• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp - Các ứng dụng Chat trên iPhone

Bạn thấy ứng dụng chat Yahoo nào tốt nhất?

• Total voters
    377

XuanTruong

Super V.I.P
Bác có link nào khác không? link này died.

Link còn sống nhăn!:))

aphodit

Các bác cho mình hỏi là tại sao mình sync app qua itune rồi nhưng sao trên iphone không hiện icon vậy . Mình đã cài mobileinstall rồi và đã install được nhiều game nữa nhưng không tài nào install được soft này:-/ . Mình đang sử dụng firmware 2.2 .:((

XuanTruong

Super V.I.P
Các bác cho mình hỏi là tại sao mình sync app qua itune rồi nhưng sao trên iphone không hiện icon vậy . Mình đã cài mobileinstall rồi và đã install được nhiều game nữa nhưng không tài nào install được soft này:-/ . Mình đang sử dụng firmware 2.2 .:((

Tìm và cài từ Cydia với phiên bản mới nhất nhé!;;)

xasunhoque

Các bác ơi em cài vào dc rồi nhưng ko thể mở ra dc, em phải lam sao bây giờ? Em đang sử dụng firmware 2.2. Bác nào biết cách trị nói em biết với. Cám ơn nhiều.

boss46

Phần mềm CHAT trên iPhone

Mấy a oi cho e hỏi là có a nào có pm messenger nào ví dụ như cái beejiveIM 2.0 ko dạ. Tại e thấy bên app này ko có topic cho messenger. A nào có có thể share cho phogphú thêm dc ko ạ hjhj....:p

ghigo

hihi ! App này ra lâu rồi :)
các bạn có thể tải thẳng từ trên máy nếu có wifi ! Vào kho ứng dụng ( Application ) searh Palringo là down về xài ngay :D (free mà )
App này có chức năng báo rung khi có tin nhắn mới b-)

Tiền bối ơi , tại em ko biết cách post bài nên ..... dù gì cũng tham gia cho vui =D> tiềnbo161i đừng giận em nghen :D

timnhacchuong

máy bác ơi cho em hỏi nếu mà sử dụng fring iphone để chat cuối tháng có cấn trả tiến bill gì k0. em sợ nhất mấy cái service lắm .hối trước em sử dụng nokia để chat cuối tháng nó gửi bill vế :(

XuanTruong

Super V.I.P
máy bác ơi cho em hỏi nếu mà sử dụng fring iphone để chat cuối tháng có cấn trả tiến bill gì k0. em sợ nhất mấy cái service lắm .hối trước em sử dụng nokia để chat cuối tháng nó gửi bill vế :(

Chat thông qua Wifi thì phải trả tiền NET, Chat thông qua GPRS thì phải trả tiền điện thoại. Tóm lại đằng nào cũng phải trả tiền KẾT NỐI, chỉ có App là Free thui!:))

IPHONE12

b nào có beejive IM đuôi.app post lên mình down với.file .ipa phiên bản mới nhất sao mình cài hiện icon rùi mà khi vào lại bị uot ra.các app va game # vẫn ok