• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TRANG ĐIỂM DẾ YÊU theo phong cách cực COOL!!!

DreamLand

Chú ý:Đã Việt hóa lại chính xác hơn và thay icon nuột hơn.
Bạn nào quan tâm có thể download lại.... thanks
Hôm nay em thử Diệt Hóa phần mềm của China,lần đầu vào nghề nên có nhiều sai sót mong anh em bỏ quá cho và ủng hộ mình nha...thân.
Đây là soft FLASH UI.Bạn có thấy rằng S60 có vẻ không được chú ý về Giao diện DEKSTOP không? Bây giờ điều đó là không còn ý nghĩa nữa, với phần mềm này bạn sẽ thấy chú điện thoại của bạn trở nên "cực khủng",khiến người ta phải trầm trồ khen chủ nhân của nó.Với những hình ảnh hoạt hình ngoài DESKTOP rất sinh động và dễ thương. Không chỉ vậy nó còn có thêm một giao diện 3D giống ở PC.Thật sự đã biến phần mềm này thành một phần không thể thiếu cho chú dế yêu của bạn...(Xem hình minh hoạ)
Có rất nhiều Giao diện bạn có thể tải về(mình sẽ úp sau)
Khi intall xong khởi động lại điện thoại và nó sẽ không cho phép những phần mềm khác chạy ẩn.Vì vậy nếu muốn chạy ẩn những chương trình khác thì bạn phải kick vào chương trình đó(ví dụ N72Smart)
Chỉ dùng cho N70 và N72
Một lần nữa,vì chưa có kinh nghiệm nên Việt hóa có sai sót,nên mong anh em thông cảm!

--->>Linkdown : Flash UI fix icon zunlynken.sis

Last edited by a moderator:

manhtu

Cẩn thận khi sử dụng phần mềm này vì nó có thể làm hỏng các file *.dll ở folder *:\system\recogs
Chạy phần mềm này ngốn mất nửa ram của 6681, N70,72 ram khỏe nên khi chạy chắc không thấy gì

DreamLand

Cẩn thận khi sử dụng phần mềm này vì nó có thể làm hỏng các file *.dll ở folder *:\system\recogs
Chạy phần mềm này ngốn mất nửa ram của 6681, N70,72 ram khỏe nên khi chạy chắc không thấy gì

Test trên N70,N72 hết 1 -1.1MB RAM!Quả thật rất bình thường! :)

luanbkdn88

Hic hic,anh oi cho em hoi ban nay Viet hoa ma sao khi em cai xong thay toan la tieng Tau vay?(Xin loi vi em on = dt nen ko viet duoc tieng Viet)

lucky_luong

Mình thấy hình bên ngoài không đẹp. Nhưng giao diện bên trong rất đẹp. Tốn Pin vậy thì khi sài vất vã quá. Cám ơn bạn đã đưa đến diễn đàn 1 chương trình hay. Tks

linlinki

đừng có ai dại mà cài cái chương trình này nha. cài vào là máy đơ ngay, system error ngay đấy, tôi đã là nạn nhân rồi này. giờ phải format lại máy. đau khổ quá,

DreamLand

đừng có ai dại mà cài cái chương trình này nha. cài vào là máy đơ ngay, system error ngay đấy, tôi đã là nạn nhân rồi này. giờ phải format lại máy. đau khổ quá,
Posted via Mobile Device
sao bạn? bạn đang dùng đt gì sao mình và nhìu người xài được mà bạn lại nói vậy? mình xài thấy OK mới dám post lên chứ đâu phải là... như vậy.
Sao pro lại chửi tục,đã bảo là N70 N72 rồi mà,không xài đc thì mình cũng đâu biết đâu.Đã tét thành công trên N70 N72!!!

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
sao bạn? bạn đang dùng đt gì sao mình và nhìu người xài được mà bạn lại nói vậy? mình xài thấy OK mới dám post lên chứ đâu phải là... như vậy.
Sao pro lại chửi tục,đã bảo là N70 N72 rồi mà,không xài đc thì mình cũng đâu biết đâu.Đã tét thành công trên N70 N72!!!

Bạn có nhìn lầm ko, bn ấy đâu có chửi tục, chỉ là ý kiến nhỏ để ae khác tham khảo:-?

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device
Thì chỉ có bạn ấy ý kiến thôi còn nhiều mem khác vẫn ủng hộ bạn mà , chỉ có vậy mà bạn cũng bức rứt sao, mình thấy bạn ấy nói khó nghe một tí do bạn ấy hơi bực khi cài ko thành công pm này ấy mà. Về tính năng thì anh em đều biêt nên bạn đừng buồn mà bạn ấy mới nói vậy chưa gọi là chửi thề đâu mà chỉ là bất lich sự tí thôi. hjhj
Thôi có gì thông cảm cho nhau nhé các bạn chứ cứ tranh luận vô ích làm loãn topjc thì phí lắm đó, huhu