• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic : Hỏi nhanh - Đáp gọn

ronglua95c

Sao mìh kết nối vơí tv rồi mà xem k đx nhỉ???..... Tv đen thuj.... Có sọc sọc trắng bên trái tv.... Có nghe đc tiếng..... K bk bị sao????

Dragon459

Manager
Sao mìh kết nối vơí tv rồi mà xem k đx nhỉ???..... Tv đen thuj.... Có sọc sọc trắng bên trái tv.... Có nghe đc tiếng..... K bk bị sao????

Coi lại CFW có hỗ trợ TV-out hay k. Các bản port rất hay bị thiếu hoặc bỏ chức năng này

tmlv

các pro có kinh nghiệm cho e hỏi ngu tí có cách nào làm tăng tốc gprs k ợ

tmlv

các bác ơi sao e cài phần mềm SPB Mobie (toàn tiếng anh)xong khi thoát ứng dụng máy e mất phần điều chỉnh độ sáng màn hình (trong cài đặt hiển thị ạ) kể cả e gỡ pm đi thì vẫn k thấy cái cài đặt ấy đâu cả. giờ e phải sử lý thế nào ai biết chỉ e với

MinhThang

Manager
các bác ơi sao e cài phần mềm SPB Mobie (toàn tiếng anh)xong khi thoát ứng dụng máy e mất phần điều chỉnh độ sáng màn hình (trong cài đặt hiển thị ạ) kể cả e gỡ pm đi thì vẫn k thấy cái cài đặt ấy đâu cả. giờ e phải sử lý thế nào ai biết chỉ e với

Tắt nguồn khởi động lại vào xem có không?

tmlv

Tắt nguồn khởi động lại vào xem có không?

e đã thử và k có hiệu quả với cách này
nhưng mà sau khi gỡ ra cài lại lung tung thì lại thấy em nó xuất hiêjn r bác ợ.nhưng đồng nghiã là máy k còn spb nữa nếu cài lại chắc lại dính.

wanbeytuananh

e đã thử và k có hiệu quả với cách này
nhưng mà sau khi gỡ ra cài lại lung tung thì lại thấy em nó xuất hiêjn r bác ợ.nhưng đồng nghiã là máy k còn spb nữa nếu cài lại chắc lại dính.

bạn thử cài pm Brightness Control xem sao, thì ko cần dùng tới chức năng đó trog cài đặt nữa

Hainam9793

Bác nào plô giúp e chơi avatar với facebok khi ở trung quốc với. Em tìm mãi mà k chơi được. Nản với lũ Heo china này quá☹

wanbeytuananh

đúng rồi. Avatar game đó b. Mà sao k chơi được fb z b? Mình sang đây đi làm. Lúc rảnh định chơi game cho đỡ buồn mà k đc

ý bạn là chơi game trên Pc phải không, muốn thế thì dùng phần mềm giả lập java trên PC là chơi được