• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC PHẦN MỀM DÙNG TỐT CHO HTC LEO (HD2)

mrphaj

Có anh nào có phần mềm văn phạm Anh văn dành cho HD2 ko cho em với, em seach hoài mà không thấy nè. :((

kutcut

mấy anh cho em xin chương trình mở phim đuôi avi cho hd2 với. em cám ơn nhiều

AnhPheCT

@PM này hay wá, chơi gần như all các định dạng, Tks Mod
*àh các bác cho tui hỏi thăm có PM dấu/ ẩn foldernào dạng soft HIDE FOLDER trên PC không? nếu có xin up dùm Tks

Resco File Explore 2010.10 sẽ đáp ứng cho Bạn, có thể ẩn file, folder....!

cfbarca

Active Member
Resco File Explore 2010.10 sẽ đáp ứng cho Bạn, có thể ẩn file, folder....!

Cách sử dụng ra sao ? Pác hướng dẫn sơ sơ dùm, đang đi tìm Soft đó về dùng thử đây, Tks again

headone

Cách sử dụng ra sao ? Pác hướng dẫn sơ sơ dùm, đang đi tìm Soft đó về dùng thử đây, Tks again

cái này cần gì phải hướng dẫn đâu bạn, down về mò một lúc là rành thôi. phải tự mày mò mới thấy hay được chứ

chaudk245

đây là phần mềm duyệt ảnh y hệt HTC album, chỉ mỗi tội là ko đọc đc video thôi.
hỗ trợ zoom bằng 2 ngón tay, xoay ảnh bằng 2 ngón tay.

Mọi người tự tìm hiểu thêm nhé
http://www.youtube.com/watch?v=98dHbaWjSxY

Download: http://www.mediafire.com/?zkf1mjzzimn
Cài đặt xong và restart máy là dùng ok. nếu ko restart là ko có đa điểm đâu nhé:))

link này chết rồi bạn ơi, có link khác cho mình xin với.

saube7610_sg

Nhờ bác AnhpheCT giúp đỡ ah!
Có phần mềm nào task hiện các tab giống Windows trên PC k ah? Task manager nếu muốn đưa lên đầu góc phải hay trái của màn hình như rom của bác ancola hay của bác quang thì làm sao ah?

wyhon

các anh cho em xin phần mềm đo Cell ID, mức thu UMTS/GSM trên HD2 với, em tìm mãi chưa thấy, em cảm ơn nhiều

cuongoc

Các anh có phần mềm nào có thể dấu được SMS không, muốn mở phải có pass, không hiện trong inbox? hì hì, đừng nghĩ tốt về em nhé.

lungtungbeng

Các anh có phần mềm nào có thể dấu được SMS không, muốn mở phải có pass, không hiện trong inbox? hì hì, đừng nghĩ tốt về em nhé.

Đơn giản nếu bác dùng Android, vào market tìm với từ khóa "horizon"

chaudk245

KHOIDOKDV

Tại sao lại bỏ nó nhỉ, ít có device nào có được cái này mà.
Của bạn đây.

- Thanks Bạn !

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

- Để từ từ ngâm cứu tiếp...thanks Bác trước

Chỉnh sửa cuối:

GERarslUCEmhlvn

Các đại ca có soft nào quản lý dung lượng 3G khi vào mạng ko ạ, em đang dùng cái SPB Wireless mà thấy nó linh tinh qua thể

phaolo090

Các bác chỉ em lấy phần mềm đồng hồ bấm giờ thể thao ở đâu? Giúp em với. Cám ơn các bác trước nhé.

tmt1

mọi người cho hỏi máy mình sao không co mục Ower infromation vậy mọi người,cái này phải sét như thế nào

mọi người cho hỏi máy mình sao không co mục Ower infromation vậy mọi người,cái này phải sét như thế nào
Bạn vào Registry (chạy PM PHM Registry nhé) chỉnh lại khóa sau:

[HKEY_LOCAL_MACHINE\ControlPanel\Owner]
"Hide"=dword:00000001

thành

[HKEY_LOCAL_MACHINE\ControlPanel\Owner]
"Hide"=dword:00000000

sau đó khởi động lại máy.