• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp games N-GAGE 2.0 (Phần II)

kamatri

Mình k gặp lỗi j mà, mình chỉ hỏi sao 1số chế độ chơi bị khóa dù game mình cài đều full

Thì mình nghĩ lý do không full game là do firmware hoặc do hack phone hay xung đột ấy... ><

wingsolo

Worms.v1.00 sao minh cài trò này dô rồi mà chơi không đc nó báo lỗi gì đó == ....

Duongphamvan94

Hix, em kài xong xuôi game one fix . Hình game đã sáng. Open thi nó bảo one exited with an error. Có ai bít tai sao k? Giúp em với

TrunglinkiN

chú ý cho bác nào dùng e71 này:đầu tiên e cũng bị sập nguồn khỞi độg lại máy khi chơi game n-gage.nguyên nhân là do nó xug đột với cái jbak taskman đấy.các bác cài bản jbak 1.37 nhé.nét luon.bây giờ con e71 của e chơi n-gage ầm ầm mà ko cần fải tắt jbak hay bị sập nguồn nữa

mafiavn

cho tớ hỏi máy cái game trên trang 1 cho màn hình nào thế? hay là muti màn hình zậy?
cho hỏi thêm là sao tớ cà bản 320x240 mà cài xong nó vẩn ở 240x320 là soa?

mafiavn

Hic.test thêm được 1 game là game xếp hình.quái sao mà game dung lượng trên 10mb là install game gần xong máy báo Unable install game (error -1)
Có anh em nào bị như mình không. Chán thật.

em bị gióng bác

TrunglinkiN

cho tớ hỏi máy cái game trên trang 1 cho màn hình nào thế? hay là muti màn hình zậy?
cho hỏi thêm là sao tớ cà bản 320x240 mà cài xong nó vẩn ở 240x320 là soa?

bạn cài bản 320x240 ở trang đầu ý.tớ dùng bản đó ngon mà.test trên e71 với các game:resident evil,worms,brother in arm,one,hooked on,star war,bounce,nitro kart racing.còn game tetris,space impact,block breaker thì kô full đc màn hìh nhé.các game khác chưa test.

mafiavn

bạn cài bản 320x240 ở trang đầu ý.tớ dùng bản đó ngon mà.test trên e71 với các game:resident evil,worms,brother in arm,one,hooked on,star war,bounce,nitro kart racing.còn game tetris,space impact,block breaker thì kô full đc màn hìh nhé.các game khác chưa test.

tớ cài zô nó vản ra 240x320! cài zô có cần làm thêm cái j ko? với một vấn đề nữa là game j cài cũng đc nhưng chơi ko full! híc! đc 1 màn à! pùn

TrunglinkiN

tớ cài zô nó vản ra 240x320! cài zô có cần làm thêm cái j ko? với một vấn đề nữa là game j cài cũng đc nhưng chơi ko full! híc! đc 1 màn à! pùn

Bạn dùng máy j thế?gói cài Đặt mà chủ thớt post cho máy dòng E-series đã có đủ cả rồi mà.bạn cài file n-gage 1.40,xog cài n-gage fix,xog chép file 10202be9 vào c/private,tiếp theo chép file 20001079.txt cũng vào c/private.cuối cùng là chep file playcommon vào c/resourcee/apps.sau đó cài đặt game như bt là sẽ full thôi mà

mafiavn

Bạn dùng máy j thế?gói cài Đặt mà chủ thớt post cho máy dòng E-series đã có đủ cả rồi mà.bạn cài file n-gage 1.40,xog cài n-gage fix,xog chép file 10202be9 vào c/private,tiếp theo chép file 20001079.txt cũng vào c/private.cuối cùng là chep file playcommon vào c/resourcee/apps.sau đó cài đặt game như bt là sẽ full thôi mà

Công dụng của việc chép các file 10202be9 vào c/private,tiếp theo chép file 20001079.txt cũng vào c/private.cuối cùng là chep file playcommon vào c/resourcee/apps.
là làm j thế bác?

TrunglinkiN

Công dụng của việc chép các file 10202be9 vào c/private,tiếp theo chép file 20001079.txt cũng vào c/private.cuối cùng là chep file playcommon vào c/resourcee/apps.
là làm j thế bác?

Là để tươg thích game n-gage với dòg E-series chứ để làm gì.trog tệp rar có file readme.txt ý,chíh là file hướg dẫn cách cài đặt đấy.chịu khó đọc và làm theo nhé

K3nzyybb

ai có cách full game block breaker tren e71 ko..? tôi cài ko full dc