• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp games N-GAGE 2.0 (Phần II)

gonzalet

anh ơi sao em không chơi dk brother in arm mặc dù đã tắt cái gì đó trong romepath
er

bongbanbua

Bạn đã biết cách chơi game là "Ai là triệu Phú" trong ứng dụng iBet ???Hôm nay chúng tôi đưa ra hướng dẫn giúp bạn chơi game tốt hơn.
Khi tham gia chơi bạn sẽ phải trả lời 15 câu hỏi được phân chia thành 3 mốc : 5,10,15 với độ khó tăng dần , số G nhận được khi vượt qua các mốc là 300 G, 1000G, 10.000G
Bạn có 4 lựa chọn trợ giúp và khi hoàn thành 15 câu hỏi bạn nhận được 10.000G
Lệ phí mỗi lần chơi là 500G , bạn có thể dừng chơi tại bất cứ thời điểm nào và sẽ nhận số G tương ứng tại câu hỏi đấy.
Tham gia ngay từ hôm nay bằng cách soạn tin nhắn : BET gửi 6194
Hoặc tải trực tiếp tại địa chỉ :http://ibet.com.vn

b0yko0l95

trò Brothers_In_Arms
mình cài vào 6730c
thì nó hiện 4 dòg chữ
có vẻ là game chưa cr@ck
máy mình đã hack và tắt open4all
ai biết cách fix k ~X(

thuyls12

N-gage có hỗ trợ cho E66 không ae? E cài game thì máy tự nhiên reset hoặc "đơ". Các bác có bản N-gage nào mà dành cho E66 thì share e vs nhá. Thanked.

duylinh27884

Moderator
N-gage có hỗ trợ cho E66 không ae? E cài game thì máy tự nhiên reset hoặc "đơ". Các bác có bản N-gage nào mà dành cho E66 thì share e vs nhá. Thanked.
Bạn cài thử nhữg bản trên bài #1 xem đc ko,nếu ko đc thì tìm bản updata mới hơn v2.0 thử xem,theo mìh đc biết thì Ngage có hỗ trợ E66 mà.

giangvungtau

ngage đã ko sản xuất game nữa.nhiều bạn có key bản quyền của asphalt 4 và các game khác sao ko post cho a e sử dụng luôn đi nhỉ.

dragon94

Các anh ơi, sao máy em e66 chơi trò Creature of the deep lại không full thế ạ? Có ai sửa được không ạ?

duylinh27884

Moderator
Các anh ơi, sao máy em e66 chơi trò Creature of the deep lại không full thế ạ? Có ai sửa được không ạ?

Ý bạn hỏi ko full là ko full màn hình hay ko full tức là bản ko đầy đủ,nếu là ko full mh thì dạo trước mình chơi trò câu cá này trên n82 full mh mà bạn,màn hình n82 và e66 điều là 240x320 mà.Nếu là ko full tức là bản ko đầy đủ thì bạn lên gg seach đi,mình thấy có bản full free đó,hoặc bạn seach với từ khóa “cách nhận code của trò câu cá” bạn sẽ nhận đc thông tin về trang web cung cấp code trò này.

duylinh27884

Moderator
Khong duoc roi anh a. No het han dang ky roi hay sao ay a. Du sao cung cam on anh :)))
Tìm bản full cài thử xem đc ko e, a search thử thấy có bản full free mà,trò này a chơi lâu lắm rồi,bản a chơi lúc đó thấy nó ko có đòi code.Lần sau viết có dấu đầy đủ e nhé!

thang_ga_com

bạn ơi có bản nào của 2 trò Asphalt 3 và One cho E63 không ? mình cài vào không đc. Cả trò Bounce cài ok, khi chạy thì bị nhằng nhằng màn hình ~X(

duylinh27884

Moderator
bạn ơi có bản nào của 2 trò Asphalt 3 và One cho E63 không ? mình cài vào không đc. Cả trò Bounce cài ok, khi chạy thì bị nhằng nhằng màn hình ~X(

Ko phải tất cả game ngage cài vào điều có thể chơi đc,chủ topic cũng nói ko chơi đc fifa 09 đấy thôi!đôi khi cũng cùng 1trò chạy trên máy người này nhưg lại ko chạy trên máy khác,Ko đc thì tìm trò khác chơi thôi bạn.Còn chạy nhằng nhằng như bạn nói chắc là bị giật hình,vì những game ngage rất nặng nên những máy nào ram yếu khi chơi game ngage nên tắt bớt các ứng dụng khác ko cần thiết để chơi.