• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Phim MP4 - S60v5 ★Alice in the Wonderland 2010★13/5

hadinhdiep

mega hình như dơn nhanh hơn mf phải không,mình thấy xài cái mega còn nhanh hơn cai mf đó:)),vậy cho mình link 2 phim đó đi,thanks
các anh up file lên MF ý Sau đó dùng IDM download về thì em thấy thik hơn.tải ở Mega rườm rà lắm..

HALF1369

hic,transformer 2 nhìn là hết muốn dơn rùi,làm gi tới 11 file a file nao cũng khủng
hic

haianh244

Nội dung

[
]​

thiếu file hay lỗi bác ơi. up lại đi.​

LeMyChinh

The Tournament -Trận chiến sinh tử, phim tương tự DeathRace

QUOTE]

mình down hết về được rùi nhưng khi ghép nối lại thì ko được.nó cứ ghi là chỉ ghép được 1part .
các phim khác vẫn ghép nối được bình thường​

Chỉnh sửa cuối:

hbinhlove2003

Bác tritran ơi cho mình hỏi là bạn dùng soft gì để add phụ đề vào phim và chỉnh size font cỡ nào mà chuẩn thế ? Bạn dùng Total Video converter hay soft nào thế? Thanks

tuyetha

Bạn ơi sao phim sherloc homes mình ải về nó có dạng đuôi là MP4.00* (*=1 ->9 ) mình renname thành MP4 ( xóa đuôi .00* đi ) thì không xem được cả trên laptop ( đầy đủ trình xem ),vậy nên khi mình convert,resize lại lần nữa cũng không được,mong bạn chỉ giúp mình với nhé...cảm ơn bạn...

tritran18518

Bạn ơi sao phim sherloc homes mình ải về nó có dạng đuôi là MP4.00* (*=1 ->9 ) mình renname thành MP4 ( xóa đuôi .00* đi ) thì không xem được cả trên laptop ( đầy đủ trình xem ),vậy nên khi mình convert,resize lại lần nữa cũng không được,mong bạn chỉ giúp mình với nhé...cảm ơn bạn...
thấy bác là thành viên cấp 5, 214 lần thank, tức là đã có thời gian tham gia forum khá lâu, nhưng hình như bác không chịu đọc topic thì phải. Lần trước bác hỏi pass download, lần này là phần mềm nối file, 2 cái này đều đã được nói rõ trong bài viết rồi mà

tuyetha

thấy bác là thành viên cấp 5, 214 lần thank, tức là đã có thời gian tham gia forum khá lâu, nhưng hình như bác không chịu đọc topic thì phải. Lần trước bác hỏi pass download, lần này là phần mềm nối file, 2 cái này đều đã được nói rõ trong bài viết rồi mà

Rất xin lỗi bạn...tại lâu rồi mình không tham gia nên đã không để ý,lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm...cảm ơn bạn nhiều..

nhatptv

bác tritran18518 nói đúng đấy, mình tuy ko phải thành viên cấp cao nhưng cũng đọc kỹ bài viết hướng dẫn của bạn trước khi download, bạn đã hướng dẫn đầy đủ tại bạn đó ko đọc kỹ, tại mình cũng đã dow về và không xem được sau đó mình đọc kỹ lại bài viết của bạn thì thấy hóa ra tại mình ko đọc kỹ :|

tritran18518

dùng formet factory, chọn định dạng là nokia n97 high quality, khi chọn xong phần này bạn add file phim vào, nó sẽ có thêm lựa chọn output setting , bạn vào đó, kéo xuống phần subtitle, add sub, chọn cỡ chữ là 3, code là vietnamese, sub stream là 2. cuối cùng là convert