• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin nhắn tình yêu

Anhtoitb

Nàng đang có tâm sự ? hãy gửi ngay cho nàng 2 mẫu truyện cười dưới đây, đảm bảo nàng sẽ cười và sẽ nhớ bạn -- > Bạn đang đi vào tim nàng đó!

Hôm wa em đốt nhà , mẹ đánh em gần chết . Hôm nay mẹ lên nương, một mình em đốt tiếp . Hương rừng thơm mùi khói, nước suối đen si` si`.Cả lang` em bi cháy, em án tù chung thân. Tù của em be bé, nằm` ở giữa rừng xanh. Chú công an tre trẻ đập em rất dã man.Hương rừng tanh mùi máu, nước suối pha màu hồng.Tù của em trên gác,xác em ở Tây Nguyên la` la' la la` la... :

Có con chim Vành Khuyên nhỏ, dáng trông thật hung dữ quá, gọi lại chửi ngay: Bố tiên sư chúng mày, Chim gặp bác chào mào: Một cước, chim gặp cô sơn ca bạt tại, chim gặp anh chích chòe dùi cui, chim gặp chị sáo nâu 1 đập, Có con chim vành khuyên nhỏ, dáng trông thật hung dữ quá,đầu trọc cầm dao, cũng giống như chúng mình, ừ nhỉ !

Anhtoitb

Mùa Valentines lại về...chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nửa yêu thương, chúc cho 1 ai đó còn cô đơn sẽ tìm thấy 1 bờ vai chia sẻ..., chúc cho ngày lễ Valentines tràn đầy hạnh phúc ko chỉ là nụ cười mà có đôi khi những giọt nước mắt cũng là niềm hạnh phúc .... Ko có tình yêu nào vĩnh cữu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu Chúc cho những ai đã yêu, đang yêu và sắp sửa yêu sẽ mãi mãi được hạnh phúc !!!!

Anhtoitb

Ấm áp không phải khi ngồi bên đống lửa, mà là bên cạnh người bạn thương yêu. Ấm áp không phải khi bạn mặc một lúc hai, ba áo, mà là khi bạn đứng trước gió lạnh, từ phía sau đến có ai đó khoác lên bạn một tấm áo. Ấm áp không phải khi bạn nói “ấm quá”, mà là khi có người thì thầm với bạn: “Có lạnh không?”. Ấm áp không phải khi bạn dùng hay tay xuýt xoa, mà là khi tay ai kia khẽ nắm lấy bàn tay bạn. Ấm áp không phải khi bạn đội chiếc mũ len, mà là khi đầu bạn dựa vào một bờ vai tin cậy.----> Mùa đông sắp đến rồi Chúc bạn sẽ ấm áp bên cạnh những người thân người Yêu và bạn bè nhé.

Badamgiak23

Super V.I.P
Em à ! Giờ này không biết em đang ở đâu,có khi nào em nhớ tới anh dù chỉ là 1 phút thoáng qua không ? Đã bao lần nhớ giọng nói của em,định gọi cho em rồi im lặng nghe em nói nhưng chỉ việc đó thôi mà anh vẫn không đủ can đảm.Anh đã từng nghĩ,rồi 1 ngày nào đó khi em đã đi xa,ở trên thiên đường,lúc đó em có thể đọc được suy nghĩ của anh và anh sẽ nói với em rằng "Em có biết anh đã từng yêu em nhiều thế nào không...".:((

Anhtoitb

Ngồi cả đêm nay để viết tin nhắn cho em nhưng anh chẳng biết bắt đầu từ đâu. Ngày xưa mối lần em nhấc phone anh lại bắt đầu bằng câu "anh nhớ em" và bây giờ... khó quá... để anh nghĩ tiếp xem nên bắt đầu từ đâu.

PhuongAnh

Chúng mình đã tưởng chừng như không thể chia xa but giờ đây tất cả đã chấm hết.Và e biết lý do là ở em.Hãy tha lỗi cho em nhé vì em không thế ở bên anh suốt đời được :(:)(:)(:)(:)(:)((

Anhtoitb

Chúng mình đã tưởng chừng như không thể chia xa but giờ đây tất cả đã chấm hết.Và e biết lý do là ở em.Hãy tha lỗi cho em nhé vì em không thế ở bên anh suốt đời được :(:)(:)(:)(:)(:)((

Có những sự chia xa là để người mình yêu được hạnh phúc! Với em hạnh phúc đơn thuần là được thấy anh hạnh phúc!

Anhtoitb

Nhắn tin mãi mà chẳng thấy em hồi âm nhưng anh vẫn cứ nhắn. Có thể em cho anh là kẻ gàn dở làm phiền nhưng anh chỉ muốn biết bây giờ em thế nào? Anh làm tất cả chỉ là để nói với em rằng: Anh nhớ em!

Anhtoitb

Ngồi 1 mình và ngắm lại những tấm hình của em mà nỗi nhớ khôn nguôi! Tình đầu ơi sao em là quá khứ?

HHN

Well-Known Member
Ông Tới này đang yêu hay sao ấy nhỉ, =)) mình rất it khi sử dụng tin nhắn, vì mất thời gian quá :D , cần gì nhấc máy gọi cho nó nhanh :))

Anhtoitb

Ông Tới này đang yêu hay sao ấy nhỉ, =)) mình rất it khi sử dụng tin nhắn, vì mất thời gian quá :D , cần gì nhấc máy gọi cho nó nhanh :))

Hai mươi mấy năm rùi chỉ có ngồi nhắn tin mà chưa kiếm được người yêu đâu ông Nho ạ. Buồn ghê!

Anhtoitb

Đôi khi, bạn cần phải chạy thật xa và bạn có thể thấy ai sẽ chạy theo bạn... Đôi khi, bạn cần phải nói nhỏ hơn để thấy được ai đang nghe mình... Đôi khi bạn cần có một quyết định sai lầm chỉ để thấy được ai sẽ ở đó để giúp bạn sữa chữa nó... Đôi khi bạn cần để người bạn yêu đi khỏi để thấy được họ có đủ yêu bạn để trở về bên bạn... Gửi tin nhắn này cho tất cả những người quen của bạn và cả cho tôi nữa (^_^) nếu bạn nhận lại được 5 tin nhắn, một thứ gì đó may mắn sẽ đến với bạn, chúc một ngày tốt lành.

Anhtoitb

People say that the sun never cries, it only smiles all the time. But nobody knows tears of the sun is the sunshine! Whenever we see the sun smiling, in fact it is crying at that time. The sun brings its tears to warm up this world. Life is sometimes not so simple like we are seeing. One person’s sadness sometimes brings the happiness to the other. When you feel lonely, you shouldn’t give your heart the color of grey. Most passionate love is your mother’s love. The shortest love is other people’s love. The sweetest love is the love of your lover. But the most lasting love is the love of friendship. So, thank you for being my friend .

Anhtoitb

Bao nhiêu nắng để làm khô 1 dòng sông? Bao nhiêu mưa để cuốn trôi 1 sa mạc? Bao nhiêu đêm để giết chết 1 nỗi nhớ? Bao nhiêu cái hôn để đong đầy 1 tình yêu? Bao nhiêu cái nắm tay để xóa bỏ khoảng cách? Bao nhiêu cái ôm để thấy ta trưởng thành? Bao nhiêu lời nói dối mới làm em hiểu anh? Bao nhiêu nước mắt để được tha thứ? Bao nhiêu nụ cười để làm vơi khắc khoải? Bao nhiêu im lặng để biết ta là của nhau? bao nhiêu chờ đợi để đổi lấy 1 lời yêu chân thành...." Và bao nhiêu tiền để thực hiện tất cả các việc trên? (nhớ tính cả VAT) !

Anhtoitb

Hòn đá có thể làm vỡ 1 cái cốc,1 câu nói đủ để làm tan vỡ trái tim,1 giây đủ để yêu 1 ai đó,và 1 sự hiểu lầm đủ để làm tan vỡ tình bạn,tình bạn là chiếc cầu vồng nối 2 trái tim,7 màu của cầu vồng đại diện cho 7 chữ F R I E N D S, nếu bạn ko gửi cái này cho mọi người trong list,bạn sẽ mất đi người bạn yêu,xin lỗi, tôi ko muốn mất đi người tôi yêu,nếu tôi ko nhận lại đc nó tôi nghĩ bạn ko fải là bạn của tôi,nếu bạn yêu mọi người,hãy copy và gửi cho tất cả bạn thân trong list trong 5'sẽ có điều bất ngờ đến với tình yêu thật sự.

Neu ban dang 'in love' thi hay doc ngay tin nhan nay:Ban co biet vi sao giua nhung ngon tay cua chung ta lai co nhung khoang cach ko?Do la vi Chua muon nhung khoang trong do tren tay ban duoc lap day boi nhung ngon tay cua nguoi khac.Romantic wa nhi?Gui tin nhan nay cho tat ca cac ban cua ban(ke ca tui nua^_^) va ten nguoi ban iu men nhat se hien len.GOOD LUCK!

Anhtoitb

Một ngày nào đó bạn cảm thấy thật buồn & muốn khóc, HÃY... GỌI CHO TÔI! Toi ko hứa sẽ làm cho bạn cười nhưng tôi có thể SẼ CÙNG KHÓC với bạn! Nếu có một ngày bạn ko muốn nghe một ai nói nữa, HÃY... GỌI CHO TÔI, tôi sẽ đến bên bạn chỉ để im lặng ko nói một lời, nhưng tôi muốn bạn cảm thấy TÔI LUÔN BÊN BẠN! Nhưng một ngày nào đó, bạn gọi cho tôi mà ko thấy tôi trả lời, HÃY CHẠY TỚI BÊN TÔI, vì lúc đó TÔI ĐANG CẦN BẠN! Chúng ta BÊN NHAU và CHIA SẼ với nhau, đơn giản vì CHÚNG TA LA BAN CỦA NHAU mà, phải không?

Nếu có 3chữ cái: H,R và T, tôi có thể thêm vào đó chữ E và A để có được chữ HEART (trái tim). Nhưng tôi cũng có thể thêm vào đó chữ U và được từ HURT (đau đớn). Nhưng tôi thà có em (U = You ) và chấp nhận đau đớn (HURT) còn hơn là có một trái tim (HEART) mà ko có tình yêu của em.

Anhtoitb

Lúc bé, tưởng khóc là buồn, bây giờ phát hiện buồn nhất là không thể khóc được, cứ trống rỗng, tỉnh táo và vô hồn Lúc bé, tưởng cười là vui, bây giờ nghĩ lại, có những giọt nước nước mắt còn vui hơn cả một trận cười. Lúc bé, tưởng đông bạn là hay, bây giờ mới biết vẫn chỉ có mình mình Lúc bé, tưởng cô đơn ở đâu xa lắm, chỉ đến ở những chỗ không người, đến giờ mới hiểu, lúc bên nhau, sự ấm áp mới thật mong manh, mà nỗi cô đơn sao lại gần gũi thế. Lúc bé, tưởng yêu là tất cả,là mọi thứ, lớn rồi mới biết sau yêu còn có chia tay.

Cuộc đời như những trái banh. Sức khỏe là trái banh bằng sắt. Gia đình là trái banh bằng thuỷ tinh. Sự nghiệp là trái banh bằng cao su. Khi trái banh bằng sắt rớt xuống, nó nằm im và không bao giờ lên lại. Sức khỏe cũng vậy, khi đã mất đi thì chẳng bao giờ có lại được. Trái banh bằng thuỷ tinh khi rớt xuống thì vỡ tan tành, Gia đình cũng vậy, khi đã tan vỡ thì làm sao mà hàn gắn lại được. Còn sự nghiệp chỉ là trái banh bằng cao su, nó rớt xuống rồi sẻ nảy lên lại, thậm chí còn cao hơn trước nữa.... đừng nản khi bị vấp nhé. Good luck!

Anhtoitb

Sao phải đợi một nụ cười mới trở nên thật xinh tươi? Sao phải đợi đến lúc cô đơn mới nhận ra giá trị của một người bạn? Sao phải đợi được yêu rồi mới đem lòng yêu người ? Sao phải đợi có một chỗ làm tốt mới bắt đầu công việc? Sao phải đợi có thật nhiều rồi mới chia sẻ một chút? Sao phải đợi thất bại mới nhớ đến một lời khuyên? Sao phải đợi một nỗi đau rồi mới nhớ đến một lời ước nguyện? Sao phải đợi có thời gian mới đem sức mình ra phục vụ? Bạn ơi, sao phải đợi? Bởi có thể rằng bạn không biết bạn sẽ phải đợi đến bao lâu...

Những từ ngọt ngào thì dễ nói, những thứ ngọt ngào thì dễ mua . Nhưng 1 người ngọt ngào thì khó tìm.Cuộc sống ngừng khi mình ngừng hy vọng, hy vọng ngừng khi mình tin tưởng.Tình yêu ngừng khi mình ngừng quan tâm, tình bạn ngừng khi mình ngừng chia sẻ. Cho nên hãy chia sẻ điều này với những người mà bạn coi là bạn.Để yêu thương ko cần điều kiện, để khi cho đi ko cần lý do và để khi quan tâm ko cần biết ơn.....Gửi điều này cho tất cả những ai bạn coi là bạn.Đừng quên gửi lại cho tôi nhé!

Anhtoitb

Nếu tôi đứng trước bậc thềm nhà bạn và khóc, bạn có để tâm ko? Nếu tôi gọi bạn và nhờ bạn đến đón tôi vì đã có gì đó xảy ra với tôi, bạn có đến ko? Nếu tôi chỉ còn 1 ngày để sống, bạn có thể trở thành một phần trong cái ngày cuối cùng ấy không? Nếu tôi cần một bờ vai để tựa vào, bạn có đưa bờ vai của bạn cho tôi ko? Đây là một bài test để xem ai là người bạn thật của bạn , hay bạn chỉ là một người để nói chuyện khi nó buồn chán. Gửi cái này cho mọi người trong list của bạn, bao gồm cả người đang gửi cho bạn như tôi vừa làm Bởi vì bạn là bạn của tôi!

Nếu bạn thích người ấy...hãy đừng im lặng ... hãy mở rộng lòng mình có thể tình yêu nhỏ của bạn sẽ lớn lên thành 1 tình yêu lớn ... tình yêu sẽ ngọt ngào như những viên kẹo tên ai đó đang xuất hiện trong đầu bạn lúc này,bạn đang thích người đó chăng Nếu bạn đang thích 1 ai đó hãy gửi Message này tới người đó... nếu bạn nhận lại được thì có nghĩa là bạn đang trong tình yêu nhỏ của bạn đó...