• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tin Vui] Nokia cập nhật hệ điều hành các dòng cũ

ChanYue

Quyết định sai lầm của Nokia là cho 5800 cái thứ multi-tasking xa xỉ :))

Sau hơn 2 năm chinh chiến, con 5800 của mình vẫn con rất trâu :x

multi-tasking tôi thấy không có j sai đâu, chẳng qua phần cứng anh ta bèo

jinsk8r

multi-tasking tôi thấy không có j sai đâu, chẳng qua phần cứng anh ta bèo
Đã bèo thì không nên cho multi hoặc nên giới hạn 2-3 app cùng lúc, như iPhone đời đầu ấy, dư dả phần cứng còn giới hạn > mượt.

linh2911

Mượt hay k mượt chẳng qua là do HDH thôi. ( HDH build trên phần cứng).
VD: Ăn roi chú nào cũng 1Ghz, nhưng đâu có mượt bằng Iphone 3G 3Gs 4, cho dù có 2 nhân 1Ghz đi nữa.

Gabybh

Nokia khốn quá, cập nhật các đt khác mà không update cho N97, trình duyệt vẫn là 7.1
cái tới sẽ không bao h mua của Nokia nữa

Khoaaaa

Active Member
Đuổi cổ cha ceo elop đi,từng làm cho ms,bây giờ làm cho nokia củng chọn ms,thì sym ra rìa thôi
mà tới tháng 9 mới giao sym cho nhóm khác,thì thời gian này,sym dc cái gì thì an ủi cái đó thôi

ohannguyent

Có ai cập nhật dùm xem trên navifirm đã có fw mới cho 5k8 chưa vậy? Mình đi công tác xa nhà nên ko có đk kiểm tra ! Thấy máy báo có pm cho đt quan trọng bắt cập nhật trên pc qua nokia sofsware update.

Khoaaaa

Active Member
Có thật ko bác,bác sài fw gốc hả,ôi ủng nokia ơi,fải kiểm ngay,ôi trời fê lòi lun

Khoaaaa

Active Member
Topic thiệt nhìu người mà sao ko ai cm vậy,ai rảnh lên navi kiểm tra dùm với,bực ghê,lúc nảy nồi net cả buổi mà ko nghĩ ra,huhu,có hay chưa vậy tời

m4phja

Topic thiệt nhìu người mà sao ko ai cm vậy,ai rảnh lên navi kiểm tra dùm với,bực ghê,lúc nảy nồi net cả buổi mà ko nghĩ ra,huhu,có hay chưa vậy tời
RM?????? 58 có 3 cái liền

Khoaaaa

Active Member
Gì mà rm rồi giấu hỏi rồi 58 là sao,5800 là RM-356,bạn kêểm tra hộ với

m4phja

Ừ,vậy là hiểu rồi,thank bạn nhiều
bọn nokia chết dẫm
>"< bạn cứ bình tĩnh. Navi nó cập nhật chậm mà. Hồi trước con C6-00 của anh mình là v20 mà trên navi có V11.Mãi mới có V20

Khoaaaa

Active Member
Chủ pic kiểm tra lại đi bạn,có chắc 5800 dc update ko,gần hết tháng 7 rồi,khó giử lời hứa wá à,chắc hạy cfw thôi,ôi nokia

minhthang772

mấy a coi dùm 5530 và 5800 cập nhật chưa nha gì mà mấy máy kia cfw muốn hư fw mới luôn rồi

Khoaaaa

Active Member
Cam chịu số fận thôi,wúy hai thua lỗ trầm trọng thì ,tâm trí,tài sản đâu mà dành cho symbian,hic hic