• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP SKIN CHO WINDOWS MEDIA PLAYER

saken

Sao em ko đổi được cái skin của WMA vậy nè! em dùng O2S
vào tools/setting/Skin Chooser
sao em đổi vẫn ko đuợc có bác nào biết thì chỉ em dùm

hlp

ko có bác nào có thể giúp e được ah? e mốn có skin của wmd 10 nhưng wmd của e chỉ bản 9 thui.....hoặc có bác nào chế lại như skin ipod ý...e dùng được thằng này...help với

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Sao em ko đổi được cái skin của WMA vậy nè! em dùng O2S
vào tools/setting/Skin Chooser
sao em đổi vẫn ko đuợc có bác nào biết thì chỉ em dùm

Bạn down về giải nén ra thành 1 thư mục bên trong là các file của skin đó sau đó bạn có thể cóp Thư mục skin đó vào thư mục \Program Files\Windows Media Player\
Chạy Windows Media vào setting mà chọn như bình thường

saken

Cũng vậy thôi bạn ơi ko thay đổi được! có khi bài mình đang dùng bản Windows Media 9.0 nó ko cho đổi hay ko nhỉ???

rockone1909

WMP hỗ trợ tự tìm skin, nếu nó không tìm được thì có nghĩa là skin ấy khôg phù hợp với version trên máy bạn, nên chọn bản phù hoẹp nhé,

khanha

Skin Windows media Player11"QVGA"
đây là các skin wmp mang phong cách Vista
các bạn hãy tự sáng tạo thêm nhé,mình đã edit lại khung hình và đã fix được lỗi hiển thị đều khi xem video
bất kì các nút mà wmp có thì sẽ edit còn thêm thì mình không chắc lắm vì chưa hiểu hết được WMPmobile10 được ở mọi vị trí trên màn hình wmp tuy nhiên phải sửa lại hình ảnh và liên quan đên soft của hãng Adobe hơi mất thời gian,:)

skin đầu tiên mang đậm phong cách vista

có bản skin WM11 nào fix đc lỗi lệch hình khi xem phim hoàn toàn không mấy bạn? bản trên đã fix nhưng mà chỉ thấy hình được đưa về giữa và nhỏ xíu ở dưới chứ ah :( hix

Chỉnh sửa cuối:

Dvha79_ddt

Super V.I.P
có bản skin WM11 nào fix đc lỗi lệch hình khi xem phim hoàn toàn không mấy bạn? bản trên đã fix nhưng mà chỉ thấy hình được đưa về giữa và nhỏ xíu ở dưới chứ ah :( hix
Bạn thử vào menu/options/video và bỏ chọn Scale to fit window xem sao

quyet951983

tại sao mình không tải đươc vay??? cần phải thaop tác như thế nào thì mới được ????

LamAnhThu

Cho em xin cái bộ Skin ở trang đầu cho màn hình VGA với! Đẹp quá, Em đã tìm cách down cả tháng nay mà không thể nào down được!

ThaiKien

Super V.I.P
Cho em xin cái bộ Skin ở trang đầu cho màn hình VGA với! Đẹp quá, Em đã tìm cách down cả tháng nay mà không thể nào down được!

Bạn có thể tải về ở đây

tại sao mình không tải đươc vay??? cần phải thaop tác như thế nào thì mới được ????

Bạn không tải được phần nào, nếu ở trang 4shared thì chỉ cần ấn vào link, đợi vài giấy có chứ download file xuất hiện là có thể tải về thôi.

Chỉnh sửa cuối:

LamAnhThu

Bạn có thể tải về ở đây

Bạn không tải được phần nào, nếu ở trang 4shared thì chỉ cần ấn vào link, đợi vài giấy có chứ download file xuất hiện là có thể tải về thôi.

Em cảm ơn anh nhưng mà anh cho em nhầm rồi!:-?? Đấy là bản QVGA! Em dung thử không được! Anh cho em xin cái VGA với!