• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

lehung1

vẫn ko được Quynh ơi có phải vì Mình cài Rompat vào máy ko nữa nhờ Quynh chỉ giáo xin cảm ơn

prettyboy247

vẫn ko được Quynh ơi có phải vì Mình cài Rompat vào máy ko nữa nhờ Quynh chỉ giáo xin cảm ơn

bạn làm lại từ đâu đi,cài rompatcher của mình 2.03 ây.cài trên thẻ,thì mới tìm thấy 1 số file ơ thẻ như rompatcherauto.exe làm ko thiếu bước nào ở trên mới có chuyển trang nhé,

luongxuanthai

Hiệu ứng full Effec
Các bạn chép file patch này vào E:\patches xong vào phần mềm rompatcher Aply FullKastorEnable.rmp và Open4All add auto nhé. tiếp đến vào cài đặt effec trong theme mở off/on
cái đoạn bôi đậm vào chỗ nào để điều chỉnh vậy anh :-?

thuongnghia

prettyboy247 ơi ! Cho mỉnh hỏi 5630-01 có làm được effects k. Mong trả lời sớm từ bạn. Mình đã làm đúng các bước nhưng k được.

prettyboy247

Mình ko có máy để test thư nhưng bạn xem máy bạn có mục on/off trong phần cài đặt theme ko?có là dùng đc bạn ak.

tiep456

Lam toi buoc : Sau đó các bạn dùng explore vào Z:\sys\bin tìm 2 file EUser.dll và gfxtransadapter.dll chép vào ổ C(để đâu cũng được) nhug ko vao dc sys vi trong do trong file

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

da tim ra roi . thanks chu top

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 27 minutes:

lam den buoc on/off roi restart lai may roi nhung ko thay gi. coppy ca? effect cua ban roi nhung ko hien. tuc qua go~ effect Ft1 tinh cai ft2 nhung chua cai da bi do may. appl file c2z gio may restart lai lien tuc. em dung e63. huhu help

Chỉnh sửa cuối:

heaven3tt

bác prety ơi n96 của em có đã có efect sẵn rồi .giờ muốn thay đổi hiệu ứng làm sao đây bác

prettyboy247

bác prety ơi n96 của em có đã có efect sẵn rồi .giờ muốn thay đổi hiệu ứng làm sao đây bác

bạn chọn 1hiệu ứng bạn thix copy đè foder effects vào c:resource sau đó bật aplly c2z và vaò mở lại on/off trong thême là đc

heaven3tt

bạn chọn 1hiệu ứng bạn thix copy đè foder effects vào c:resource sau đó bật aplly c2z và vaò mở lại on/off trong thême là đc

oài cái c2z dành cho n96v30..dang bat máy apply thì ok .nhung reset máy lai là ko vào dc menu.hjx

prettyboy247

oài cái c2z dành cho n96v30..dang bat máy apply thì ok .nhung reset máy lai là ko vào dc menu.hjx

thử tạo lại c2z xem bạn,nếu ko được thì bạn ko nên để c2z ở chế độ auto là được khi nào reset máy thì vào apply lại c2z là được,cũng mấy khi tắt máy đâu bạn

Muller

Fp2 lam rat don gian...move folder effects vao c:\resoucer r0i th0at ra apply c2z..th0ai R0mpacher the la ok th0i..k can fai lam j nhjeu...
Nho la khi di move folder effects thi k dc doi?ten thah ten khac ma fai la effects thi m0i dc

vuL_dnjW

Mình ko có máy để test thư nhưng bạn xem máy bạn có mục on/off trong phần cài đặt theme ko?có là dùng đc bạn ak.

mình đã làm ùi. Thank nhiều nha !!!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

Ai là tác giả của cái effects này thế. Cho e sài ké được hem. Thank nhìu nhìu nhìu lun á. Hjhj

Chỉnh sửa cuối:

marklazy

sếp cho em hỏi em cài Hiệu ứng full Effec đến bước thứ 2 vào tỳm thỳ ko thấy thư mục nào như ":Vào c:\sys\hash\ copy file rompatcherauto.exe ra C:Đổi tên thành 0rpautostart.exe(lưu ý là số 0) và copy trở lại
• Vào e:\sys\bin\ copy rompatcherauto.exe ra E:"
chỉ em với em hack = helloox2...thanks nhiều!

Status
Không mở trả lời sau này.