• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trả lời trực tuyến những câu hỏi New Mem

NokuaN70

Well-Known Member
Fonts nên chép trên bộ nhớ máy, fonts sẽ hoạt động ổn định hơn.
Posted via Mobile Device

tinh_la_gi

Administrator
Fonts nên chép trên bộ nhớ máy, fonts sẽ hoạt động ổn định hơn.
Kinh nghiệm cho thấy ko nên chép vào C
Chép vào thẻ cho an toàn nếu không muốn gặp vấn đề là update lại luôn !

123789456

Các sư huynh ơi cho đệ hỏi nhé liệu có phan mềm giải nén đuôi exe ngay trên đtdđ ko .MOng các sư huynh chỉ giáo

joongnam1992

Có anh nào biết cách bỏ chữ walkman + today trên màn hình của w950i không em nhìn vướng quá cho em hỏi luôn mod walkman 2.0 cho w950i nó có tác dụng gì nghe nhạc có hay hơn không? và 1 câu nữa em không biết vì sao khi cài 1 phần mềm vào máy rồi xóa đi thì mỗi lần tắt máy bật lại nó lại hiện lên dòng install phần mềm đó có ai bít cách bỏ đi không

tinh_la_gi

Administrator
Các sư huynh ơi cho đệ hỏi nhé liệu có phan mềm giải nén đuôi exe ngay trên đtdđ ko .MOng các sư huynh chỉ giáo
Các bài viết của bạn viết theo dạng Spam không đấy nhé .. sáng giờ xóa 2 lần rồi. nếu còn tiếp tục mình bannick 1 tháng đấy !
UIQ giải nén trực tiếp exe trên dt thì làm gì ?! chỉ xem hex của nó thì được

Caohieu88

Có anh nào biết cách bỏ chữ walkman + today trên màn hình của w950i không em nhìn vướng quá cho em hỏi luôn mod walkman 2.0 cho w950i nó có tác dụng gì nghe nhạc có hay hơn không? và 1 câu nữa em không biết vì sao khi cài 1 phần mềm vào máy rồi xóa đi thì mỗi lần tắt máy bật lại nó lại hiện lên dòng install phần mềm đó có ai bít cách bỏ đi không

Muốn bỏ chữ hay Mod logo mạng thì bạn dùng OplogoModder 3.20, mod walkman với W950 thì chất lượng mình nghĩ vẫn vậy thôi, được cái là có thể thay skin cho đẹp sau khi mod ( cùng bản chất là walkman 2.0 mà ), còn muốn xóa hoàn toàn PM thì dùng Soft Delete_OldInstall 3.01 nhé. Tất cả các Soft đều có trong khu vực ứng dụng chung!

joongnam1992

thank anh thế anh cho em hỏi làm thế nào để bỏ phần call ... ở dưới để chuyển pin sóng xuống dưới vậy

Son_Nguyen

thank anh thế anh cho em hỏi làm thế nào để bỏ phần call ... ở dưới để chuyển pin sóng xuống dưới vậy
w950i thì pin sóng của nó mặc định là ở trên rồi bạn, làm sao chuyển xuống dưới được..:|. Chỉ có p990i pin sóng khi mở flip ra là nó nằm ở dưới thôi. Vấn đề này từng có nhiều bạn hỏi rồi!!

Son_Nguyen

Muốn bỏ chữ hay Mod logo mạng thì bạn dùng OplogoModder 3.20, mod walkman với W950 thì chất lượng mình nghĩ vẫn vậy thôi, được cái là có thể thay skin cho đẹp sau khi mod ( cùng bản chất là walkman 2.0 mà ), còn muốn xóa hoàn toàn PM thì dùng Soft Delete_OldInstall 3.01 nhé. Tất cả các Soft đều có trong khu vực ứng dụng chung!
Chỉ có chữ TODAY là có thể làm cho nó ẩn được thôi, còn chữ WALKMAN mặc định của w950i là ko thể bỏ được đâu bạn. Bạn có thể để ẩn dòng chữ TODAY bằng cách từ màn hình chờ chọn More/Preferences, ở dòng Today bạn chọn Hide rồi DONE. Thế là xong!!:p

joongnam1992

anh p3600i ơi em mới cài 1 file sis icon vào để big icon em xóa nó cứ báo là cannot uninstall

Son_Nguyen

anh p3600i ơi em mới cài 1 file sis icon vào để big icon em xóa nó cứ báo là cannot uninstall
Bạn có cài Swiss Manager Pro chưa? Nếu cài rồi thì bạn chạy nó, vào More/Settings rồi đặt Reclaim Memory ở Level 3 sau đó END hết các ứng dụng đang chạy trong máy đi, cả cái Main Menu nữa thì sẽ uninstall nó được. Bạn có thể lấy pm Swiss MP ở đây nhé.. Chúc bạn thành công!!

joongnam1992

em đã tắt hết nhưng vẫn không xóa được file sis icon pó tay rồi ai chỉ em với
anh p3600i cho em hỏi anh cũng dùng w950i đúng không , w950i khi xem video để màn hình ngang thường nó bị lệch mắt đúng không vì cái màn hình chỉ có 1 đèn ở dưới không có đèn ở trên đúng vậy không anh có cách nào để không bị như thế không hay chỉ còn cách ra hàng bảo người ta lắp thêm cho cái đèn ở trên

joongnam1992

em chọn rồi level 3 rồi nhưng khi xóa nó chạy được thêm 1 ít nhưng rồi vẫn cannot ... ko xóa được hjx anh chỉ em với

buratino1703

Mình hay dùng cách này với những file ko xóa được: dùng X-Plore thay tên của file đó, sau đó là xóa đi. Cách dân "nông dân" nhưng những file mình cần xóa đều xóa được.:))

NokuaN70

Well-Known Member
em chọn rồi level 3 rồi nhưng khi xóa nó chạy được thêm 1 ít nhưng rồi vẫn cannot ... ko xóa được hjx anh chỉ em với

Bây giờ bạn để CapSwitch OFF, SwissManager Reclaim level 3, rồi tiến hành uninstall lại xem.

Posted via Mobile Device

ngoisaole

giúp em với em đang xài con w950 lỗi ko có j nghiêm trọng nhưng khó chịu quá .vd vào x-plore thi nó cứ thoát ra rùi khóa phím liên tục trong khi em đã tắt chức năng khóa phím tư động rùi. chán quá cứ vào cái gì được 1 lúc là nó bung ra ngoài màn hình liền rùi khóa phím lun tức kinh khủng ? em đã master reset rùi nhưng cũng chẳng khá hơn.em định đem ra quán nhưng nó bảo để máy lại vài ngày cho nó kiểm tra.chắc nó phá hết công sức của em quá nên em thôi. giờ post bài lên nhờ anh giúp đỡ hay có anh em nào bị như mình thi giúp minh với. chứ đang soạn tin nhắn lỡ dỡ là nó thoát ra ko lưu lun tức quá huhu. giúp em với cấp cứu khẩn cấp

joongnam1992

không hiểu sao em để reclaim level 3 thì nó cứ bảo nếu bật phone hoặc activity lock thì không thể sử dụng được reclaim level 3 hjx

XiaoGui

không hiểu sao em để reclaim level 3 thì nó cứ bảo nếu bật phone hoặc activity lock thì không thể sử dụng được reclaim level 3 hjx

Không sao đâu,nó báo vậy thôi nhưng bạn vào lại xem nó vẫn để ở level 3 đấy.

joongnam1992

vâng đúng thế anh à nhưng xong em ra xóa mãi không được cứ chạy gần xong thì lại cannot uninstall chán anh chỉ em với