• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TRANG ĐIỂM DẾ YÊU theo phong cách cực COOL!!!

kimtruong205

Mình xài n72, thấy hình động của nó giật hơn cái spire. Cái bên trong trông khá đẹp chỉ có điều là toàn tiếng tàu....

DreamLand

Thì chỉ có bạn ấy ý kiến thôi còn nhiều mem khác vẫn ủng hộ bạn mà , chỉ có vậy mà bạn cũng bức rứt sao, mình thấy bạn ấy nói khó nghe một tí do bạn ấy hơi bực khi cài ko thành công pm này ấy mà. Về tính năng thì anh em đều biêt nên bạn đừng buồn mà bạn ấy mới nói vậy chưa gọi là chửi thề đâu mà chỉ là bất lich sự tí thôi. hjhj
Thôi có gì thông cảm cho nhau nhé các bạn chứ cứ tranh luận vô ích làm loãn topjc thì phí lắm đó, huhu
Posted via Mobile Device em không có! bạn ấy pm riêng chửi em chứ bộ em đâu có để bụng đâu! :)

DreamLand

Mình xài n72, thấy hình động của nó giật hơn cái spire. Cái bên trong trông khá đẹp chỉ có điều là toàn tiếng tàu....
Posted via Mobile Device
Cái giao diện tiếng tàu là ko thể việt hóa bạn àh(Cái đó phải can thiệt bằng việc khác chứ ko thể bằng đt được),Còn bên trong thì nhìn biểu tượng hình ảnh để suy ra ý nghĩa và tác dụng thui,nhìn nhìu rùi nhớ!hihi Còn trong phần cài đặt thì mình chỉ Việt hóa để a e tiện sử dụng.

anttim

:((ai dùng 7610 thì đừng có dại dột mà thử nhé , mình nói thiệt dấy. mình cài vào chỉ được 1 lần là tèo lun ,:(:)(:)((

ngocthanhdhgtvt

:((ai dùng 7610 thì đừng có dại dột mà thử nhé , mình nói thiệt dấyhiệt dấy. mình cài vào chỉ được 1 lần là tèo lun (([/,:(:)(:)((
Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến nhé nhưng ạn ấy nói là test trên n70,n72
vì vậy việc bạn test trên 7610 nhưng đứng máy thì cũng không thể trách bạn ấy nhé. chỉ khi nào bạn test trên n70,n72 mà đứng máy thì mới thắc mắc nhéX-(
dreamland nói:
Mình đã test rất kỹ trên N70 và N72 thành công.(Điện thoại khác không có nên không test)

ngocthanhdhgtvt

ko phải. Mà là ở ngay bài 1. #1 ý
sao dạo này thấy nhiều anh em PV ko chịu gõ tiếng việt mà cứ đánh giả dấu vậy ta:O hay là mạng net mình bị sao rồi:O
phải chăm chỉ một chút chứ
tu2179 lần sau post như thế này nữa là delete vĩnh viễnX-(

Thangnd31082

Posted via Mobile Device
Bạn thông cảm nhá!hì quy đinh chỉ được úp 5 file 1 lần post.nên mình phải post lần tiếp theo. :)

Pót ngay trong topic này , ở bài nào cũng được bạn nhé ( mỗi bài # bất kì bạn có thể up được 5 File đính kèm ---> Bạn up tại topic này 3 bài là đã có 3 x 5 = 15 File đính kèm rồi ) sau đó quay trở lại Bài #1 rồi lập thêm phần chú ý ở cuối bài # 1 với nội dung : Anh em nào muốn tải thêm cái .... thì có thể click vô các đường dẫn sau tại các bài ... sau đó bạn dẫn link của trang có 3 bài hồi nãy vừa đính kèm tập tin của bạn vào là OK )

Chẳng hạn mình dẫn giúp bạn tại đây nè :

+ Trang 01 bài #8 : http://pdaviet.net/showthread.php?t=66113

DreamLand

Pót ngay trong topic này , ở bài nào cũng được bạn nhé ( mỗi bài # bất kì bạn có thể up được 5 File đính kèm ---> Bạn up tại topic này 3 bài là đã có 3 x 5 = 15 File đính kèm rồi ) sau đó quay trở lại Bài #1 rồi lập thêm phần chú ý ở cuối bài # 1 với nội dung : Anh em nào muốn tải thêm cái .... thì có thể click vô các đường dẫn sau tại các bài ... sau đó bạn dẫn link của trang có 3 bài hồi nãy vừa đính kèm tập tin của bạn vào là OK )
Chẳng hạn mình dẫn giúp bạn tại đây nè :
+ Trang 01 bài #8 : http://pdaviet.net/showthread.php?t=66113
Posted via Mobile Device
cảm ơn anh hướng dẫn, lần sau em sẽ chú ý hơn ạ! ;)

Thangnd31082

Posted via Mobile Device
cảm ơn anh hướng dẫn, lần sau em sẽ chú ý hơn ạ! ;)

Không có chi anh em giúp đỡ nhau là chuyện thường mà ! Ngocthanh cũng nhiệt tình lém đó em , có gì vướng mắc hỏi thêm anh ấy em nhé !

Theo anh cái này em là được như vầy là tương đối good rồi đó ! Anh test thử thì vẫn còn có chỗ tiếng TQ mà những chỗ đó lại khá quan trọng , nếu em bỏ thêm chút thời gian thì sẽ ngon hơn nhiều đấy và cũng sẽ gây được tiếng vang trên diễn đàn. Mấy cái giao diện mọi người thắc mắc thì em Việt hóa nốt mấy thằng đó coi ( thằng nào là chữ hiện trên ảnh thì dùng PM edit ảnh chỉnh đi , không nhất thiết phải đúng ngữ nghĩa tuyệt đối đâu mà )

DreamLand

Không có chi anh em giúp đỡ nhau là chuyện thường mà ! Ngocthanh cũng nhiệt tình lém đó em , có gì vướng mắc hỏi thêm anh ấy em nhé !
Theo anh cái này em là được như vầy là tương đối good rồi đó ! Anh test thử thì vẫn còn có chỗ tiếng TQ mà những chỗ đó lại khá quan trọng , nếu em bỏ thêm chút thời gian thì sẽ ngon hơn nhiều đấy và cũng sẽ gây được tiếng vang trên diễn đàn. Mấy cái giao diện mọi người thắc mắc thì em Việt hóa nốt mấy thằng đó coi ( thằng nào là chữ hiện trên ảnh thì dùng PM edit ảnh chỉnh đi , không nhất thiết phải đúng ngữ nghĩa tuyệt đối đâu mà )
Posted via Mobile Device
em biết chứ 2 anh thật sự rất nhiệt tình với diễn đàn nói chung và em nói riêng và vì a e em sẽ cố gắng hoàn thiện.thanks khi em lên pc :)

nghanh_pc

ae cho hỏi cách up file nhé. Minh ko thể up nên hay tại qđ chỉ có chủ toppic mới có thề up file tại toppic. Thank

DreamLand

Dùng cái này khi tin nhắn đến ko hiện tên người gửi nữa, mất cả reply nữa
Posted via Mobile Device
hic từ khi mình xài phần mềm này không gặp trường hợp như vậy bạn kiểm tra lại phần mềm khác và đt của bạn nhé.