• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin nhắn tình yêu

Anhtoitb

Đừng để nhìn thấy một nụ cười rồi mới mỉm cười lại..... đừng để đến khi được yêu thương rồi mới yêu thương lại...... đừng để đến khi cô đơn rồi mới nhận thấy giá trị của tình nhân ái......đừng đợi có một công việc thật vừa ý rồi mới bắt đầu làm việc......đừng đợi đến khi có thật nhiều rồi mới chia sẻ đôi chút........đừng đợi đên khi vấp ngã rồi mới nhận thấy những lời khuyên.........đừng đợi đến khi có nhiều thời gian rồi mới rèn luyện bản thân.........đừng đợi đến khi làm người khjác buồn lòng rồi mới nói lời xin lỗi..........ĐỪNG ĐỢI VÌ BẠN KO BIẾT SẼ PHẢI ĐỢI ĐẾN BAO GIỜ!!!

Có ai đó đã nói rằng : - Hãy hát như chẳng có ai đang nghe - Hãy nhảy múa như không có ai nhìn - Hãy làm việc như thể bạn không cần tiền - Hãy yêu như chưa từng có ai làm bạn đau đớn - Hãy luôn là chính mình dù trong mọi hoàn cảnh ... Và hãy sống như thể trái đất này chính là thiên đường của bạn ! Bạn hãy gửi câu chuyện này đến những người bạn của mình. Nếu bạn không gửi, cũng chẳng có điều không may nào đến với bạn cả. Nhưng nếu bạn gửi - sẽ có một ai đó mỉm cười !!!

Anhtoitb

Tớ viết tên cậu lên mảnh giấy, nhưng sau một tai nạn tớ đã dánh mất nó. tớ viết tên cậu lên bàn tay, nhưng sau một thời gian nó đã phai mờ. tớ viết tên cậu trên cát, nhưng gió đã thổi nó đi. Nhưng khi tớ viết tên cậu trong trái tim tớ, nó vẫn luôn luôn và mãi mãi kô phai mờ. Gửi tin nhắn này cho những người cậu yêu thương và cả người đã gửi tin nhắn này cho cậu. Thông điệp hôm nay là "tớ yêu cậu". Nếu cậu gửi tin nhắn này cho 10 người trong 43 phút tới, ngày mai sẽ là ngày may mắn nhât của cậu !

Anhtoitb

Đừng bao giờ nắm lấy tay tớ nếu ấy định làm trái tim tớ tan vỡ...Đừng bao giờ nói với tớ lời mãi mãi, nếu ấy đã từng nghĩ đến chuyện chia tay...Đừng bao giờ nhìn thẳng vào mắt tớ, nếu ấy đang nói với tớ những lời không chân thật...Đừng bao giờ nói câu xin chào, nếu ấy nghĩ ấy sẽ nói lời tạm biệt...Đừng bao giờ nói rằng tớ là duy nhất, nếu ấy còn mơ tưởng đến những người không phải là tớ...Đừng bao giờ giam giữ trái tim tớ, nếu trong tay ấy không cầm chìa khóa...Đừng bao giờ nói ấy yêu tớ thật nhiều, nếu tình cảm ấy dành cho tớ không hề tồn tại sâu tận trong tim:X

Anhtoitb

Tìm lại về miền ký ức, anh chợt giật mình vì vẫn nguyên vẹn nơi đây những kỷ niệm về em!

Anhtoitb

Em là tím cỏ may chiều thu gió hát, để hồn anh bảng lảng tím sương chiều!