• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Phim MP4 - S60v5 ★Alice in the Wonderland 2010★13/5

tritran18518

Ninja 2009 - Phim mở đầu cho phim Ninja Assassin

Nội dung

• Một người phương tây có tên Casey, học Ninjutsu trong Nhật bản, được
    hỏi bởi Sensei để trở lại New York để bảo vệ Bitsu Yoroi huyền thoại,
    Một ngực bọc sắt mà chứa đựng những vũ khí của cuối cùng Koga Ninja

Screenshot

Download

tritran18518

Sao tuyetha không tải được bạn ơi...
Nó báo thế này :The requested URL /?sharekey=f000f07fe9e783186b21be4093fab7ac1ad7c5fd2d9538d579b5ba589d1986ba was not found on this server.

Chỉ cho tuyetha với...Cảm ơn bạn nhiều lắm...phim nào cũng thế bạn ạ..fix cho tuyetha phim sherloch homes trước nhé...Thanks...
link bình thường mà bạn, mình mới check xong luôn đó

tritran18518

Pandorum- Bí mật chết chóc

Nội dung

• Hai phi hành đoàn đã bị mắc kẹt trong tàu vũ trụ và nhanh chóng nhận ra rằng họ không chỉ có một mình. Họ tỉnh lại trong một máy ngủ và xung quanh đâu đó vang lên những tiếng động kì lạ. Tất cả là một màu đen của bóng tối và họ dường như mất hết phương hướng. Điều kì lạ là cả hai đều không nhớ gì cả : Họ là ai ? Nhiệm vụ của họ là gì ? Không lâu sau, những bí mật chết chóc đã được hé mở, và hai phi hoành đoàn nhận ra rằng việc họ còn có thể làm là cố gắng mà sống sót …
  • Phim có sự tham gia diễn xuất của Võ sĩ Le Cung, người việt nam
Screenshot

Download

tritran18518

Saw Vi - Lưỡi cưa 6

Nội dung

• Saw 6 sẽ là câu chuyện nối tiếp sau Saw 5. Trong phần 5, thanh tra Peter Strahm đã bị thiếu úy Mark Hoffman giết chết trong khi truy tìm tung tích của Jigsaw và những “cộng tác viên”. Sự việc càng trở nên tồi tệ hơn khi mà hiện nay mọi nghi ngờ đều đang đổ dồn vào vào thanh tra quá cố Peter Strahm do một nhân viên FBI đã nhầm rằng anh chính là Jigsaw “thật sự”. Do vậy ở phần 6 này, cuộc truy tìm những kẻ giúp đỡ Jigsaw sẽ trở nên khó khăn hơn rất nhiều, nguy hiểm hơn nữa là trong lúc ấy tên thiếu úy “dỏm” Hoffman vẫn nhởn nhơ ngoài vòng pháp luật và tiếp tục gây ra những tội ác theo đúng những phong cách mà Jigsaw / John Kramer vẫn hay làm.

Tên sát nhân - thiếu úy biến chất Mark Hoffman tiếp tục gây tội ác trong phần 6.

Một trong những phần hấp dẫn nhất và kích thích người xem nhất chính là những chiếc bẫy đầy sáng tạo mà Jigsaw giăng ra cho các nạn nhân của hắn. Sau 5 phần với hàng loạt chiếc bẫy rùng rợn khác nhau, các nhà làm phim đã hứa hẹn với các fan hâm mộ loạt phim này rằng Saw 6 sẽ là bộ phim kinh dị nhất từ trước tới nay với một loạt chiếc bẫy máu me nhất hạng. Trong những đoạn clip mà hãng Lionsgate cung cấp thì người xem đã có thể hình dung ra một vài chiếc bẫy trong phần 6 này rồi. Chiếc bẫy đầu tiên là Carousel Trap Jigsaw dành riêng cho William Easton, một luật sư của một công ty bảo hiểm và nạn nhân là 6 đồng nghiệp của ông, một chiếc bẫy khác có cảnh 2 người đàn ông đeo bình dưỡng khí và bị khóa lại cùng một chỗ, một chiếc bẫy nữa thì hao hao với chiếc Head TrapAmanda đã “thử” trong phần 1. Vẫn còn nhiều chiếc bẫy khác sẽ được tiết lộ trong Saw 6 và kết quả ra sao thì chưa ai rõ, thế nhưng việc tới rạp và chiêm ngưỡng những chiếc bẫy “siêu tưởng” này cũng là một trong những sở thích của các fan mỗi dịp Saw hạ cánh tới các rạp chiếu đó.

William khi đứng trước chiếc bẫy Carousel Trap.

Một chiếc bẫy bí mật khác cũng dành cho William.

Chiếc bẫy với những chiếc bình dưỡng khí.

Chiếc bẫy Steam Room.

Một chiếc bẫy hao hao với chiếc Head Trap trong phần Saw 1.

Sau khi nhân vật chính Jigsaw bị chết trong phần 3, câu chuyện của cả loạt phim đã trở nên bế tắc và các nhà làm phim chỉ còn biết sử dụng những câu truyện trong quá khứ, những tình tiết xảy ra trước khi Jigsaw chết để mà làm tiếp phim. Saw 4, Saw 5 Saw 6 đều là những bộ phim “prequel” đúng nghĩa như vậy, thế nhưng sau thất bại thê thảm của Saw 4 Saw 5, liệu Saw 6 có thể làm nên chuyện ?

Liệu Saw 6 có lăn theo vết xe đổ của Saw 4 và Saw 5 không ?

Đạo diễn của Saw 6Kevin Greutert, nhà biên tập phim cho tất cả các phiên bản Saw các năm trước. Mặc dù là lần đầu tiên cầm loa chỉ đạo đoàn làm phim nhưng có lẽ Kevin đã không khó khăn gì trong việc thực hiện phần 6 này bởi anh đã quá quen với phong cách của loạt phim này rồi còn gì nữa. Bộ phim đã được bấm máy từ ngày 30.03.2009 và ngừng quay vào ngày 06.06.2009, bộ phim đã được biên tập gấp rút trong vòng 2 tuần và chính thức “niêm phong” Saw 6 vào ngày 20.06.2009.

Đạo diễn Kevin Greutert chỉ đạo diễn xuất trên phim trường.

Danh sách diễn viên Saw 6 vẫn bao gồm những cái tên quen thuộc đã từng xuất hiện trong các phần Saw trước, đó là Tobin Bell trong vai John Kramer (tên hay được gọi là Jigsaw), Costas Mandylor trong vai thiếu úy Mark Hoffman, Shawnee Smith trong vai Amanda Young, Mark Rolston trong vai Đặc vụ FBI Dan Erickson, Betsy Russell trong vai người tình của Jigsaw - Jill Tuck… Một chuyện khá hay ho về cô nàng diễn viên Tanedra Howard, người chiến thắng của cuộc thi Scream Queens trên đài VH1 do diễn viên Shawnee Smith làm chủ xị. Sau khi giành chiến thắng trong cuộc thi ấy, Shawnee đã xin phép với các nhà làm phim Saw 6 cho Tanedra Howard được đóng một vai trong phần phim này và Lionsgate đã nhanh chóng gật đầu với trường hợp “nhảy ngang” khá đặc biệt này.

Dàn diễn viên quen thuộc của Saw sẽ tiếp tục "nắn gân" khán giả.
Screenshot

Download

tuananhdel

Hôm nay mát trời , ông anh cho cả tá phim thế nhỉ ? Hay chuẩn bị nghỉ dài hơi đấy ?

HALF1369

bạn thích link mega1280 không ? link này k down đơn giản như MF đâu :D

mega hình như dơn nhanh hơn mf phải không,mình thấy xài cái mega còn nhanh hơn cai mf đó:)),vậy cho mình link 2 phim đó đi,thanks

soma113

mình tải ve rùi dùng phần mềm Hjsplit sao ko gom lại đươc . máy lân trước mình làm bình thường. máy fim mới mình gom lại toàn 200 MB ko hà :(. gjup với

tritran18518

Hôm nay mát trời , ông anh cho cả tá phim thế nhỉ ? Hay chuẩn bị nghỉ dài hơi đấy ?
chẳng qua là phim mình up lên lâu rồi , hum nay quyết định thanh lý, nghĩ dưởng vài tuần để gom phim, rồi lại up tiếp ..HEHHE. Với lại up cho nhiều để topic của mình nó có giá lên chút chút ^^, phấn đấu sticky luôn

tritran18518

mình tải ve rùi dùng phần mềm Hjsplit sao ko gom lại đươc . máy lân trước mình làm bình thường. máy fim mới mình gom lại toàn 200 MB ko hà :(. gjup với
check lại tên file, chú ý dấu "," và dấu "_" đó bác

hakudo2408

bác cứ coi đi rồi phán xét sau cũng được, không ai lại đi post phim xxx lên diễn đàn đâu. Còn phim ko xxx mà có cảnh đó thì bình thường lắm bác

anh nói thế thì chịu, em mới học lớp 9 xem cái đó để teo à ><

tuananhdel

Yên tâm , phim đó k phải xxx , nhưng thực sự là nóng bỏng thật ! Nên bạn chưa đủ 18 thì k nên xem , 18+ xem bt nhé :D

Auto

Cho mình hỏi xíu ^^!
Cái này down zìa xem = smartmovie màn hình 320x240 đc hem ;;)

tuananhdel

chả bít được hông , nhưng theo mình nghĩ thì hok được vì khi đã convert thì đã để mặc định 640 X 360 , màn hình 320 x240 nhỏ hơn hẳn :-<

@tritran : Bác post nhầm Poster phim Phong Vân 2010 roài , 2 diễn viên đóa hok phải đóng PV II , poster PV II khác cơ !
Bác có nhiều phim tình củm , tâm lý post nhá , em xem đt chỉ xem loại tình củm , tâm lý , hoạt hình thoai , còn hành động thì chơi hẳn cái 50inch , chứ đt đau mắt @@

hakudo2408

down về dùng Format Factory convert lại là 320x240 thì ok thui, xem = real của máy cũng đc ^^

tuyetha

Bạn ơi...trong phim sherloc homer ở tập thứ 8 có pass download,mình đã tthuwr pass tritran mà không được,mong bạn giúp đỡ...thank