• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng Hợp FirmWare Hacked Các Dòng Máy S60v5

TruongHan

Super V.I.P
Cập nhật thêm FW Hacked trên đầu bài viết

C6-00 RM-612_20.0.041

5530 RM-504_32.0.007

conmeoma

Ui cảm ơn Mod TruongHan iu dấu nhìu lắm nhé, mừng quá phải hack ngay thui ^^. Have a nice day nhé Mod!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 53 minutes:

ủa Mod ơi, sao mình hack 5530 V32 xong 0 thấy Rompatcher đâu cả. Mod check lại file hack giúp mình nhé

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Ui cảm ơn Mod TruongHan iu dấu nhìu lắm nhé, mừng quá phải hack ngay thui ^^. Have a nice day nhé Mod!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 53 minutes:

ủa Mod ơi, sao mình hack 5530 V32 xong 0 thấy Rompatcher đâu cả. Mod check lại file hack giúp mình nhé

Đã fix lại,bạn flash lại xem nhé

nongdan8x

lần sau thớt thì có hình ảnh nha bạn ko thì chả bít đường nào mà lần ^^!

minhthaohcm

Vậy chỉ giùm em luôn cách chép đè đi bác ...càng chi tiết thì càng good.
Em nghĩ thế này ko bít có phải ko ???khi ta down FW N97 về thì nó bao gồm trọn gói 9 file,ta đem tất cả chúng vào thư mục c:\program file\nokia\phoenix\products\RM-xxx.Khi đó ta tìm ra file rofs2(gốc) chép đè rofs2 của TruongHan vô(nôm na thế cho dễ hiểu). sau đó dùng JAF up FW đó là ok...ko biết có đúng hay ko nữa...mong được trợ giúp.
Thank bác nhiều vì đã nhiệt tình giúp!

có cần xóa file góc kg?

blackandmina

mấy bạn ơi mình thấy trên navifirm co fw 52.0.007 rồi đó.không biết lên fw đó rồi về lại cfw được không vậy,nếu không thì làm cách nào cook cái fw đó có hiệu ứng sao bay như cfw c6.mong được giúp đở.thanks

ý quên mình đang xài 5k8

ohannguyent

mấy bạn ơi mình thấy trên navifirm co fw 52.0.007 rồi đó.không biết lên fw đó rồi về lại cfw được không vậy,nếu không thì làm cách nào cook cái fw đó có hiệu ứng sao bay như cfw c6.mong được giúp đở.thanks

ý quên mình đang xài 5k8

sẽ ko down về v51 hay các cfw C6,N97 đc đâu!!! Nêú muốn down phải có box jaf chuyên dụng, ko sẽ diephone đó.

dongnatviet

mình đã flash lại 2 lần. đều bị 1 lỗi k chạy được rompatcher. khi chạy. nó chỉ hiện lên thông báo: "If u like this software..." k cài được bất cú cái gì cả :-<

TruongHan

Super V.I.P
mình đã flash lại 2 lần. đều bị 1 lỗi k chạy được rompatcher. khi chạy. nó chỉ hiện lên thông báo: "If u like this software..." k cài được bất cú cái gì cả :-<
Bạn phải chép thư mục Patches ở tập tin đính kèm vào thẻ nhớ,do không có Install Server RP+.rmp và Open4All RP+.rmp nên RP+ ko chạy đó
không down được FW 5530 V32.0.007 bác ơi

Vừa check lại link,vẫn down bình thường,thử lại xem nhé

kinhluanvan

Bạn cho mình hỏi chút xíu nhé:mình làm như vầy phải không ?
1.Tải FW hack 5800 RM 52.0.007 về.
2.Chạy navi lấy toàn bộ 07 tập tin về .
3.Chép vào RM -356 .
4.Lấy FW hack 5800 RM 52.0.007 chép đè vào tập tin RM -356 .
5.Sau đó là flash.
Kết quả là máy hack thành công .Có đúng như trình tự như vậy không bạn!Nếu sai bạn chỉ mình thêm nhé!

ohannguyent

Bạn cho mình hỏi chút xíu nhé:mình làm như vầy phải không ?
1.Tải FW hack 5800 RM 52.0.007 về.
2.Chạy navi lấy toàn bộ 07 tập tin về .
3.Chép vào RM -356 .
4.Lấy FW hack 5800 RM 52.0.007 chép đè vào tập tin RM -356 .
5.Sau đó là flash.
Kết quả là máy hack thành công .Có đúng như trình tự như vậy không bạn!Nếu sai bạn chỉ mình thêm nhé!

ok, cứ thế mà làm nhé. chúc vui!

khanhtinli

bạn ơi mình nghe nói mới có X6 RM-559_21.0.004

thôi mà ,sao giờ đã có X6 RM-559_30.0.003

rồi vậy ?