• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp - Các ứng dụng Chat trên iPhone

Bạn thấy ứng dụng chat Yahoo nào tốt nhất?

• Total voters
    377

NGOPHUSAI

bác Tuấn này tuy là busy học tập vậy chứ củng Pro lắm, text chát với NPS rồi mới post lên cho pà con xài. Thật là công phu.
Hy vọng là bài viết này của NPS khg bị S.Mode XuanTruong đóng , xóa hay dời đi nơi khác, hihi.
NPS

XuanTruong

Super V.I.P
Hy vọng là bài viết này của NPS khg bị S.Mode XuanTruong đóng , xóa hay dời đi nơi khác, hihi.
NPS

Các đồng chí toàn nghĩ xấu Mình không à?:)) Vừa Sìpam vừa chia sẻ kiến thức thì không ai dám xóa bài đâu!:)):)):))

TaQuangDuc

bác Tuấn này tuy là busy học tập vậy chứ củng Pro lắm, text chát với NPS rồi mới post lên cho pà con xài. Thật là công phu.
NPS

NPS lặn 1 hơi lâu thế, đến khi quay lại là bác đá đểu anh em ngay :)) =))
em cài cái này cũng lâu rồi, nhưng cúng không khoái lắm vì nó cứ rình rình đòi up contacts của mình lên nên remove đi mà cài IM+ cho nó máu :p

NGOPHUSAI

NPS lặn 1 hơi lâu thế, đến khi quay lại là bác đá đểu anh em ngay :)) =))
em cài cái này cũng lâu rồi, nhưng cúng không khoái lắm vì nó cứ rình rình đòi up contacts của mình lên nên remove đi mà cài IM+ cho nó máu :p

Đâu có lặn đi đâu đâu Bro ơi, ngày nào củng vào lại PDAv mà, nhưng khg dám post bài nửa, cứ lại sợ phải phạm quy, bị coi là spam, bị đóng, bị dời bài 2-3 lần rồi, nên bị hơi quê quê thôi, khg dám tái phạm nửa, sợ bị mất cái nick VIP.
Dù sao thì NPS củng hiểu được đôi chút là spam là 1 nghệ thuật, spam vài ngàn bài thì khg chừng được huân chương nửa là khác!!!:-?.
Khg biết rồi bài này của NPS có bị coi là spam khg?, nhưng khg lẻ Bro TQD hỏi mà NPS khg trả lời, thành ra thất lể8-|

NGOPHUSAI

Các đồng chí toàn nghĩ xấu Mình không à?:)) Vừa Sìpam vừa chia sẻ kiến thức thì không ai dám xóa bài đâu!:)):)):))
Em kính phục bác quá, bác làm cho em có cảm tưởng là bác hiểu hết ý các bài viết của em hết vậy đó, cho nên bác mới biết em spam. bác cho em gọi bác = thầy được khg? Em muốn thành ng post bài nhiều nhất( em khg chịu hạng nhì đâu ) trong PDAviet này, bác dạy em được khg? Em khg nghỉ là em chọn lầm thầy. Mong được chấp nhận.
NPS

TaQuangDuc

Em kính phục bác quá, bác làm cho em có cảm tưởng là bác hiểu hết ý các bài viết của em hết vậy đó, cho nên bác mới biết em spam. bác cho em gọi bác = thầy được khg? Em muốn thành ng post bài nhiều nhất( em khg chịu hạng nhì đâu ) trong PDAviet này, bác dạy em được khg? Em khg nghỉ là em chọn lầm thầy. Mong được chấp nhận.
NPS

Thôi bác,
bác và XT có đừng xích mích nữa, mất vui và làm loãng cái thread "Răng hô" của ông em Tuấn.
Thỉnh thoảng stress quá em cũng làm 1 tràng sỳ pam đủ kiểu trên trời dưới đất rồi câu thêm 1 bài đàng hoàng sau mà :D
Thôi, 2 bác xí xóa nhé :D anh em PV cả mà!
Xin lỗi mod. và Tuấn

MONTBLANC

Sao mình chat vơi bạn ,nó gỏ tiếng việt trên PC mà mình lai không đọc được nhỉ ? có ai biết vì sao không chỉ mình với .many thanks !

XuanTruong

Super V.I.P
Sao mình chat vơi bạn ,nó gỏ tiếng việt trên PC mà mình lai không đọc được nhỉ ? có ai biết vì sao không chỉ mình với .many thanks !

Cài thêm Font Tiếng Việt cho máy tại Source của Handheld trên Cydia!:D

XuanTruong

Super V.I.P
Cám ơn Bác!ý bác là cài thêm font tiếng việt ngoài font Unicode phải không ạ ?

OK! Cài giao diện tiếng việt vào nhưng không Set hiển thị tiếng việt (Thích thì Set). Hoặc Restore bản FW của anh em iPhone Hà Nội cũng OK cả!:D

pdana

Yahoo! oneConnect - Phần mềm chat của Yahoo

Cuối cùng Yahoo cũng đã cho ra mắt phần mềm chat riêng của hãng dành cho iPhone :D , phần mềm hoàn toàn miễn phí với các tính năng "tuyệt vời" sau :

+Yahoo! oneConnect là ứng dụng giúp bạn dễ dàng để kết nối với mọi người.
+Yahoo! oneConnect cho phép bạn tích hợp các địa chỉ liên lạc từ Yahoo! Address Book, iPhone, và mạng lưới xã hội của bạn.
+ Kết nối với bạn bè của bạn qua Yahoo! Messenger hoặc tin nhắn SMS.
+ Tích hợp đầy đủ các biểu tượng cảm xúc, avatars, và photos.
+ Cập nhật liên tục những gì sẽ xảy ra trên mạng lưới xã hội yêu thích của bạn, hình ảnh tải lên, và nhiều hơn nữa.
+ Tìm người yêu thích của bạn một cách nhanh chóng và gọi, tin nhắn, hoặc gửi e-mail chỉ với một tap trên iPhone :D.

Link AppStore : http://us.lrd.yahoo.com/_ylt=AnGW_Y...MZStore.woa/wa/viewSoftware?id=281970154&mt=8

Cho xin link file ipa đi bạn ơi! Mình cài bằng link này không thấy gì hết!