• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp Các MOD Cho SPB MOBILE SHELL ( Phiên Bản Mới ) !!!

QuangMJ

Mod lại bản Trong suốt của tác giả Nga > thêm thanh báo hiệu trang màn hình và tổng hợp một lô đồng hồ kỹ thuật số tuyệt đẹp! All in one. AH, bổ sung thêm là bộ gốc ở mấy bài trên phím trái là SPB menu, bản này phím trái là 3D nhé!

Đao lốt hia >http://www.mediafire.com/?jc0lumxbbx0n0cw

Ntv_79 Ơi,mình dùng 5800,hack rồi...đang dùng cái 598...sau khi cài mới...rồi mod cái này thì lỗi tùm lum luôn...hức...làm thế nào để được như vậy mà oki??? :((

Ntv_79

Ntv_79 Ơi,mình dùng 5800,hack rồi...đang dùng cái 598...sau khi cài mới...rồi mod cái này thì lỗi tùm lum luôn...hức...làm thế nào để được như vậy mà oki??? :((

Bạn phải đao bộ gốc ở mấy bài trên của bài bạn quất (quote). Sau đó mới đao những file trong bài đó về copy đè vào! Và copy vào đường dẫn mod như hướng dẫn. Lưu ý: cái đó dùng cho phiên bản spb 349 nhé! Các phiên bản spb cao hơn có thể sẽ bị lỗi chút! Muốn dùng thì sang topic mới nhé!

kenji_bushido99

Hàng mới chất lượng đỉnh cao đây! Phải nói hàng càng ngày càng chất lượng. Lại có việc để làm rồi đây >

Đao lốt> http://www.mediafire.com/?y82v5s72moawcs2

;;)Chia sẻ thêm cùng anh em là với mod iphone với các widget wifi, bluetooth, tin nhắn, email, offline... các bạn có thể chọn icon ở dưới để lấy tên hoặc một cách mới là tạo 1 file .txt trên điện thoại ổ E:/ chẳng hạn với tên mà bạn muốn đặt: ví dụ Chế độ Offline.txt > Sau đó vào chương trình SPB chọn ađ widget, chọn phím tắt, chọn tập tin liên kết > sau đó chọn đến đường dẫn để file .txt vậy là được tên > Cuối cùng chỉ việc đặt widget đó lên trên là OK.

bản này sao mình dem khung ảnh ra ngoài hình như bị lỗi, không cho chọn hình khác vậy bạn, có cách nào fix k ???

zexuong

Bác nào có mod lịch thứ ngày tháng ngoài hình nền trong suốt đẹp tí không cho em xin ( như HTC ấy). Lịch của SPB shell nhìn thô quá :(

bad204

Member
Sau khi cài thì mọi thứ ok.Nhưng ở Menu chính nó chỉ hiện như này

Mình thích nó hiện cái " Hay dùng" lên, và hiện thanh Music Bar cho dễ xài nữa nhưng tìm hoài ko thấy mod, hay bật nó lên ở chỗ nào mà mình tìm mãi ko thấy :(

:(.Đã tìm nhiều nhưng loạn óc quá.Ai có mod hiện " Hay dùng " và thanh Music thì mình xin với.Thanks trước nhá

HoangPigG

em gà mới biết dùng Spb,xin phép các bác cho em hỏi các Mod này có dùng đc cho bản Shell 295 ko ạ?:D

ngoctraiden15

ui trong topic có nhiều skin đẹp wá mà cài vào toàn báo lỗi phiên bản cũ không thích hợp gì đó không à. hix mình đang dùng bản 3.7.598 tìm mãi mà chả thấy mod nào cho nó cả. hix

shirooo

mấy mod này dùng cho bản mới nhất 635 ko được à mấy bác ? mình chép vào chạy shell báo lỗi register

minhthagng772

tại thấy topic của bạn cũng có nữa mà ko biết máy tôi xài được ko chỉ tôi cách xài đi mới mua nên chưa rành lắm tks

shirooo

tại thấy topic của bạn cũng có nữa mà ko biết máy tôi xài được ko chỉ tôi cách xài đi mới mua nên chưa rành lắm tks

dòng V5 là chạy hết mà, bạn cài phần mềm SPB vô rồi down giao diện mình thích về sau đó giải nén ra copy tất cả file vào thư mục E\Other\SPBShell nếu cài vô ổ E hoặc C\Other\SPBShell nếu cài vô ổ C (nên cài vào E tức là thẻ nhớ). Cuối cùng load lại SPB xem thành quả =D>

HoangPigG

Nếu muốn thay Widget Music thì thay mod nào hả các bác?

Chỉnh sửa cuối: