• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP SKIN CHO WINDOWS MEDIA PLAYER

XuanTruong

Super V.I.P
newbie nên chưa down được. Chán wá!

Mình đã thử nhiều lần nhưng ko thể nào down được. Hiện ra trang trắng tinh, thử cả IE lẫn FF đều thế, trước kia download vẫn bình thường. Any idea ?

Đọc cái này các Bạn nhé, đã có thông báo từ rất lâu nhưng các Bạn chẳng chịu đọc gì cả! Lần sau hỏi về vấn đề này sẽ Del thẳng tay đấy!X-(
http://www.pdaviet.net/announcement.php?f=35&a=42

masterhoang

WMP11 Skin for WMP Mobile

Giao diện cực đẹp cho Window Media Player đây mời các pác thưởng thức nha ;;);;);;) WMP11 này giao diện trong suốt và cực style :D

masterhoang

Skin For WMP11

:p:p Lại thêm một skin mới đây, anh em thưởng thức nha, nhớ thanks giùm tớ trước khi download nhé =D>=D>

DuongTrunghuy

TITANIUM MEDIA PLAYER​

Sao Không Down dc bạn ơi, giúp mình với....
Cám ơn bạn nhiều

bonmat8888

Sự ra đời của phiên bản 11 mang theo hương vị Vista cho ứng dụng truyền thống của Windows Media trên Windows. Giao diện quí phái của Windows Media 11 giờ đây không còn độc quyền trên Windows mà đã được mang sang PPC.

Nếu thấy hay hãy thanks giùm một cái nhé ;;);;)

Bạn xem lại, sao DL về giải nén ra lại không thấy file txt đâu cả?

connguab

Sự ra đời của phiên bản 11 mang theo hương vị Vista cho ứng dụng truyền thống của Windows Media trên Windows. Giao diện quí phái của Windows Media 11 giờ đây không còn độc quyền trên Windows mà đã được mang sang PPC.

Tính năng đặc biệt của bộ Skin cho Pocket Tunes này không chỉ có giao diện đẹp mà còn có một chức năng rất hay là Visualization.

Windows Media Skins 11 bao gồm đầy các tính năng thông thường như các skin khác như: Danh sách bài hát, Graphic Equalizer, các nút điều khiển thông thường,...

Nếu thấy hay hãy thanks giùm một cái nhé ;;);;)

bạn xem lại dùm mình và mọi người nhé, link bị hỏng rùi
với lại cái này dùng cho VGA được k vậy ?

trieuvicasa

sao mình tải về giải nén nó ra rất nhiều file .không biết dùng như thế nào?Đã có` bạn nào dùng dc skin này chưa?Xin chỉ giáo dùm!Cảm ơn nhiều!

batuocbongdem

Bạn copy vào thư mục program Files\windows media ,xong vào windows media chọn menu\options\Skins mà chọn skin nào mình thich

ntthanh

Cái skin này rất đẹp. Tôi đang dùng o2 exec, sau khi down về, giải nén và copy vào program Files\windows media player, rồi vào windows media chọn menu\options\Skins, nhưng nó chỉ search ra cái skin mặc định.
File lúc đầu down về và giải nén thấy nhiều file quá có cả .rar, .zip, vậy có cần phải giải nén ra hết rồi mới copy vào program Files\windows media player không. Mà tôi thấy skin của máy có đuôi là .skn nhưng tôi ko tìm thấy trong các file sau khi đã giải nén (toàn file text và .pdb...).
Ai đã cài rồi thì hãy hướng dẫn cụ thể giùm với, không biết O2 exec có cài được ko nhỉ. sẽ ấn thanhks

trieuvicasa

Sau khi tải về nó có rất nhiều file .Trong đó lại có 1 số file .rar .zip.Nếu giải nén tiếp nó lại ra 1 số file gì đó .lua;.ccf .Vì vậy không biết dùng như thế nào(có 42 skin)Có bạn nào dùng dc không!

ancola66

Super V.I.P
sao mình tải về giải nén nó ra rất nhiều file .không biết dùng như thế nào?Đã có` bạn nào dùng dc skin này chưa?Xin chỉ giáo dùm!Cảm ơn nhiều!

Cái skin này rất đẹp. Tôi đang dùng o2 exec, sau khi down về, giải nén và copy vào program Files\windows media player, rồi vào windows media chọn menu\options\Skins, nhưng nó chỉ search ra cái skin mặc định.
File lúc đầu down về và giải nén thấy nhiều file quá có cả .rar, .zip, vậy có cần phải giải nén ra hết rồi mới copy vào program Files\windows media player không. Mà tôi thấy skin của máy có đuôi là .skn nhưng tôi ko tìm thấy trong các file sau khi đã giải nén (toàn file text và .pdb...).
Ai đã cài rồi thì hãy hướng dẫn cụ thể giùm với, không biết O2 exec có cài được ko nhỉ. sẽ ấn thanhks

Sau khi tải về nó có rất nhiều file .Trong đó lại có 1 số file .rar .zip.Nếu giải nén tiếp nó lại ra 1 số file gì đó .lua;.ccf .Vì vậy không biết dùng như thế nào(có 42 skin)Có bạn nào dùng dc không!

Các Skin này là dùng cho phần mềm : Pocket Tunes v3.1.1 và là cho các dòng máy sau :

*320x320 screenshots were taken from a Palm Tungsten|E with running Pocket Tunes v3.1.1 Registered Deluxe version.
* 320x480 screenshots were taken from a Palm Tungsten|T3 with running Pocket Tunes v3.0.9

Vì vậy không chạy được trên máy của các bạn (Đọc giới thiệu cỡ màn hình mình đã nghi rồi, Tải về thì đúng như vậy ). Sẽ DEL sau ít giờ nếu masterhoang không có hướng dẫn nào khác.

trieuvicasa

dùng cái Shin này cũng rất đẹp(Bạn ancola đã up ở trang trước nhưng không tải được )

Chỉnh sửa cuối:

johanvie

Giao diện cực đẹp cho Window Media Player đây mời các pác thưởng thức nha ;;);;);;) WMP11 này giao diện trong suốt và cực style :D

Mình thấy mấy cái themes này rất hay ở chỗ là khi chạy có mấy cái file ảnh, chỉ cần edit lại tý xíu bạn sẽ có cái theme của riêng mình, còn mấy cái đặt chữ hay thay đổi vị trí nút thì chưa làm được, ai biết xin chỉ hộ với!

Mình mới edit được cái hình nền thôi, bạn chỉ cần sửa lại cái file ảnh có đuôi là *.png sẵn của họ bằng một cái ảnh mới là ok!

Quên mất cho mình hỏi cái, có ai biết làm thế nào để thay đổi màu và vị trí của tên bài hát và ca sĩ trong chương trình này không? Nếu biết chỉ dùm cái!

Last edited by a moderator:

masterhoang

HTCMedia QVGA portrait and landscape

Skin mới dùng cho QVGA đây các bạn, không thua kém gì bản wmp11 vista, bản này còn có thêm chức năng đặc biệt là EQ rất hay, các bạn down về dùng thử nhé, mình đã test trên con TOUCH của mình rồi, rất tuyệt...:)):))
Thêm nữa là chức năng tạo Library quản lý bài nhạc ;;)
Nếu thấy đẹp hãy thanks giúp nhé :(

Chỉnh sửa cuối: