• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

***Tổng hợp những thứ cần biết để edit theme hiệu quả!***

Radium

Moderator
nhờ bác Khang hướng dẫn luôn vụ sub menu, general popup và mediabar luôn quá. :D

kui8x

tks you nhé,mà bạn làm thế nào vậy chỉ giùm mình luôn được không?:|

kui8x

đơn giản thế thôi àk,híc mà cũng đúng mình mới lấy từ cfw ra đóng gói chứ chưa dùng sisware để bung híc

ronglua95c

Mấy cáj nút ''option'' ''back'' có uid là j nhỉ.... Vì khi mìh add wall zo background thì mấy cáj nút nó hk còn như trước nữa, trong now playing cũng thế.... Pác nào bk chỉ dùm em cáj...tkss

LeKhangAn

Dragon459

Manager
Bạn cần thay tổng cộng 24 Entry mới được bạn àh , không phải thay phần softkey như bác Rồng nói là được đâu bạn

sao lại k phải là softkey cơ chứ.
trong khi phần hướng dẫn lại thì toàn là entry mang tên softkey đó thôi. =))

angellove90

làm thế nào để bỏ nền cái chỗ phần dưới cùng mà có: tùy chọn + điện thoại+danh bạ của theme

angellove90

[img=http://mirror1.upwap.ru/d/2816984/fc5d2b331d660e33dd563c00503f2f16/Scr000001.jpg] Ai fix giúp bỏ phần thanh màu xám chứa các icon với. Fix sao cho thay hình nền thì icon hiện trên hình nền đó kô có màu khác. Mod sửa hiện ảnh lên dùm. Bác nào fix hộ em. Theme ý đây http://upwap.ru/2816998

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
làm thế nào để bỏ nền cái chỗ phần dưới cùng mà có: tùy chọn + điện thoại+danh bạ của theme

cái đó là softkey nha bạn. Thay theo hướng dẫn của LeKhangAn là được.

sao lại k phải là softkey cơ chứ.
trong khi phần hướng dẫn lại thì toàn là entry mang tên softkey đó thôi. =))

e nghĩ softkey 9entry và softkey 1entry là 1 . Nhưng k biết cách nào tạo ra file ảnh trong suốt :(

angellove90

cái đó là softkey nha bạn. Thay theo hướng dẫn của LeKhangAn là được.

e nghĩ softkey 9entry và softkey 1entry là 1 . Nhưng k biết cách nào tạo ra file ảnh trong suốt :(
fix giúp mình theme mình up kia đc kô?. mình ko biết làm