• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tin Vui] Nokia cập nhật hệ điều hành các dòng cũ

hoangtuong

mình cúng chán con 5k8 này rùi vỏ thì op ẹp em thề tư nay em ko bao gio dung hàng no kia nưa tháng 5 vừa rùi e tậu con C601 về dùng một thời gian máy nghe rè như cái đài natonan ngày xưa ấy giơ em chuẩn bị sang con samsung sII xem thế nào phụ long trung thanh với quá nokia chỉ hét giá cao thui con một thời ghian thất vong

binhnhox

HOT:
***+++ RM-356 Nokia 5800 ExressMusic phiên bản phần mềm 60.0.001, OViSuite báo thế.....

Khoaaaa

Active Member
Thật thật ko bác,bác mà lừa em tnì ,em sẻ làm fiền bác dài đấy

Khoaaaa

Active Member
Hichic,có ai đang sài fw gốc kiểm tra hệ em với,v60 mày lòi ra rồi,
ko lẻ ông elop có ac ở dd ta và thấy những gì em nói ta

kitafung

Vừa kiểm tra bằng *#0000# ... không có bản cập nhật nào cả. Để kết nối PC suit thử xem sao.

Khoaaaa

Active Member
hichic,làm rớt cái rầm đau ơi là đau,rét binhnhox thế chứ lị

binhnhox

hĩ hĩ srr các bác,e chỉ bom 1 tí thoy,chứ topic đông người mà ai cũng nóng lòng hết,hĩ e cũng chờ mỏi cổ đây các bác ạ !!!!:(

kitafung

hĩ hĩ srr các bác,e chỉ bom 1 tí thoy,chứ topic đông người mà ai cũng nóng lòng hết,hĩ e cũng chờ mỏi cổ đây các bác ạ !!!!:(

Làm mình hì hục cài cái Software Update nãy giờ ngồi check... Phiên bản của bạn hiện tại là mới nhất, bạn có muốn thoát khỏi chương trình không? VOTE BAN

binhnhox

9 xác,kiểm tra thì báo là có phiên bản V30.0.004.yêu cầu update mà e hok dám thử,có sao hok nhỉ

Khoaaaa

Active Member
ác thế chứ lỵ,bên box tám là binh tơi tả rùi nha,đừng có dại mà nhấn vào bạn,98% là die đó

nvhungtn

Hic, từ ngày có thông tin NOKIA update các máy trong đó có 5k8 làm ngày nào em cũng lên navi kiểm tra xem có phiên bản mới chưa? giờ thì nản quá rồi. Mấy thằng hỏi mua 5k8 nhưng em còn tiếc vụ FW mới nên chưa muốn bán. Giờ chắc phải nghĩ lại thôi :(:(:(

Khoaaaa

Active Member
bán đi bạn ơi,con của mình tàn tạ lắm rồi,giờ vọc fá cái nắp lưng tơi tả(sơn,vẻ)chả muốn sửa nửa,đợi wa năm có xiền đổi luôn,ko chơi sym nửa ,nhưng nokia vẩn tin tưởng,thế mới ác chứ

ngoanrazor

Well-Known Member
chắc nokia đag mở bootloader cho ae ta fá cài android đây mà nên hơi lâu tý :)

binhnhox

ah hồi nãy cái ông gì tự xưng là boss hoàng kim của nokia alo cho e,nói là trong 24h nữa sẽ up 1 cái FW tổng hợp hết cái tinh tuý của Symbian từ 5th-Anna...:))

Khoaaaa

Active Member
Chắc thế,nhưng trước mắt xem mặt mủi bản up sao đả,thất vọng,hụt hẫng dần dần thành bực tức mất thôi

quocvu88_dn

Lúc trước mình flash máy ko biết do lỗi gì mà bị hư màn hình, thay hết 1,5 tr. Từ đó giờ ơn ớn, chưa flash lại lần nào. Nhưng mà bí quá, chờ FW mới hoài ko ra có lẽ phải liều Flash lại FW để trải nghiệm thôi