• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

bacbaphi_now

hic tình hình là e để gần nửa tiếng ùi...bắt đầu thấy lo lo..ủa mà may format, the format luôn thì co cần hack lại không hả mấy a..thanks all đã giúp e

MinhThang

Manager
hic tình hình là e để gần nửa tiếng ùi...bắt đầu thấy lo lo..ủa mà may format, the format luôn thì co cần hack lại không hả mấy a..thanks all đã giúp e

Khi bạn đã Format thì tất nhiện là đã sạch sẽ máy trở lại trạng thái ban đầu, vì vậy bạn phải Hackphone trở lại, và nhớ Format luôn thẻ bạn nhé, dữ liệu trên thẻ bạn có thể sao qua pc sau đó chép trở lại nếu quan trọng.

bacbaphi_now

thanks bạn nhiều..ban co nick yahoo không?...cho mình được không..chứ lên đây mở topic nhỏ nhỏ chắc bi complain chit...hihihi

MinhThang

Manager
thanks bạn nhiều..ban co nick yahoo không?...cho mình được không..chứ lên đây mở topic nhỏ nhỏ chắc bi complain chit...hihihi

Mọi vấn đề liên quan bạn cứ post bài vào đúng chủ đề anh em sẽ giúp đỡ bạn, đây là nơi chia sẻ vậy bạn cứ thỏa mái. Mình ít dùng Y. Chúc bạn vui vẻ.

romano51182

FW bạn là bao nhiêu?đuôi 76 thi hack được nhé!

Đuôi 127 nói nhiều lần rồi mà,với cả ko phải chờ đâu bạn ạ :) Vì ko bao giờ hack được đâu :))

hic!bác nói thế làm e toát hết mồ hôi!đứa bạn e mua ở hoangha sao vẫn cài được phần mềm đó!đuôi cũng như e!chắc e thử lên đó xem sao!máy chẳng cài được cái giề!chán thật!

bacbaphi_now

ạck tình hình là máy e no bi cái lỗi load hinh với nhạc chậm quá...lúc e format thẻ trê máy tính có hỏi chỉnh tốc độ..không bít co bị ảnh hưởng j ko các bác...và mỗi lần mở máy lên nó báo là "unable to complete instralation from memorycard. to install reaining applications go to application manager"...là bị gì vậy các bác..???
To romano: chi sài một số phần mềm đã sign thôi bác àh

Chỉnh sửa cuối:

tal0v3t

trời..mua thì mua luôn cái ngon cho rồi sao mà spam ác quá vậy..thiết nghĩ chẳng cần phải bàn nữa..E71 đẹp ,ko mua thì để làm gì...

xin SMOD closed tránh spam :D

nguyenvansang

Well-Known Member
Nếu bạn xài hết khoảng >70% pin khi sạc sẽ rất nóng. Mùa hè sờ vào tưởng bốc hỏa thật! Nhưng ko sao đâu! Loại sạc này nóng do đặc thù của nó là kiểu dáng bé quá nên link kiện sát vào vỏ để tản nhiệt! Song yên tâm vì đây là loại sạc 4 Sao của Nokia đấy! Chả phải lo gì đâu! :D

mucelago

Active Member
Sạc 4 sao là sao hả Nguyen Van Sang ?

Cục Adapter nào mà chẳng nóng nhỉ ? càng bé mà dung lượng cao thì càng phải nóng. Không nóng là cục sạc đã hư :))

elicius

Cảm ơn các bác nhiều! Nhưng ý mình không phải hỏi là chọn máy nào mà là tiêu chí để chọn máy. Tức là khi mua thì mình phải kiểm tra các chức năng gì và phải kiểm tra như thế nào?

trời, ra thegioididong mua thì khỏi kiểm tra gì hết, có bảo hànhđàng hoàng mà, nếu không có tiền thì mua 1 em E63 brandnew có vẻ ngon hơn 1 em E71 second hand

Kojiro

Super V.I.P
Cảm ơn các bác nhiều! Nhưng ý mình không phải hỏi là chọn máy nào mà là tiêu chí để chọn máy. Tức là khi mua thì mình phải kiểm tra các chức năng gì và phải kiểm tra như thế nào?

Máy mới mà kiểm tra gì đây bạn :) Chủ yếu là bạn cần mua máy như thế nào? cần dùng chức năng gì? muốn nó hỗ trợ như thế nào... Tóm lại là ở bạn chứ sao hỏi người khác được :) máy mới cỉ kiểm tra được IMEI hộp trùng IMEI máy không thôi à.

taiphong

vì sạc của N82 dòng cao, mà là loại sạc nhanh (có pác nào ngày trước dùng N73 mới mua về mà sạc 2 tiếng đầy k?) vì thế nó nóng là phải, nhưng k đến nỗi bốc hỏa đâu, ấm ấm thôi.

zippi

Ko bít cái chuẩn ấm ấm và bốc hỏa của anh em là cỡ bao nhiu độ C nhỉ ??

Cái của em tầm 45*C ấy :|, cứ như ra nắng SG lúc 1h trưa ... nóng cỡ đó

spiderman_anhvu

Nếu bạn thấy chỉ có sạc nóng, còn trong quá trình dùng mà không thấy pin nóng quá hay thời lượng dùng pin có vấn đề thì theo mình chả sao đâu. Lúc sạc để nó xa người, đừng để trên gối, đệm hay những chỗ khó tản nhiệt là được rồi. :)

tonytrung235

Có phải firmware mới cho N95-8Gb (05-01-2009)?

tình hình là hôm nay e vô tình cắm cái con n95-8gb của em vào com rồi chon cái firmware update .. thì nó hiện lên thế này này .. chả thấy cái firmware đâu cả .. là thế nào nhỉ

trong khi đo máy của e đã là là ver 30.0.018

ko tin bác nào thử cắm vào xem thử cái ..

TraiNgheoHn

Bạn thử download bản cập nhật của NSU về xem sao? Vì nó thông báo với bạn là: "xin vui lòng lưu ý rằng bạn không thể tiếp tục sử dụng nokia trước khi bạn có cập nhật nó". Nghĩa là bạn phải down về rồi hãy cập nhật xem có phiên bản mới hay kô.

tonytrung235

oh sure ^^ ..
hèn chi .. thì ra cái này nó báo là update của thang NSU ... e cứ tưởng là update của thằng handy

Status
Không mở trả lời sau này.