• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp - Các ứng dụng Chat trên iPhone

Bạn thấy ứng dụng chat Yahoo nào tốt nhất?

• Total voters
    377

hasitinh

oneConnect minh thấy cũng chậm mà hay vang ra ngoài mài hình lắm chưa biết cah1 khắc phục

TaQuangDuc

Thằng IM+ có lâu rồi mà, có điều dùng vẫn chưa được ưng ý lém, hơi chậm!:D
toàn dân chat chuyên nghiệp thì phải, mình mới thử được có 2 lần từ lúc cài.

Tốc độ chậm, hay bị thoát ra màn hình ngoài, dùng Y! oneConnect là hay nhất.
cái này có chat được Gtalk không nhây?!

@all: Mà có lâu rồi cũng không đưa cho anh em dùng, chán các bác :D

NguyenHuuTrong

Fring - Chương trình chat #1 đã có trên 2.x , dành cho 2G và 3G

Chương trình hỗ trợ tất cả các chức năng của 1 App Chat chuyên nghiệp !
Đặc biệt App này FREE

Fring cho phép bạn nói chuyện, trò chuyện & tương tác với các fringsters & của tất cả các dịch vụ chat trực tuyến của bạn như fring, Skype, MSN, googletalk, AIM, Yahoo, twitter, ICQ iPhone . Tận hưởng cuộc gọi thoại (VoIP) trên WiFi và kết nối với thế giới qua các tin nhắn từ bất cứ nơi nào bằng cách sử dụng fring bằng nhiều kết nối (3G, WiFi, GPRS, Edge).

DOWNLOAD

Last edited by a moderator:

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
[App Store]-Yahoo! oneConnect - Phần mềm chat của Yahoo

Yahoo! oneConnect - Phần mềm chat của Yahoo

Cuối cùng Yahoo cũng đã cho ra mắt phần mềm chat riêng của hãng dành cho iPhone :D , phần mềm hoàn toàn miễn phí với các tính năng "tuyệt vời" sau :

+Yahoo! oneConnect là ứng dụng giúp bạn dễ dàng để kết nối với mọi người.
+Yahoo! oneConnect cho phép bạn tích hợp các địa chỉ liên lạc từ Yahoo! Address Book, iPhone, và mạng lưới xã hội của bạn.
+ Kết nối với bạn bè của bạn qua Yahoo! Messenger hoặc tin nhắn SMS.
+ Tích hợp đầy đủ các biểu tượng cảm xúc, avatars, và photos.
+ Cập nhật liên tục những gì sẽ xảy ra trên mạng lưới xã hội yêu thích của bạn, hình ảnh tải lên, và nhiều hơn nữa.
+ Tìm người yêu thích của bạn một cách nhanh chóng và gọi, tin nhắn, hoặc gửi e-mail chỉ với một tap trên iPhone :D.

Link AppStore : http://us.lrd.yahoo.com/_ylt=AnGW_Y...MZStore.woa/wa/viewSoftware?id=281970154&mt=8

XuanTruong

Super V.I.P
Chủ topic tái xuất giang hồ nhưng mới chỉ có một bài thui đó!:)) Soft đúng là Pro, với Nick Yahoo + Soft này quả thật là SONG HÀNH!:p

M

mrcuongdo

Guest
Soft này có điểm hạn chế là không có chức năng remmber my password.Với pass hơn 30 kí tự như mình thì hơi cực hình