• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp - Các ứng dụng Chat trên iPhone

Bạn thấy ứng dụng chat Yahoo nào tốt nhất?

• Total voters
    377

hungdqk

cái IM+ này e cũng thấy nó có mục sound nhưng mà ko thấy có chuông để đổi hay là nó báo, chỉ thấy rung mỗi cái thôi bác ah

hungdqk

em phát hiện ra rùi lúc nãy thử soft em tắt chuông nên chỉ rung là phải, cảm ơn các bác nhé

hungdqk

Để cái IM+ nó chạy ẩn ( vẫn chạy khi ấn home để thoát ra) thì phải làm thế nào, các bác chỉ cho em với

hungdqk

của em ấn home nó thoát luôn phải vào lại nó mới báo có tin nhắn từ YM. Chứ nó ko báo như kiểu của BB tắt rùi nso vẫn báo như là tin nhắn tới để mình vào xem luôn

haiboy2091

E thấy có cái NimBuzz đc lắm sao ko up lên cho anh em cùng thưởng thức gọi đt free đc cả yahoo, gmail, skype luôn, em là dân mới xài Iphone nên chưa rành về file .ipa lắm nên ko dám up tầm bậy :D, Còn e cài đc là vào trong app store seach nimbuzz là nó ra ah` free luôn ;)) vậy cho nó nhanh

nxphuong

Beejive cua mình cứ login là hiện chữ no.paid.license.found là sao hả các bác?có cách nào khắc phục ko vậy?

ancola66

Super V.I.P
BeejiveIM 3.0
V2.2.0.24

Phần mềm Chat tốt nhất trên iPhone ra phiên bản hỗ trợ cho FW 3.0
(Compatible with iPhone and iPod touch
Requires iPhone OS 3.0 or later)

:pNhấn THANKS để tải các bạn nhé:p

acthu

Những chương trình nào nhấn home mà ko bị thoát ra vẫn báo tin chat đến ko nhỉ anh em ơi.. mình cần ol 24/24.

longgiang81

Super V.I.P
Cái đó là tùy chọn trong Settings bạn ạ, IM+ hoặc Beejive đều có tính năng này :D

acthu

Cái đó là tùy chọn trong Settings bạn ạ, IM+ hoặc Beejive đều có tính năng này :D

chỉ lên FW 3.0 mới active dc push notification của nó. Còn FW 2.2.1 phải cài Backgrounder để nó cho phép ứng dụng chạy ẩn thì mới dc

hachithanh091

có bạn nào cài được vitalk không chỉ mình với, mình cài nhưng itune toàn báo lỗi, chuyển sang cài bằng thư mục .app thì vào vitalk là văng ra ngoài

hacdienthusinh

bác nào bị lỗi khi nhập account vào thì báo Error - License .key.error.invalid" không ? tôi dùng bản beejiveIM của bác ancola66 ở trên

roa80nh

Máy em iphone 2G 2.21 sao không cài được bản Chat nào.IM+ Bejive3.0 Free - Palringo Instant Messenger.Tất cả điều không cài được hix hix.Các bác giúp em