• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP SKIN CHO WINDOWS MEDIA PLAYER

rockone1909

cái này để máy chiên dza làm thôi bạn ạ, mình khó làm lắm, vọc là được rùi

tungvtO2I

Các bác cho em hỏi chút, cái này có dùng được cho wm2003 không? em cũng có bộ này nhưng cài vào nó ko hiện lên skin mới, em đang dùng con O2I

vudq

Các bác cho em hỏi chút, cái này có dùng được cho wm2003 không? em cũng có bộ này nhưng cài vào nó ko hiện lên skin mới, em đang dùng con O2I

Cái này dùng tốt cho WM2003 đó bạn. Bạn cứ làm theo hướng dẫn của bác haitruongls là OK.

LamAnhThu

Các anh đều dùng Window media Player 11 à. Làm thế nào để nâng bản WM10 lên WM11 (Em dùng Universal)?

LamAnhThu

các anh có Skin cho WM trong bộ ThemeVista tên là NAGAVITOR không? em đang dùng bộ skin này mà không thể nào kiếm được skin cho WM!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Quên, phải dành cho VGA nhé

Chỉnh sửa cuối:

zenuine

Ớh, nhưng sao khi apply skin mới xong rồi. Mình thoát WMP ra (exit hẳn nhé). Sau đó chạy WMP thì nó không vô thẳng Library luôn mà hiện ra dialog search skin. Bực mình không chịu được. Mình thậm chí đã replace hẳn skin cũ của WMP bằng bộ skin Vista này mà hông đc.
---
WMP11 @ CrossBow (VGA)

XuanTruong

Super V.I.P
bác thử lại xem sau. mình mới down ngày hom qua được mà.

Mình Download ở link này http://yingzhouvn.gigcities.com/PPC_....Player.11.rar[/url] vẫn không được bị báo lỗi là:page not found. Please visit www.gigcities.com.com for free website hosting.

@hkh : HR đi bác :D Đảm bảo sau khi HR là có WM cho bác nghe =))
@dragon : down về,chép vào thư mục Window media player trong program file trên main
Chúc zui ^^

Em làm như Bác nói nhưng vẫn không được? Em xài Exec kể cả xóa 2 cái cũ của nó trong Programs File\Windows Media Player trên main và khởi động lại máy vẫn thế . Bác có cách nào khác không?

Theo mình đây là skin rât hot lấy trong Windows Vista - Media Player ra
Tương tự như các skin kia bạn chỉ cần copy vào thư mục của WMP mà thôi
Lưu ý là WMP chỉ hổ trợ có 2-3 skin thôi đó ( 2003 và 2005 )
Nên xóa đi cái củ rồi chép cái mới vào là OK
Anh em nào biết làm cho WMP có nhiều skin hơn thì hướng dẫn cho anh em nha
Bài của mình được không mấy huynh
Nếu được thì Thanks! dùm một cái
Cám ơn trước =D> =D>

bạn xài Exec thì làm sao dùng được
Nó là cho QVGA mà còn Exec là VGA ( không có chữ Q nhưng màng hình của bạn có độ phân giải lớn hơn nhiều thông số nào cũng gấp đôi )
Bạn nên load về bản VGA đi
Cài vào là OK liền hà
Nếu bài này hữu ích với bạn thì
Thanks dùm mình một cái
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Mình làm theo Bạn vẫn không được trên máy Exec?

Last edited by a moderator:

LamAnhThu

Ở bên trên toàn là QVGA làm sao mà cài được! Em thử hết rồi!!!!!!!!!!!!! Làm Skin cho WMplayer dùng phần mềm gì vậy ạ? các anh có thể Up lên dc không?

hcthanh1610

mình thích skin wmp11 qvga trên page 1 nhưng mà link 4share đó die rồi, ai down rồi up lại cho mình xin với!

hlp

Các bác ơi..e dùng con sx56 con này yếu lắm e up rom nhưng chỉ đc wmp9 thôi..hic ko đc bản 10...mà e ko thay skin của bản 10 vào đc..có bác nào pro chỉnh cho e với hoặc bày cho e cách cài đc các skin của các bác đc ko? e nhìn thèm quá hic...cảm ơn các bác trước nhé:D