• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic tổng hợp các Games_S60v5 được post bởi Lori_hd

Lori_hd

Farm Attack
[by Inlogic Software]
images

Những người dũng cảm trên hành tinh Narkon, tiết kiệm tất cả các chủng tộc của bạn trong tay của bạn! Hành tinh của chúng tôi sắp chết và cần vật liệu hữu cơ có tồn tại và tiếp tục gia đình của họ. Nhiệm vụ của bạn là để ăn cắp các loài động vật với "hành tinh trái đất" đẹp! Dĩa bay của chúng tôi có thể vận chuyển các loài động vật của một loài. Hãy chắc chắn rằng bạn thu thập các số yêu cầu của động vật cho chuyến thăm của họ trên hành tinh "Trái đất". Hãy nhanh chóng, hoặc gây phiền nhiễu sinh vật trần thế có thể thoát khỏi.
download

hotboy90

Monster Match v1.00(0)
[by HappyPet

Điều này cơ sở ứng dụng trên bộ nhớ phù hợp với trò chơi. Bạn phải chọn một con quái vật và tìm thấy cùng một con quái vật khác. Tìm cùng một con quái vật trước khi thời gian ra để có được một điểm số cao mới
download

trò này ko hay 1 chút nào cả.

Lori_hd

Cut the Rope v1.00(0)
[by ZeptoLab]
images

ông ít quái vật Om Nôm và điều duy nhất đứng giữa anh và bụng đói là bạn giúp đỡ của bạn cắt dây thừng giữ kẹo anh ta muốn là. Swipe ngón tay trên những sợi dây thừng để phát hành các bó ngon vào miệng của mình. Nhưng đừng quên để thu thập các ngôi sao và phá vỡ các bong bóng trên đường đi - nói dễ hơn làm kẻ thù và những trở ngại đang chờ đợi!
download

chitieu

Bản Cut The Rope này hình như dành cho S60^3 phải ko bác, em ko chơi đc trên 5233 => buồn quá :(

Lori_hd

sao pùn zay.... Có game cut the rope cho x6 hk???.... Aj kím dùm mìh dy.....
thấy đê cho s60v5 nên mình post nhé, máy mình hỏng nên k có dk test,thông cảm

Dream Coaster
File Size : 1667kb
Supported Phones : (Nokia) Nokia X6, Nokia 5230, Nokia 5800 XpressMusic, Nokia N97, Nokia 5530 XpressMusic, Nokia C6, Nokia N97 mini, Nokia X6 16GB, Nokia 5235 Comes With Music, Nokia 5800 Navigation Edition, (Sony Ericsson) Vivaz, Sony Ericsson Satio, Sony Ericsson Vivaz pro, (Samsung) i8910 Omnia HD, Samsung A897 Mythic (Dell) Aero, Mini 3i, Mini 3iX

box net

ronglua95c

bạn kím dùm mìh game cut the rope đj.... Thể loại jống vậy kũg đc..... Thík chơj game đó mà x6 chơj hk dc.....

Hailua_Saigon

New! Sex Mansion Oral Office [+18] [by SoftGames 2011] (ML) 240x320 s60v3 / s40 / Sony Ericsson / s60v5 / MotoroLa / Samsung Java Game

Trong công việc văn phòng hàng ngày không phải là khá bất thường! Orgies hoang dã, các cô gái đá trong quần ướt và trang phục tình dục không bình thường đến thăm bạn trong tất cả các ngày làm việc! Thực hiện theo các mong muốn của các đồng nghiệp của bạn về Hardcore quan hệ tình dục bất cứ nơi nào trong văn phòng và cho thấy mình là một nhà lãnh đạo quan tâm đến nhân viên của mình! Cải thiện nhân vật của bạn để đáp ứng tất cả các cô gái. Đồ họa đẹp, đối thoại hài hước, một tấn gà rất nóng, và hàng trăm các vị trí tình dục! Oral Văn phòng - Tuyển dụng nam - sản phẩm nóng nhất trong năm!
các bác nên cân nhắc trước khi down nhé
download

game vui qua troi ,ma sao co 1 vong vay chai,tiep tuc di prooooooooooooooooooooo,loai game nay dang thinh hanh do hihihih

Lori_hd

Bubble Boom Challenge 2
[by ZED Mobile 2012]

Gary của Guinea Pig thoát khỏi phòng thí nghiệm bằng cách sử dụng kỹ năng của bạn để kiểm soát các bong bóng để làm cho chúng phát nổ. Bạn cần để phù hợp với ba hoặc nhiều hơn cùng màu với nhau và vỡ dây chuyền lớn để đạt được điểm nhiều hơn và làm cho một giải thoát nhanh chóng.
Nội dung này có một thử nghiệm dựa trên thời gian miễn phí cung cấp cho người dùng truy cập miễn phí nội dung cho một khoảng thời gian hạn chế
download

Lori_hd

NCIS 2: Based on the TV Series
[by Mr. Goodliving 2012]
Tìm kiếm hiện trường vụ án, thu thập chứng cứ, kiểm tra các kết quả trong một phòng thí nghiệm tìm ra nhửng tình tiết nghi ngờ có thể. Một khi bạn có tất cả các phần chứng cứ, mang lại cho để thẩm vấn và chọn như thế nào để nhận được thông tin trong số chúng. Nhưng hãy thận trọng, nếu bạn đang quá hung hăng họ sẽ không từ bỏ bất cứ điều gì.
Tất cả các thú vị điều tra diễn ra trong một kết hợp giải trí của hành động và mini-game như dấu vân tay kết hợp, xây dựng lại các chất hóa học và thậm chí cả khám nghiệm tử thi! Bạn có thể nhớ để làm theo quy tắc đặc biệt chất Leroy Jethro Gibbs ‘và bắt bọn tội phạm
images

download

Lori_hd

Car Crash Racing 2
[by ZED Mobile 2012]
getbinaryfileex.aspx

Vụ nổ cách của bạn mặc dù những trở ngại và chồng chất lên chiếc xe đối thủ của bạn, nhưng chắc chắn về sự tồn tại của bạn. Có được vũ khí nhiều và nitro tăng rõ ràng bạn cách để chiến thắng dòng. Chế độ nhiều trò chơi sẽ giữ cho bạn nghiện game này đua gay gắt. Hãy chắc chắn rằng bạn thu thập điểm để mở khóa các bài hát mới, địa điểm, vũ khí và xe hơi.
Hãy chắc chắn rằng bạn có điểm số điểm tối thiểu để mở khóa các cấp. Thu thập điểm bu lông và nâng cấp các thuộc tính của xe như tốc độ, lá chắn, khung xe, tăng tốc.
download

Lori_hd

Magic Mancy - Game phiêu lưu giải đố [By 3Dynamics]
Trò chơi kết hợp sự tưởng tượng, phiêu lưu, giải đố (Thể loại Hidden Object và suy luận hay có trong các game của GameHouse.1 game suy luận mình nhìn thấy là mê).
Mancy là 1 cô phù thủy tập sự.Trong lúc đùa nghịch đã vô tình biến giáo viên của cô thành một con mèo mướp ! Hãy trợ giúp cô trở thành 1 pháp sư tài giỏi để hóa giải phép thuật trên người thầy giáo ^^
Các tính năng:
- 12 khu vực để khám phá
- 5 cách chơi cổ điển
- Các nhân vật dễ thương và pha chút tinh nghịch
- Cấp độ Casual hay Challenger để cho bạn lựa chọn

download

Lori_hd

[Việt hóa] Heroes Lore: Wind of Soltia
Heroes Lore: Wind of Soltia là một trò chơi thể loại RPG trên nền điện thoại di động. Xuất xứ từ Hàn Quốc và đã nổi tiếng tại rất nhiều nước Châu Âu. Trò chơi sẽ đưa bạn vào cuộc hành trình của các anh hùng đang trên đường giải cứu thế giới khỏi bọn quỷ dữ.Cuộc phiêu lưu hào hùng sẽ được bạn viết nên qua những trận đánh, các cuộc truy tìm và đối đầu với các phù thủy, quái vật vô đáng sợ!
[video=youtube;DzmUs2Tb4aU]http://www.youtube.com/watch?v=DzmUs2Tb4aU&feature=player_embedded[/video]
Cốt truyện của trò chơi này chắc chắn sẽ không làm bạn cảm thấy nhàm chán. Lần đầu chơi, bạn chỉ có thể chọn được Ronin, một chàng trai luôn muốn trở thành một hiệp sĩ. Sau khi hoàn thành phần chơi của Ronin, bạn sẽ có thể bắt đầu chơi hai nhân vật mới, với cốt truyện hoàn toàn khác. Từ đó bạn sẽ có thể khám phá những bí ẩn đàng sau quá khứ của mỗi nhân vật. Những bí mật đó sẽ giúp bạn có được những pháp thuật hùng mạnh đã bị quên lãng, chúng cho phép bạn điều khiển những yếu tố có trên trái đất như: Nước, lửa, băng, sét, đất, hay mạnh mẽ hơn là những phép thuật triệu hội những thần thú hùng mạnh bảo vệ bạn. Các trận chiến liên tục trên đường đi với các quái vật sẽ cung cấp cho bạn những món vũ khí cần thiết như: Kiếm, búa, áo giáp, khiên. Những hang động, các thànhphố, vùng đất khô cằn luôn tiềm ẩn những mối nguy hiểm chết người từ bọn quái vật cùng các tên trùm khổng lồ, bạn sẽ phải kết hợp vũ khí cùng với những phép thuật cần thiết và tạo cho bản thân một vũ khí tối thượng để đối đầu với định mệnh : Trở thành một anh hùng thật sự trong truyền thuyết.
Thông tin game.
Tên:Heroes Lore: Wind of Soltia (V 0.0.2)
Thể loại:RPG-Luyện level
Màn hình: Multiscreen
Ngôn ngữ:English,Tiếng Việt(Việt hóa 99%)
Bản quyền:Hands-On Mobile
Viêt hóa bởi:Hoangtu3g-vietmobile.info
nguồn openitvn
download

Lori_hd

Battle Armada
[by 3 Dynamics 2012]
Trong năm 2180, con người đã thành lập các khu định cư khắp vũ trụ, nhưng một hạm đội không gian bí ẩn đe dọa rằng sự tồn tại hòa bình. Nhiều người đã cho cuộc sống của họ, và chúng tôi đã mất nhiều bởi vì những người ngoài hành tinh tiếp tục quay trở lại lớn hơn và tốt hơn và mạnh hơn trước. Tuy nhiên, không ngập ngừng! Vì vậy, miễn là bạn có thể giữ cho chúng tôi tài trợ, chúng ta có thể giữ cho bạn nâng cấp! Chiến đấu theo cách của bạn thông qua các hạm đội người nước ngoài, trận chiến ace. Không có áp lực ... nhưng bạn là hy vọng cuối cùng của chúng tôi

download