• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp games N-GAGE 2.0 (Phần II)

thang_ga_com

Cảm ơn bạn duylinh. mình tìm đc game one chạy rất mượt trên E63 rồi. Còn cái Asphalt 3 cài vào đc nhưng khi hiển thị hình bị nhòe cả. Đang tìm cách khắc phục xem sao ;;)

Coinkute97

Haiz

bh e tải game về nó tải bản rar vs zip. Trong đó toàn file của game n-gage. Nhìn mà ko set đc. Làm sao đây m.n?

duylinh27884

Moderator
bh e tải game về nó tải bản rar vs zip. Trong đó toàn file của game n-gage. Nhìn mà ko set đc. Làm sao đây m.n?

Giải nén ra chép file game n-gage vào thư mục N-gage trong ổ C (hoặc E) rồi vào chương trình N-gage để tiến
hành cài đặt

Kutestyleboy94

ai giúp em về game FIFA 2013 N-gage với. Em tải về đuôi *.zip mà giải nén ra không thấy có đuôi *.n-gage thì phải làm sao đây. Em thích game này lắm. Mọi người giúp mình với.

duylinh27884

Moderator
Theo thôg tin mình biết thì game fifa 2013 bản n-gage chỉ hỗ trợ thiết bị: N-Gage 1.0 (N-Gage Classic, N-Gage
QD) thuộc các dòng máy s60v1,s60v2.ko hỗ trợ s60v3,s60v3 chỉ chơi đc fifa 2013 bản java. Bạn tải về đổi đuôi .zip thành .jar rồi tiến hành cài đặt và chơi thôi

Kutestyleboy94

Theo thôg tin mình biết thì game fifa 2013 bản n-gage chỉ hỗ trợ thiết bị: N-Gage 1.0 (N-Gage Classic, N-Gage
QD) thuộc các dòng máy s60v1,s60v2.ko hỗ trợ s60v3,s60v3 chỉ chơi đc fifa 2013 bản java. Bạn tải về đổi đuôi .zip thành .jar rồi tiến hành cài đặt và chơi thôi

Anh xem chi thiết game này giúp em. Game này này có hỗ trợ thiết bị giả lập n-gage mà anh. Nhưng không có hướng dẫn cụ thể cài đặt như nào. Mà chán mấy ông post game n-gage mà cứ post đuôi zip với rar làm gì. Để game đuôi .n-gage để ae cài đặt cho dễ.

lastlov3

Ai gjúp với. Mình dùng 5730s-1 xm Fp.2
Tất cả game mình đều chơi ngon, kể cả One, Asphalt3...nhưng riêng ProSeriesGolf thì cứ đánh đến gậy thứ 2 là lỗi
Ai biết vì sao ko? Đang kết game này

duylinh27884

Moderator
Ai gjúp với. Mình dùng 5730s-1 xm Fp.2
Tất cả game mình đều chơi ngon, kể cả One, Asphalt3...nhưng riêng ProSeriesGolf thì cứ đánh đến gậy thứ 2 là lỗi
Ai biết vì sao ko? Đang kết game này

Bạn thử down 1 bản ProSeriesGolf khác trên mạg thử lại xem sao

lastlov3

Mình tải thử bản này trên MF và 1 bản trên trang chủ Ngage... Ko biết có bản Fix hay Repack nào khác không nhỉ.?

thanga3

Anh em giúp giùm mình với...mình e63 xài bản n gage 1.40 320x240 của bác duylinh,tuy khi vô menu n gage thì nó full mh nhưng vô đến game nó lại biến thành 240x320...mình cài n gage vô ổ C ,tại vì khi cài vào ổ E menu n gage nó k full mh ,kể cả ở trong game..mong đc anh em chỉ giúp.Xin cảm ơn rất nhiều.

duylinh27884

Moderator
Anh em giúp giùm mình với...mình e63 xài bản n gage 1.40 320x240 của bác duylinh,tuy khi vô menu n gage thì nó full mh nhưng vô đến game nó lại biến thành 240x320...mình cài n gage vô ổ C ,tại vì khi cài vào ổ E menu n gage nó k full mh ,kể cả ở trong game..mong đc anh em chỉ giúp.Xin cảm ơn rất nhiều.

Lên gg seach tìm những game cho 320x240 mà cài bạn,bạn cài ngage 320x240 nhưng game lại là 240x320 thì cũg ko full đc đâu

thanga3

Ra vậy ,cứ tưởng game nó full mh hết,bạn biết trang nào game n gage mh 320x240 share giúp mình với.Mình xin cảm ơn bạn rất nhiều

thanga3

Vào đây hoặc lên gg seach với từ khóa game ngage 320x240 để tìm thêm

híc tức quá bác duylinh ơi, tìm woài tìm mãi mà em chỉ có thấy trang bác đưa là game nó full mh th,híc híc bác có cách gì biến game n gage 240x320 thành 320x240 k bác,mà cái game brother in army ý em install nó xog r nó báo :Unable install game(erro-20) .Một lần nữa em xin cảm ơn bác. trước

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
híc tức quá bác duylinh ơi, tìm woài tìm mãi mà em chỉ có thấy trang bác đưa là game nó full mh th,híc híc bác có cách gì biến game n gage 240x320 thành 320x240 k bác,mà cái game brother in army ý em install nó xog r nó báo :Unable install game(erro-20) .Một lần nữa em xin cảm ơn bác. trước

Ặc!mìh làm gì cao siêu đến mức mod đc game ngage từ 240x320 sang 320x240,bác hỏi khó mìh rồi:( game ngage cho 320x240 ko đc phog phú đa dạng như cho 240x320 nên tìm đc trò nào thì chơi đỡ trò nấy đi bạn,hoặc bạn sag các diễn đàn nước ngoài tìm thêm nhé.

thanga3

Ặc!mìh làm gì cao siêu đến mức mod đc game ngage từ 240x320 sang 320x240,bác hỏi khó mìh rồi:( game ngage cho 320x240 ko đc phog phú đa dạng như cho 240x320 nên tìm đc trò nào thì chơi đỡ trò nấy đi bạn,hoặc bạn sag các diễn đàn nước ngoài tìm thêm nhé.

oh cảm ơn bạn đã rep, vậy còn cái vấn đề gem brother bị lỗi ấy bạn biết cách giải quyết không.

duylinh27884

Moderator
oh cảm ơn bạn đã rep, vậy còn cái vấn đề gem brother bị lỗi ấy bạn biết cách giải quyết không.

Bạn tìm thử 1bản brother khác cài lại xem,có thể file game của bạn bị lỗi

thanga3

Bạn tìm thử 1bản brother khác cài lại xem,có thể file game của bạn bị lỗi

mình tải bản khác, nhưng khi ấn vô game nó đòi code bạn àh ,chả biết code gì mình ấn try game lun ..nhưg vô game nó full mh fê thiệt,chắc chỉ chơi đc mấy bàn chứ k đc full hết vậy nên bạn chỉ giùm mình code của nó là gì.Mong bạn rep cho mình sớm