• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP SKIN CHO WINDOWS MEDIA PLAYER

Khoa_ha

Thật tuyệt vời mình đang tìm 1 skin hợp lý cho Windows media giờ đã thấy rồi!
thank you very much!

Microlab071966

Skin mới dùng cho QVGA đây các bạn, không thua kém gì bản wmp11 vista, bản này còn có thêm chức năng đặc biệt là EQ rất hay, các bạn down về dùng thử nhé, mình đã test trên con TOUCH của mình rồi, rất tuyệt...:)):))
Thêm nữa là chức năng tạo Library quản lý bài nhạc ;;)
Nếu thấy đẹp hãy thanks giúp nhé :(

Cái này rất hay nhưng mình vẫn chưa biết cài thế nào?Mình Down về đc 1 files HTCMedia_QVGA.ccf nhưng ko biết làm sao để chạy đc.Bạn hướng dẫn giúp mình đi.Thanks.

ancola66

Super V.I.P
WINDOWS MEDIA DIAMOND SKIN
QVGA ONLY

masterhoang

Cái này rất hay nhưng mình vẫn chưa biết cài thế nào?Mình Down về đc 1 files HTCMedia_QVGA.ccf nhưng ko biết làm sao để chạy đc.Bạn hướng dẫn giúp mình đi.Thanks.

Bạn phải dùng chương trình NetRemote để thay skin cho Windowmedia :D:)

hlp

Nếu đc phiền bạn nào chuyên về lĩnh vực này nên tổng hợp lại các bản, bản nào cho VGA và bản nào cho QVGA mới...mình cũng muốn dùng..thấy bao nhiêu skin nhưng tiếc là máy VGA chẳng biết đường nào mà lần...bạn nào làm thì mình xin cảm ơn nhé

tritrung

Cái skin này ở trang 1 đẹp quá, nhưng link die mất rùi, bác nào up lại hộ em với ạ. :)

Chỉnh sửa cuối: