• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp Phim MP4 - S60v5 ★Alice in the Wonderland 2010★13/5

tuananhdel

kì lạ nha , phim Yêu nhầm Hot Girl , file số 3 , mình thử 2 máy 2 nhà đều báo : Processing download request... và thêm cái thông báo sorry
NOTICE: No servers are currently available with the requested data on them. Please retry your request in a moment.
Click to dismiss this message
! không hiểu sao . cậu check lại hộ mình xem sao !
Nó die , có lẽ cậu phải reup lại mất :(

tritran18518

nếu bị thông báo như vậy là lỗi server rồi, có up lên nó cũng bị lại như vậy thôi, để up qua host khác tạm thời vậy.

tritran18518

đã up past 3- phim i love u beth copper = link adrive, bác nào down ko được = MF thì có thể down tạm = link đó

jinsk8r

Có ai muốn xem Sherlock Holmes ko mình up nè?

Chỉnh sửa cuối:

tritran18518

@jinsk8r: phim đó có up trong topic rồi đó bác. Với lại up thì up thôi, đâu cần phải hỏi nhỉ ^^

ilikenokia

Mediafire hôm nay giới hạn số lượng file download rồi.
Chỉ down được 10 file / ngày thôi
File thứ 11 phải upgrade account lên mới cho.
Bác chủ thớt kiếm host nào up lên thay được không vậy?
Bác up = bitorent được không? Xài thử bên hd-viet.com xem.

tritran18518

thiệt có chuyện giới hạn download không đó, để mình vào kiểm tra xem thử. Với lại, ngoài MF ra thì mình cũng ko up lên host nào khác cả, 1 và chỉ một mà thôi. Ngoại trừ bạn chỉ cho mình host nào free mà lại download dễ dàng, tốc độ nhanh , uy tin như MF ^^

mình vào trang web, thấy nõ vẫn bình thường mà đâu có thay đổi gì
How many files can I download at one time?
Solution Unlike most file hosting sites, MediaFire supports an unlimited number of file downloads. For free users, Mediafire supports multiple simultaneous downloads, however you will need to revisit the download page for each file. For Pro users, Mediafire supports the download of several files at a time. To download more than one file: select the files you would like to download from your My Files page. Click on 'Bulk Download Selected' on the left hand side of your screen. Choosing this option will first zip your files, then supply you with an option to save or open the files. You can then save them to another location on your computer or open them using the appropriate program.

bạn thử tắt cái quảng cáo upgrade lên medifrepro xem, cái đó nó hay hiện popup, nhưng tắt đi vẫn down được

Last edited by a moderator:

ilikenokia

Nếu không giới hạn thì chắc cũng chỉ cho down 1file/ 1 lần, bởi vì mình down file thứ 2 thì cứ ở trạng thái Processing download request mặc dù đã tắt cái popup quảng cáo rồi!!! Mình có chụp lại hình nhưng không biết làm sao up lên forum này.

MediaFire chắc là không có vấn đề gì.
Nhờ bác kiểm tra lại link của phần Invitation.Only,convert-up by tritran,sub viet.mp4.002
không down được.

Last edited by a moderator:

xuanbach

bác tritran có phim triệu phú khu ổ chuột không? post chia sẻ cho em với . mấy phim của bác chất lượng tốt lắm

bmw9999vn

Nhắn cho chủ topic biết nhé, link file.002 của phim Invitation Only hỏng rồi, ko down được.

tritran18518

Nếu không giới hạn thì chắc cũng chỉ cho down 1file/ 1 lần, bởi vì mình down file thứ 2 thì cứ ở trạng thái Processing download request mặc dù đã tắt cái popup quảng cáo rồi!!! Mình có chụp lại hình nhưng không biết làm sao up lên forum này.

MediaFire chắc là không có vấn đề gì.
Nhờ bác kiểm tra lại link của phần Invitation.Only,convert-up by tritran,sub viet.mp4.002
không down được.
cái đó ko phải là giới hạn mà do server MF lưu trữ file đó bị vấn đề khiến bạn không down được

jackpham

2012 - Năm Đại Họa - 2009 - Bản Đẹp - Sub Việt

Giới thiệu: Chưa bao giờ trong lịch sử loài người lại có một ngày đặc biệt quan trọng với tất cả các nền văn hóa, tất cả các tôn giáo, tất cả các nhà khoa học cũng như các chính phủ. Đó là ngày mà một cơn đại hồng thủy toàn cầu nhấn chìm cả trái đất, và những thiên anh hùng ca của những anh hùng và những người đấu tranh để tồn tại ... bắt đầu.

2012 được sản xuất dựa trên cảm hứng từ lời tiên tri của người Maya cổ rằng thế giới sẽ bị hủy diệt vào năm 2012. Do đó các nhà làm phim cũng đưa nhiều hình ảnh ẩn dụ mang tính tâm linh và tôn giáo vào các poster: cảnh Tượng Chúa Jesus bị đổ hàm ý con người bây giờ không có Chúa trời bên cạnh trợ giúp nữa – thể hiện sự mai một của đức tin; Vết nứt ở giữa thành phố Los Angeles chính là hố sâu ngăn cách con người với nhau – thể hiện lối sống tân tiến đang dần kéo dài khoảng cách của chúng ta trong đời sống thực; và hàng không mẫu hạm USS JOHN F. KENNEDY va vào Nhà Trắng thể hiện việc ai gieo chiến tranh ắt sẽ gặp quả báo.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?sharekey=ebf2fa06ef0799dfed24a2875c7fa58e3004861324e6ff434d71ee60c1ce7296[/DOWNLOAD]​

tritran18518

@BQT: sao diễn đàn mình không cho phép sửa tiêu đề bài viết nhỉ ^^, tại mỗi lần up phim mới mình muốn đổi tiêu đề bài viết để thông báo nhưng lại không được

kira152

phim " cuộc chiến sinh tử ". part 4 trên MF có vấn đề rùi bác chủ thớt ơi, bác xem lại nhé. thanks bác vì 2 pic rất hay

Caominh171

@BQT: sao diễn đàn mình không cho phép sửa tiêu đề bài viết nhỉ ^^, tại mỗi lần up phim mới mình muốn đổi tiêu đề bài viết để thông báo nhưng lại không được

Cái zụ này thì chỉ ĐHV từ Mod trở lên mới sửa được bạn àh. Bạn thông cảm nha.

Khi nào muốn đổi thì có thể pm mình hay ĐHV khu vực để được trợ giúp nhé :)

tritran18518

oh, vậy ra đó là quyền của Mod ah. Tại ở bên tinhte mình toàn sửa được nên nghỉ bên này cũng sửa được, tại 2 bên dùng form web giống nhau . Cảm ơn bác đã giải đáp

jinsk8r

không down được.

Mình vẫn down bình thường đó bạn. Xem rồi ^^ phim chỉ đc đoạn có Maria Ozawa là hay thôi :">

Góp ý với chủ thớt và mọi người khi post phim nếu thêm thông tin về Bitrate thì tiện hơn ^^ ok?