• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Gozilla85

Tình hình là em dùng mạng mobifone và đã đăng ký sử dụng gprs , nó gửi tin

nhắn về và save cấu hình rồi , nhưng khi vào web , chọn mobi-gprs hay

mobi-gprs-wap nó đều báo packet data is not available hết , ai có kinh nghiệm

xin chỉ dùm em ạ, thanks mấy anh .

Bạn đăng ký sử dụng GPRS ở đâu? Nếu vẫn làm ko được thì nên đem ra đại lý của Mobifone hay gọi tổng đài để được hướng dẫn thêm :D

chau_qn

hôm bữa em có mượn máy thèn bạn la N73ME chính hiệu còn em xài N73 thường nhưng up lên ME em thấy N73ME của nó có game sodoku,và chương trình cắt nhạc còn máy em thì ko(dù đã update FirmWare phiên bản mới nhất).ko biết có phải khác nhau như vậy ko nữa???

TraiNgheoHn

Máy của mình không có cái đó,chết thật, Mình bắt đầu thấy hoang mang rồi hicc.À mình nghe thằng bạn mình nói up lên ME tốn mất 100mb không biết phải không nhỉ?

KenVy

Game và chương trình thì có thể cài vào mà, bạn muốn thì hỏi bạn kia down ở đâu down vào máy của bạn chứ N73 up lên N73 me thì bảo đảm rằng 2 cái là 1 mà thôi. Tại vì nhà mình có N73 up len me và 2 cái N73 me mua chính hãng nên mình biết rất rõ.

whynot4m

dùng khóa ứng dụng đi bạn, xài ADL là ok thôi hiahia, bạn search tren diễn đàn nhé.

sabrian

Thật ra thì cái Me với cái thường chỉ khác nhau cái tên thôi, chứ hoàn toàn trong ruột đâu ko khác nhau đâu.

KenVy

Đúng gòy, 2 ảnh chỉ khác nhau cái tên và giá tiền chứ ruột nó là 1 mà thôi.

DonMetal

trong ruột không khác nhưng em thấy nút chụo ảnh của N73 thường màu bạc, nhưng của N73 Me thì màu đen ( cái này thay vỏ cung không đổi màu đc ^^)

TraiNgheoHn

Cần gạt của N73 thay mất bao nhiêu?

Cái cần có chiều hướng muốn gãy và có hiện tượng cứng đơ rồi các bác ạ,em muốn thay nhưng không biết linh kiện có mắc không,bao nhiêu,hoặc tiền thay hết bao nhiêu ,mong các bác cho em biết giá cả,(giá phụ kiện càng ok,vì cái này em tự thay dc ).Hoặc có cách khắc phục tạm thời xin chỉ giáo,cảm ơn anh chị đã xem bài của em,mong dc giúp đỡ,hix

quatban

Nếu còn bảo hành thì miễn phí. Mua phu kiện giá chính hãng 700N, xách tay 550N (hoàng nam)

ThAngNgO_

cái này bạn ra công ty hỏi coi bao nhiu ,rùi ra 1 hang đt wen wen mua 1 cái,có lẽ rẻ đc 30-40% :D

ptnmylove

Không thay được cái cần gạt mà phải thay toàn bộ bàn phím và có giá là 700k, thay màn hình là 2mil VND, giá ở trung tâm bảo hành Nokia 174 3 tháng 2 :D

Status
Không mở trả lời sau này.