất. Chúc cho cuộc sống của chúng ta luôn tràn đầy tình yêu thương

Dem qua to nam tren giuong, ngam nhung vi sao, bau troi dem va duong chan troi trai dai bat tan...va to chot nghi ra...cai mai nha chet tiet cua to dau roi?

Last nite I lay in bed, looking at the stars, the beautiful sky and the endless horizon....and suddenly I thought...where the hell is my roof?

Em nhu nang tien, em khien anh phat dien.Anh yeu em nhieu den noi trai tim anh nhuc nhoi.Giong noi em em ai lam anh te tai...thoi chet,xin loi,to gui nham so!

Ure so vain, u drive me insane,i luv u so much dat my heart is in pain,ur sexy voice puts me in a slumber,oh god im sorry i have the wrong number

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Tỉnh tò

Em có sức hấp dẫn, có phong cách, có trí thông minh. Em có đẳng cấp, có gương mặt tuyệt vời, thông minh và quyến rũ. Anh đã gửi tin nhắn này nhầm số!

Uve got sex appeal,uve got style,uve got intelligence,uve got class,uve got the face & uve got the body & ive got the wrong number!

Anh đang ở trại cảnh sát. Họ bắt và tống giam anh vì anh đẹp trai quá! Nhanh lên cứu anh!

I am at the police station. The police caught me & filed a case against me. possession of good looks im doomed! i need someone ugly 2 bail me out;so hurry up!

Anhtoitb

Vui vẻ

Đọc mấy cái tin,cười chảy nước mắt. Viết lên đây không quên mất. Không hỉu thằng nào ngồi nghĩ ra cái trò này,bái phục ..

Có 2 giọt sữa gặp nhau trong ly. Giọt đực và giọt cái. Chúng phải lòng và yêu nhau. Ðến lúc giọt sữa cái ngỏ lời với giọt sữa đực rằng chúng mình nên "ấy" nhau di. Em muốn có 1 đứa con với anh. Giọt sũa đực buồn tình và nói: "Anh muốn lắm nhưng không thể được!" Giọt sữa cái nghĩ ngợi: "Hay là anh đã có vợ rùi?" Giọt đực bảo rằng không fải thế. Em hiểu cho anh! Bởi vì anh ... anh là ... sữa đã "tiệt trùng" <<<>>> CÓ AI KHÔNG HIỂU ....

Anh như con muỗi Anophen - Em như cô gái ngủ quên mắc màn - " Rắp tâm" anh mới mò sang - Ðốt cho một phát...em lăn ốm liền - Ngờ đâu em ốm triền miên - Sau hơn 9 tháng tự nhiên bệnh lành - Sinh ra con muỗi...giống anh - Lớn lên nó cũng đốt quanh xóm làng

Lại còn cái này nữa,tình cảm vãi.. truyện kể rằng:
Cô gái hỏi chàng trai:"Anh có thích em ko". chàng trai bình thản trả lời: ko. Cô gái bắt đầu khóc và hỏi tiếp: E có dễ thương ko?.chàng trai vẫn trả lời : ko.
Cô gái khóc sướt mướt : Nếu e chết a có buồn ko.? Như 2 câu hỏi trước chàng trai vẫn trả lời: ko.
Cô gái rất tuyệt vọng và toan chạy đi, nhưng chàng trai níu tay nàng lời và nói: E ơi, a ko thích e bởi vì a yêu e, e ko dễ thương bởi e quá đẹp,nếu e chết a sẽ ko buồn bởi vì a sẽ chết cùng ,,,,,

Nhắn cho nàng 2 mẩu chuyện đó, chắc chắn nàng sẽ nhớ bạn đến sáng luôn!

Anhtoitb

Nhớ anh! Mặt trời lủng lẳng. Em nằm thẳng cẳng .Trên chiếc giường tây. Em cầm cây bút .Chấm chấm mút mút .Viết thư cho anh ."Hỡi anh thân yêu .Từ ngày anh đi .ở nhà vắng vẻ. Con chó nó đẻ .Nó đẻ 4 con .Mặt nó tròn tròn .Giống anh như đúc

Anhtoitb

ABCDEFG là viết tắt của từ"A Boy Can Do Everything For Girl"có nghĩa là "con trai có thể làm tất cả mọi thứ vì con gái " để rồi được đáp lại là GFEDCBA viết tắt của "Girl Forgets Everything Done,Catchs(new) Boy Again "có nghĩa là "Con gái quên hết mọi việc đã được làm và "cua" một bạn trai mới "

Anhtoitb

Đêm không sao.... trăng lên cao....... siêu nhân gao.......bay lao dao.... Siêu nhân gao, chơi Gunba0.... nhưng bị out ...trúng cái bao... bay lên cao ...ăn bánh bao... Té Xuống ao ... Có áo phao ... nên ko sao ...chuyện tào lao , nghe xong out , đừng chửi tao => he he, em đọc xong có thấy sợ không? nếu sợ thì tắt đèn đi ngủ và nhớ mơ về anh nhé ! Hôn em

Anhtoitb

Tôi cầu xin Trời: hãy mang niềm vui và sức khỏe đến cho các bạn của con mãi mãi. Trời nói: chỉ có thể 4ngày! Tôi nói: được, Ngày Xuân, Ngày Hạ, Ngày Thu, Ngày Đông. Trời lại nói: vậy 3ngày thui. Tôi cũng nói: được, ngày hôm qua, hôm nay và ngày mai. Trời nói: KHông được, vậy 2ngày. Tôi nói: được, ngày sáng và ngày tối. Trời nói: Không được, chỉ một ngày duy nhất. tôi lại nói: cũng được. Trời ngạc nhiên hỏi: Ngày nào? Tôi nói: ngày mà tất cả bạn bè tôi còn sống! Trời khóc ... và nói: Sau này tất cả bạn của ngươi ngày ngày đều khỏe mạnh và vui vẻ!

Anhtoitb

Nguoi ta noi mat troi chang bao gio biet khoc, mat troi chi biet vui cuoi ma thoi.Nhung co ai biet rang nuoc mat cua mat troi chinh la nhung giot nang. Nguoi ta cang thay mat troi cuoi, nghia la mat troi dang khoc day.Mat troi da dem den nhung giot nuoc mat cua minh de suoi am cho nhan gian.Cuoc song doi khi ko don gian nhu ta nghi.Noi buon cua nguoi nay lai dem den hanh phuc cho nguoi khac!!! Ban dung buon khi cam thay long minh co don .Say dam nhat la tinh yeu cua cha me, ngan ngui nhat la tinh yeu cua nguoi ngoai, ngot ngao nhat la tinh yeu cua nguoi yeu, nhung ben vung nhat la tinh yeu cua nhung nguoi ban...cam on ban vi ban la ban cua toi...

Người ta nói mặt trời chẳng bao giờ biết khóc, mặt trời chỉ biết vui cười mà thôi. Nhưng có ai biết nước mắt của mặt trời chính là những giọt nắng. Người ta càng thấy mặt trời cười, nghĩa là mặt trời đang khóc đấy. Mặt trời đã đem đến những giọt nước mắt của mình để sưởi ấm cho nhân gian. Cuộc sống đôi khi không đơn giản như ta nghĩ. Nỗi buồn của người này lại đem đến hạnh phúc cho người khác. Bạn đừng buồn khi cảm thấy lòng mình cô đơn. Say đắm nhất là tình yêu của cha mẹ, ngắn ngủi nhất là tình yêu của người ngoài, ngọt ngào nhất là tình yêu của người yêu, bền vững nhất là tình yêu của những người bạn... cảm ơn bạn vì bạn là bạn của tôi!

Anhtoitb

Một chút những viên đá nhỏ có thể tạo thành một ngọn núi lớn. Một chút những bước chân có thể đạt đến ngàn dặm. Một chút hành động của tình yêu thương và lòng khoan dung cho thế giới những nụ cười tươi tắn nhất. Một chút lời an ủi có thể làm dịu bớt những đau đớn to tát. Một chút ôm siết ân cần có thể làm khô đi những giọt nước mắt. Một chút ánh sáng từ những ngọn nến có thể làm cho đêm không còn tối nữa. Một chút ký ức, kỷ niệm có thể hữu ích cho nhiều nǎm sau. Một chút những giấc mơ có thể dẫn đường cho những công việc vĩ đại. Ngủ ngon và mơ về anh em nhé!

Anhtoitb

Bé à, sương đang giăng và màn đêm đã bao phủ; chúc em ngủ ngon và gặp nhiều ác mộng - khi ấy anh sẽ xuất hiện để cùng em chạy trốn!

Anhtoitb

-Một vòng tay ban đêm sưởi ấm trái tim, một nụ hôn ban đêm thắp sáng bình minh và một buổi sáng tốt lành để bắt đầu một ngày mới cho em!

- Đêm đã kết thúc để bắt đầu một ngày mới. Chúc nụ cười của em như những vệt nắng lấp lánh của bìnhminh và để âu lo lại với màn đêm.

- Hôm nay anh nhờ bưu điện gửi tặng em món quà, đó là nỗi nhớ của anh dành cho em lúc này. Nhưng tiếc rằng họ từ chối, họ bảo vì nó quá lớn. Anh phải làm sao đây ?

-Anh đã chuyển 2.000 giấc mơ và 1.000 ý nghĩ ngọt ngào vào tài khoản trong trái tim em. Những khi không có thời gian dành cho anh, em hãy lấy chúng từ tài khoản.

-Có một thế giới ở đó, tâm hồn anh cảm thấy ấm áp như đang ở nhà. Đó là thế giới ánh mắt suy tư của em.

-Anh yêu hãy nhìn lên trời đi! Các vì sao đang nói thầm với nhau rằng em yêu anh đấy!

Anhtoitb

* Nếu anh yêu em đến mức như anh vẫn nói thì xin anh hãy cẩn thận với trái tim của em. Anh có thể lấy nó nhưng đừng làm nó vỡ, đừng làm cả thế giới này tan thành từng mảnh.

* Khi đêm về, em hãy nhìn lên bầu trời. Nếu thấy sao băng, em hãy ước một điều. Hãy tin lời anh, điều ước đó sẽ thành hiện thực... Bởi vì anh đã ước được gặp em và thực sự là anh đã gặp em.

* Làm sao em có thể bắt trời không mưa khi trên trời dày đặc mây đen? Làm sao em có thể bắt lá vàng không rụng khi mùa thu đã tới? Làm sao em có thể bắt anh không yêu em khi em có trên đời này?

* Tin gửi lúc nửa đêm: “Tự nhiên em nghĩ anh đang lạnh và buồn vì phải ngủ một mình, đang sắp mơ những giấc mơ hãi hùng... Vì thế em quyết định nhắn tin để đánh thức anh...”.

* Anh không thể tìm được những lời dịu dàng. Anh chỉ có thể nói anh yêu em thôi.

* Mọi người dạy cho anh biết rằng một giờ có 60 phút, một phút có 60 giây, nhưng không ai dạy anh rằng một giây thiếu em là một giây bất tận, một phút vắng em là một phút vĩnh hằng.

* Anh yêu hãy nhìn lên trời đi! Các vì sao đang nói thầm với nhau rằng em yêu anh đấy.

* Sao anh lại tìm em trong máy điện thoại? Em không ở đó đâu. Em đang ở trong tim anh kia mà.

* Lúc em chào đời, trời đã mưa. Đó là trời khóc vì tiếc rằng đã để mất một thiên thần tuyệt vời như em.

* Khi muốn gặp anh, em hãy nhìn bầu trời sao và thầm ước. Anh sẽ đến bên em, sẽ tìm được em cho dù em ở bất cứ nơi đâu.