• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp - Các ứng dụng Chat trên iPhone

Bạn thấy ứng dụng chat Yahoo nào tốt nhất?

• Total voters
    377

Zenki

Super V.I.P
Máy em iphone 2G 2.21 sao không cài được bản Chat nào.IM+ Bejive3.0 Free - Palringo Instant Messenger.Tất cả điều không cài được hix hix.Các bác giúp em
Máy bạn đã JB chưa? Hiện nay tất cả những cái này đa số đều đã hoạt động tốt trên 3.x rồi. Bạn cũng nên Update lên 3.x để xài cho thích hợp.

roa80nh

Máy bạn đã JB chưa? Hiện nay tất cả những cái này đa số đều đã hoạt động tốt trên 3.x rồi. Bạn cũng nên Update lên 3.x để xài cho thích hợp.
Máy mình đã JB rồi!Ngại không dám lên 3.X,nghe chậm và ít ổn định.Cài Yahoo,Beejive...Không sử dụng được hix hixx..Có bác nào bị như mình không.Cảm ơn các bác

Zenki

Super V.I.P
Máy mình đã JB rồi!Ngại không dám lên 3.X,nghe chậm và ít ổn định.Cài Yahoo,Beejive...Không sử dụng được hix hixx..Có bác nào bị như mình không.Cảm ơn các bác
Sync vào máy đc mà không sử dụng đc hả bạn? Lúc mở lên nó có báo lỗi gì không?

S

seonhatnghe

Guest
Mình thích iPhone ở màn hình rộng nhưng mà nhắn tin hay chat trên iPhone lại khiến mình khó chịu (ngón tay của mình hay chỉ nhầm nên cứ phải xóa viết xóa viết rất mệt).