• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp Các MOD Cho SPB MOBILE SHELL ( Phiên Bản Mới ) !!!

Ntv_79

4- Sense Bar HTC

Thanks bạn thanh. Bạn chia sẻ thêm cái status (báo hiệu có tin nhắn, cuộc gọi, email) của bạn cho mọi người với. Mình thấy màu xanh đó nhìn rất đẹp!

lat123

Mấy cái icon trong suốt nhìn đẹp quá bạn! :D Có ai có link của nó hok :D thanks!

matrix4nov

thanks thì nhớ bấm Thanks nhe bạn, k cần post bài để thanks nhan
mình làm cho HTC thôi, mấy cái giọt nc là bên IP4 rùi, mà mình ko ưng IP nên ko làm.

Mắt toét lên nhìn mãi bên phải tìm nut thank's mà ko thấy :D, hóa ra nó ở bên trái. Cài cái của bạn vào nhìn chẳng khác HTC desire là mấy :D

thanh19589

Thanks bạn.Mình sẽ thử xem.

:-/ làm gì có chuyện ban IP ở đây ? Nếu ban IP thì đã ko vào đc web luôn rồi . Chắc lúc đăng ký bạn bị vấn đề gì thôi mình đăng ký có thấy bị sao đâu

galabuon

đâu có bây giờ mình vẫn còn đang tự thoả mãn với 294 :D , bao giờ các phiên bản mới chạy được 6mb thì mình mới chuyển qua mod bên 394

thanh19589

Đang cực kì kết cái dạng mod này , nhưng nó ko phải thuộc symbian chúng ta. Mình đang cần tải file đó về để chuyển đổi , có điều gặp vấn đề trầm trọng là khi đăng ký nick diễn đàn đó nó yêu cầu mã xác nhận = tiêng NGA -> pó tay . Vậy ai hiểu tiếng NGA thì để lại tin nhắn cho mình để trao đổi 1 tí

bebivodoi

bác nào chỉ e cách mod kái, và cho e kái địa chỉ để lấy mấy cái Icon để e tự mod, chứ nhu chủ Topic thi sao e biết đc, e gà mà các bác thông kảm nha

galabuon

:( diễn đàn đó mình thành viên lâu rồi , diễn đàn này là 4pda.ru

bạn ghi tổng 2 con số trong ô capcha nhé

ví dụ capcha ghi 54плюк34paвно

bạn trả lời 88

Chỉnh sửa cuối:

RX9

Đang cực kì kết cái dạng mod này , nhưng nó ko phải thuộc symbian chúng ta. Mình đang cần tải file đó về để chuyển đổi , có điều gặp vấn đề trầm trọng là khi đăng ký nick diễn đàn đó nó yêu cầu mã xác nhận = tiêng NGA -> pó tay . Vậy ai hiểu tiếng NGA thì để lại tin nhắn cho mình để trao đổi 1 tí

Bạn dùng google dịch xem thử có được ko?

thanh19589

bạn ghi tổng 2 con số trong ô capcha nhé

ví dụ capcha ghi 54плюк34paвно

bạn trả lời 88

:)) xong, có thêm thứ để vọc rồi

bác nào chỉ e cách mod kái, và cho e kái địa chỉ để lấy mấy cái Icon để e tự mod, chứ nhu chủ Topic thi sao e biết đc, e gà mà các bác thông kảm nha
những bản mod đó chỉ cần down về rồi chép vào thư mục private\20028b16 . Còn giờ bạn muốn tự mod thì tốt nhất nên đọc qua bài viết "Tổng hợp các mod SPB ... " mà mình đã dẫn link cuối bài -> nói thật thứ này ko dễ xơi đâu nghiên cứu khổ lắm :(

galabuon

bác nào lập trình mà viết dc trình convert tự động giữa WM qua SYM thì ae xài mệt nghĩ :))

matter

cái đó đẹp đó bạn. ủng hộ bạn mod 2 tay 2 chân lun=D> chờ tin vui of bạn :D