• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TRƯỚC TRONG VÀ SAU GIỜ OFFLINE HCM 22-08-2010

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator

Vậy là sau thời gian thông báo, kêu gọi, hô hào, đăng ký rồi rút tên thêm tên ... v..v....
Thì hôm nay ngày 22-08 cũng đến để anh em chúng ta cùng "giao lưu" một bửa thật ý nghĩa và thật ấm áp và cũng không thể kém phần "đam mê công nghệ nhỉ ?!=D>

6h sáng số điện thoại hổ trợ liên tục bị "spam" vì thế có bạn nào gọi đến mà "kẹt" hay "busy" thì cũng mong rẳng bạn sẽ hiểu và chia sẽ ...

8h thì TLG xuất phát ... { đừng nghĩ TLG ham ăn uống mà đi sớm nhé :((} hôm nay phải học đến 12h nên phải đi học ấy mà \-/

Đến trường thì điện thoại vẩn reo như chưa từng được reo ... rất hên là hôm nay đường Đinh Tiên Hoàng cúp điện nên ... >:) .. thế là cafe thẳng tiến và post bài này...

++++++++++++++++++++++++++++++++

Vậy còn bạn thì đang làm gì chuẩn bị đến giờ offline chính thức ?!

HuynhThanh

Chúc anh em có buổi off thật vui vẻ. Mình không đi được quả thật tiếc lắm!:(

tinh_la_gi

Administrator
Coá đồng chí nào giơ tay giơ chân 1h30 ra Hàng Xanh đó T.Mod Thuỷ từ Bình Bông ... ý lộn .. Bình Dương chạy vào TP.HCM Offline không này ?!! ..
Tội cho đồng chí Thuỷ phải dùng "thủ thuật" để "trốn khỏi nhà" để đi offline cùng anh em chúng ta ...

vipboy_9x

Moderator
hix sao chủ nhật mà nhiều công việc wa da hem biết,sáng thức sớm cài nốt mấy cây máy mà vẫn chưa song nữa kiểu này chắc đi trễ we:|
kaka chút có ai Gần chỗ thi ghé chở đi với nhé,làm biết chạy xe với lại ngại tìm đường lém:p

Khoaaa

Coá đồng chí nào giơ tay giơ chân 1h30 ra Hàng Xanh đó T.Mod Thuỷ từ Bình Bông ... ý lộn .. Bình Dương chạy vào TP.HCM Offline không này ?!! ..
Tội cho đồng chí Thuỷ phải dùng "thủ thuật" để "trốn khỏi nhà" để đi offline cùng anh em chúng ta ...

Chắc trốn papa đi chơi rùi, Bữa than bị papa cấm cửa :D :D

tinh_la_gi

Administrator
hix sao chủ nhật mà nhiều công việc wa da hem biết,sáng thức sớm cài nốt mấy cây máy mà vẫn chưa song nữa kiểu này chắc đi trễ we:|
kaka chút có ai Gần chỗ thi ghé chở đi với nhé,làm biết chạy xe với lại ngại tìm đường lém:p
Trời ... từ chổ em chạy 1 mạch đường NTMK gặp MDC là rẻ vào gặp cafe liền ...

tinh_la_gi

Administrator
Chắc phải lên Zenta ngồi cafe trước thôi ... ngồi cafe Trung Sơn mà rối rít cả rùi đây ...

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Đang ở Zenta. Xuất phát từ 7h sáng ở LX, đúng 12H30 có mặt ở Zenta hehe. ở xa mà đi sớm hơn các đồng chí khác ở SG

Taki7610

Unlock_GSM
Tình hình trời mưa bão bùng, may đang bán máy gần đó, không bị ướt "tè le hột me "

NokuaN70

Well-Known Member
Vui nhỉ, tiếc là không đi dc. Nhớ Update hình ảnh liên tục nha, đang ngồi chờ OFF ké này. Thằng ku nhà bệnh lúc nào không bệnh, bệnh ngay lúc này hic hic... dzui dzẻ nghe anh em.

PhongQuang

Super V.I.P
Xa quá không đi off cùng anh em được, chúc tất cả anh em vui vẻ và offline thành công tốt đẹp.

NokuaN70

Well-Known Member
Ở đây, Hôm nay xì pam kg bị cảnh cáo mà sao không thấy bác nào vào xì pam thế này ???

Status
Không mở trả lời sau này.