• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Đã làm theo cách của Trung nói nhưng nhờ a Kid nói lâu rồi. Nhờ vậy mà con V3 đầy nước màn hình, giờ sài sướng :))

dickycheung0770

Thử 11 giờ hơn thử đi bạn. Như nguyenpa nói bạn xem lại đường truyền xem sao vì tìm ra fw mới thì chẳng cần code hay gì cả, vì nó tìm ra fw mới rồi mà. Bây giờ là mạng, còn bạn nói bạn ghost, không biết trong bản ghost có PC Suite trong đó k? Nếu có thì cũng như không à.
di nhiên là ko rùi...bản ghost chính e là....làm cho máy thật ngon...chạy thât nhah....ít fần mềm rùi chụp lại....thấy máy chạy chậm thì mở lại xài....mỗi lần mở ghost e đều cài lai nsu mà nsu tieng viet tốt hay xài bản english

Kojiro

Super V.I.P
di nhiên là ko rùi...bản ghost chính e là....làm cho máy thật ngon...chạy thât nhah....ít fần mềm rùi chụp lại....thấy máy chạy chậm thì mở lại xài....mỗi lần mở ghost e đều cài lai nsu mà nsu tieng viet tốt hay xài bản english

A nghĩ là đường truyền. Tồi nay thức làm thử xem rồi mình giải quyết tiếp. Khi up e tắt hết mấy cái firewall, virus thử nha.

dickycheung0770

vậy bác nào có cách up offline đơn giản ko...ko cần box j đó....sao em đoc o đâu thấy cần fần mềm phonix j đó

dickycheung0770

xin thưa là e đã cố gắg hết sức....e đuối rùi...đi ngủ...vẫn ko thể tự loadfirm về để up...báo lỗi hoài...chán

habaolinh

Super V.I.P
Sao bản NSU của mình lại là tiếng anh nhỉ, đừng dùng NSU của Nokia Pcsuite nữa, tải bản khác từ nokia về xem.

dickycheung0770

Sao bản NSU của mình lại là tiếng anh nhỉ, đừng dùng NSU của Nokia Pcsuite nữa, tải bản khác từ nokia về xem.
pcsuite làm j có nsu bro.... nsu e tải riêg từ nokia ko đó..e ngĩ ko bít fải do cáp ko..nhưg nhận vô tới đó rùi chắc ko fải do cáp...e xài cáp ca-53 đàg hoàg

vokhang

pcsuite làm j có nsu bro.... nsu e tải riêg từ nokia ko đó..e ngĩ ko bít fải do cáp ko..nhưg nhận vô tới đó rùi chắc ko fải do cáp...e xài cáp ca-53 đàg hoàg

bạn remove hết rồi cài lại xem sao. cài PCSuite và NSU bản mới nhất hết đi.nhưng phiên bản tiếng anh bạn nhé.

votinhspt

nên cài bản tiếng anh và update bản mới nhất của nokia pcs , thứ 2 dùng mạng của fpt ổn định lắm

TraiNgheoHn

Up offline thì cần đến box chuyên dụng, ra hàng up cũng phải mất 70-100k đấy bạn ạ.

Kojiro

Super V.I.P
Thử cách này trước khi mang ra tiệm up nhé. Gỡ hết tất cả các gì thuộc Nokia ra khỏi máy, restart cho nó sạch sẽ.

Sau đó, bạn cài bản PC Suite này rồi cài bạn NSS này. Up NSU bản mới rồi up lần nữa thử.

dickycheung0770

e đã làm tất cả như a Kojiro hướng dẫn đều ko đc...đag xài bản nsu english mới nhất..àh e đag xài vnpt nhưg ngon lắm....xài trơn tru...down nhạc ,clip.vn >100kb

TraiNgheoHn

e đã làm tất cả như a Kojiro hướng dẫn đều ko đc...đag xài bản nsu english mới nhất..àh e đag xài vnpt nhưg ngon lắm....xài trơn tru...down nhạc ,clip.vn >100kb

Mạng VNPT thông thường thì không ổn định cho lắm,bạn thử dùng sang mang FPT xem sao?

ducthang

E61 bật ko lên?

sủ dụng bình thường hôm qua tắt máy dể sạc sáng dậy bật ko thấy nên gì cả

Status
Không mở trả lời sau này.