• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

☺ Tổng hợp CFW Cho 5800 bởi JokerB ☻

TungBach

dạo này đang bận chuẩn bị cưới vợ nên ít quan tâm đến đt nữa =)) cũng muốn làm 1 bản V20 C6 :D
Sẽ cố gắng bắt tay vào làm dần dần để cho ai ủng hộ mình có 1 bản Fw mới để dùng :D

hiz, định mua N8 nhưng nghĩ đến chuyện rước nàng về dinh lại thôi, đến khi nào xong xuôi mà còn dư dả nhiều + giá N8 xuống thì bb 5k8 :))
Hiện tại 5k8 của mềnh còn bh đến t6-2011, ai sút k =))

cung hỉ, chúc mừng sắp có vợ đẹp +..........................con ngoan rùi nhé :))=)) lâu lắm rùi kô thấy bạn online anh em ai cũng nhắc kìa :p

ohannguyent

áh ra là chuẩn bị lên xe ''bông''! Chào đón bồ vào hội những người ''không còn độc thân'' nhé! Có cần tư vấn trước hôn nhân tớ tư vấn cho he he..

taru242

bác joker rảnh up dùm e lại cái file boot.rar ở trang 22 nhá :D
thanks bác :">
chúc bác cưới vợ vui vẻ hp trẻ khỏe đẹp :D

JokerB

Cập nhật bản cook C6 phiên bản mới:
chủ yếu là mình làm để dùng cho bản thân (thử xem bản mới thế nào :) )
thấy cũng ổn ổn nên up cho mọi người, ai thích sài có thể thử :D

votinhhan

nhiệt liệt vip trở về với a e .chúc mạnh khỏe....có sức khỏe là có tất cả \-/

Khoaaaa

Active Member
Đả ai test cho ý sờ kiến nào,bên pnht rộn lên vụ core v52 nhưng thấy mấy bác tán nhau thế chắcwa năm pnht mới tung wá ,trong box dày đặc hương vị cfw cho 523x,các cooker cho 5800 nản hết rồi,
thank vip,nhiệt liệt chào mừng vip trở lại

JokerB

link up ngay từ khi viết vài cập nhật, link to tướng trên cùng còn j @_@

yeskia

Moderator
Cập nhật bản cook C6 phiên bản mới:
chủ yếu là mình làm để dùng cho bản thân (thử xem bản mới thế nào :) )
thấy cũng ổn ổn nên up cho mọi người, ai thích sài có thể thử :D

Thank bác JokerB, dù đã click nút thank rùi. Bản này mượt, ram tốt, dao động tầm 49 MB đến 54 MB. Tuy nhiên còn lỗi không dùng được Radio, nếu cố dùng thì treo máy. Mình đã restart lại, đã hard reset nhưng vẫn bị. Bản vừa rồi của bác Jacpham cũng bị lỗi này. Các bác xem có thể fix nó ko vì cần thông tin về kẹt xe mà không có radio thì tiêu!

JokerB

Thank bác JokerB, dù đã click nút thank rùi. Bản này mượt, ram tốt, dao động tầm 49 MB đến 54 MB. Tuy nhiên còn lỗi không dùng được Radio, nếu cố dùng thì treo máy. Mình đã restart lại, đã hard reset nhưng vẫn bị. Bản vừa rồi của bác Jacpham cũng bị lỗi này. Các bác xem có thể fix nó ko vì cần thông tin về kẹt xe mà không có radio thì tiêu!

mình k dùng nên k biết lỗi này :D
để kiểm tra lại và thử thay trình phát radio cũ xem sao :)

dạo này bận vụ ảnh cưới nên k cook đc nhiều :D
nếu mà PNHT ra luôn core v52 thì tốt :))

yeskia

Moderator
mình k dùng nên k biết lỗi này :D
để kiểm tra lại và thử thay trình phát radio cũ xem sao :)

dạo này bận vụ ảnh cưới nên k cook đc nhiều :D
nếu mà PNHT ra luôn core v52 thì tốt :))

Ok! Nhân tiện cũng chúc mừng bác luôn. Bận quá thì chờ core V52 ra rồi cook và fix luôn thể. Ưu tiên cho việc cưới xin trước! =D>

JokerB

Ok! Nhân tiện cũng chúc mừng bác luôn. Bận quá thì chờ core V52 ra rồi cook và fix luôn thể. Ưu tiên cho việc cưới xin trước! =D>

đã kiểm tra radio thì chạy rất tốt nhé :))
Có core mới hay Fw mới thì mình sẽ làm cho mình sài đồng thời up lên cho các bạn tham khảo thôi :)

caotuanan

có bạn nào tét bạn update c6 của Jk.. k?ram như thế nào,của bình thì ram yếu lắm.

votinhhan

v52 sắp có rùi bạn, dự kiến trong 1 tuần là sẽ có, chờ đợi mới thấy thú vị :D

1 tuần thì còn nhanh chán,1 tháng nữa cơ.
bản này so với bản của a jack ko cũng khá giống nhau.mới flash lúc tối,qua đêm nay sẽ biết thêm về pin.thanks Jok a !

concuarangme

1 tuần thì còn nhanh chán,1 tháng nữa cơ.
bản này so với bản của a jack ko cũng khá giống nhau.mới flash lúc tối,qua đêm nay sẽ biết thêm về pin.thanks Jok a !

Theo thông tin từ binh24 thì hôm nay sẽ có C6 v20.0.042 cho v51 và v52, chờ xem kết quả nhé :D