• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TRƯỚC TRONG VÀ SAU GIỜ OFFLINE HCM 22-08-2010

Status
Không mở trả lời sau này.

volamaster00

Hic, anh em phản ánh cái zụ " Tự sướng" này nhiều quá ! :O
Tại bữa đó thấy nhiều người cầm máy xịn quá nên mình .. ko thèm .. lấy con 5630 ra chụp !:D
Biết zậy hôm đó tự sướng luôn cho rùi !>:)

Kể ra vụ Offline hoàng tráng chuẩn bị cả tháng trời cuối cùng có được vài tấm ảnh, hơi buồn...:( Những anh em ở xa cũng chưa hình dung ra được quy mô buổi Off lẫn các phong trào bốc thăm trúng thưởng, chia sẻ các "đồ chơi" cho nhau... Hy vọng lần Sinh nhật của PV sắp tới sẽ tổ chức tốt hơn..;;)

Khoaaa

Để đoá vài hôm là mất tích ngay ấy mà ...
Mà ai cũng nói thế .. tướng giống Hoài Linh - Giọng Hát giống Mạnh Quỳnh nếu chiến nhạc sến mà trẻ thì lại Mr Đàm ! chạy xe thì lại giống Lý Hải, ăn KFC thì lại giống Nguyễn Phi Hùng !!! Có hôm đeo kính BR thì lại giống Châu Gia Kiệt !!!

Lia nhiều mà up lên ít chắc mấy bác nhà ta đang "ngâm hàng chờ giá" ... BK vừa up hình thêm đấy
Nếu tính ra thì bác Tình có tất cả các yếu tố nghệ thuật từ hài, nhạc trẻ,sến, điện ảnh nữa ha :D :D

Status
Không mở trả lời sau này.