• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp - Các ứng dụng Chat trên iPhone

Bạn thấy ứng dụng chat Yahoo nào tốt nhất?

• Total voters
    377

_NHN_

bác nào có Yahoo! oneConnect có thể gửi cho mình ko? acc itunes mình ở việt nam, cái yahoo này ko có trong store việt nam

Thanks

IPHONE12

hnay pdaviet không tài nào vào được là thế nào nhỉ.vào bằng điện thoại mất có 3s

ngtt911

híc, mình bị lỗi gì ko biết? vào beejive cứ available một cái là màn hình đen ngòm hiện dòng chức PC LOAD LETTER, mình ấn vào màn hình thì nó cho mình sang youtube. Híc, giúp mình với

ngtt911

Vậy có cách nào khắc ko hả bạn hlm11d2 ơi? Mình rất khoái phần mềm này

ledinhtuan81

Cái mà Bạn cần đây nhé;;) => Yahoo! OneConnect v1.0.3

Cái này không cài vào iP được bác ơi.
vì cái này từ Apple store thì phải down trực tiếp về mới cài vào được, chứ bác cho file .ipa của bác thì không cài được.
Bác có cách nào khác phục vụ này không vì tài khoản em là vietnam nên không có phần này.
Thanks bác nhiều!!!

_NHN_

vì cái này từ Apple store thì phải down trực tiếp về mới cài vào được, chứ bác cho file .ipa của bác thì không cài được.
Bác có cách nào khác phục vụ này không vì tài khoản em là vietnam nên không có phần này.
Thanks bác nhiều!!!

e cũng giống bác này

XuanTruong

Super V.I.P
Thanks bác nhiều!!!

e cũng giống bác này

Giời à! Bấm đúp chuột vào File IPA đó rồi Sync từ iTunes sang iPhone (Tạo Acc Free trên iTunes thì mới dùng được), chứ làm gì mà lằng nhằng thế???:|:|:|

ledinhtuan81

Giời à! Bấm đúp chuột vào File IPA đó rồi Sync từ iTunes sang iPhone (Tạo Acc Free trên iTunes thì mới dùng được), chứ làm gì mà lằng nhằng thế???:|:|:|

giời ạ!!
em nói bác thế này nhé, bác biết nó như thến này nhé.e đã có account free rồi.
cái nào mà free từ app store thì chỉ có cách down trực tiếp từ itunes của pc mình và cài vào IP mà thôi, file .ipa mà bác down về thì em nói thiệt thì bác cho ai cũng vậy không cài dc. ví dụ nè thằng bạn của e nó lười ko chịu down mấy cái miễn phí từ app store nó xin từ máy em, cũng không sync vào được.
nên thôi, mai em tạo thêm 1 account nữa mà không lấy quốc tịch việt nam nữa vì việt nam không có cái này.
thanks bác nhiều!!!

ladata2006

Hic, mình đăng ký cái tài khoản Itune store mãi không được, từ chỗ điền tài khoản Visa gì gì đó. Giúp với Ae ơi.

XuanTruong

Super V.I.P
Hic, mình đăng ký cái tài khoản Itune store mãi không được, từ chỗ điền tài khoản Visa gì gì đó. Giúp với Ae ơi.

Có khu vực riêng để thảo luận vấn đề này rồi Bạn nhé! Không thảo luận trong đây!

hungdqk

Cái yahoo mes mới em tìm mãi mà ko thấy chỗ báo chuông khi có người gửi tin nhắn qua Y/M cho mình. Bác nào có soft nào để chat YM chạy trên ip3g mà nó có báo khi có người gủi tin nhắn qua ym tới cho em với nhé

ThAngNgO_

Cái yahoo mes mới em tìm mãi mà ko thấy chỗ báo chuông khi có người gửi tin nhắn qua Y/M cho mình. Bác nào có soft nào để chat YM chạy trên ip3g mà nó có báo khi có người gủi tin nhắn qua ym tới cho em với nhé

IM+ hình như có đó bạn :D

tathien

Xin hỏi bạn Xuân Trường và các cao thủ biết chỉ giúp mình .Trước đây mình đã tạo accout free trên itunes . sau đó máy tính mình bị virus phải cài lại windows .mình sync các phần mềm như yahoo masenger, IM ,v.v thì đều báo là were not authotized .Rất mong sự giúp đỡ của các bạn.

hungdqk

IM+ có phải trả phí ko các bác ơi,Nếu trả phí thì bác nào có thuốc cho em xin với

ledinhtuan81

Xin hỏi bạn Xuân Trường và các cao thủ biết chỉ giúp mình .Trước đây mình đã tạo accout free trên itunes . sau đó máy tính mình bị virus phải cài lại windows .mình sync các phần mềm như yahoo masenger, IM ,v.v thì đều báo là were not authotized .Rất mong sự giúp đỡ của các bạn.

Khi down app free từ apple store thì bạn nhấp đúp vào app vừa tải về và chọn authotized là sẽ cài được ngay thôi!!!
Chúc vui!!!

tathien

Cám ơn ledinhtuan81 mình làm theo hướng dẫn của bạn và đã thành công , vui quá một lần nữa thanks