• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TRƯỚC TRONG VÀ SAU GIỜ OFFLINE HCM 22-08-2010

Status
Không mở trả lời sau này.

vipboy_9x

Moderator
Anh truonghan đi chưa ta sao hem thấy PM em ta,hix chài mưa we trùi

Chỉnh sửa cuối:

thangkhungs82

trời mưa kinh khủng, vừa vào xong tạnh mưa liền. Kiểu này phải về bắt ổng làm bản kiểm điểm quá!

thangkhungs82

đi đường lạnh run vào quán cafe cũng lạnh nữa, gặp em tiếp thị thế là hết lạnh liền à. Có ai biết tên em và sđt share em với.

NokuaN70

Well-Known Member
Cho hút MildSeVen ah? thấy gói xanh xanh, Jongzizi có chăm sóc cho mấy mem nữ không đấy, bác nào đưa cho tommy cái gì đấy? Vé tăng 2 chăng?

NokuaN70

Well-Known Member
Có ai lụm dc giải gì chưa vậy? BK hỏi khó thì anh em ít lụm quà, quà vô túi BK hết >:)

oanhngo

Trúng wa trời ! chắc phải kiu xe tải chờ wa tặng zìa! haaaaaaaaaaaaa

Kitmit

Hôm nay có 3 người may mắn,ai cũng rinh về 2 giải thưởng luôn... :d

saodoingoi142

Moderator
Tiếc quá!Không tham gia được buổi Offline đầy ý nghĩa này,nhìn các bạn mà mình thèm được đi quá!hic8-|:(

Chúc toàn thể các bạn có những giây phút vui vẻ và có nhiều kỉ niệm bên nhau!!!=D>;;)

cry1st

Cuối cùng thì buổi offline đã kết thúc tốt đẹp :D. Tiếc là ko rinh đc món quà nào :))

Baltalon

hôm nay đc tham dự offline vui quá, cảm ơn ban tổ chức và nhà tài trợ :)

tinh_la_gi

Administrator
- Trước tiên xin cáo lổi cùng các anh em đồng chí vẩn còn "máu lửa" tiếp nhé ... chắc anh Sơn, anh Trường, Bk ... biết lý do vì sao TLG phải về sớm

- TLG có nhận được 2-3 ý kiến về vấn đề TLG "nấu cháo" lại câu hỏi trong cuộc chơi của BK nên cố gắn online post bài này để chia sẻ cùng anh em

+ TLG và BK có thể nói là những cựu trào và chơi thân thiết với nhau trước cả ngày khai sinh PV vì thế chắc chắc sẽ ko có chuyện TLG "chọc phá" BK rồi ... cái này thì BK chắc là người hiểu rỏ nhất

+ TLG còn nhớ đâu đó trên PV Mod DoanAnhTai từng nói :
Xin lỗi, trong nghề IT của mình hễ thấy NÓI LÁO là mình nổi nóng không chịu được. có gì mọi người bỏ qua cho
Hay câu của đồng chí KidHack
Không phải ai cũng tự nhiên sinh ra là Giỏi nha bạn .
Thảo luận để tìm ra hướng giài quyết.Học hòi thêm kinh nghiệm ,
cho mình cũng như cho anh em khác .
TLG trích dẩn thế ko có ý nói đáp án "Nói Láo" nhưng trong câu của Mod DAT nhé !!! câu của DAT là trong 1 trường hợp khác ... TLG chỉ mượn tạm

"Diễn Đàn" vốn mang ý nghĩa "thảo luận" ... Ở đây TLG không nói đáp án của BK là sai hay đáp án của DoanAnhTai, TruongHan, KidHack, HLP là đúng và ngay cả TLG khi hỏi cũng đâu có đưa ra đáp án cho cả 2 câu hỏi của chính mình !

KHi 1 câu hỏi 1 vấn đề được đưa ra thì có nhiều hướng để đi đến câu trả lời, có thể đi vòng, đi thẳng ..v.v. nhưng kết quả vẩn sẽ là câu trả lời đúng nhất ... còn đúng đến mức độ nào thì lại là chuyện khác ... có thể nó sẽ đúng với khoản 50% hay 70% yêu cầu của câu hỏi ... nhưng với 1 số người thì câu trả lời ấy là thoả mãn yêu cầu của họ nên nó vẩn được xem 90-100%

Một câu hỏi là nếu các bạn tham gia 1 4rum nào đó mà Admin hay thành viên BQT hay Mod 4rum đó bảo "tôi biết hết" và "cái tôi nói là chân lý" thì bạn nghĩ sao ?!

TLG đưa ra câu hỏi nhưng lại ko có đáp án (đáp án là chính nhữn phát biểu của những người TLG hỏi) vì chính TLG cũng ko chắc mình có 1 đáp án chuẩn xác vì có thể với TLG là 100% nhưng với 1 ai đó nó cũng chỉ là 50% ... cái TLG trả lời chính là "1 hướng" khác có thể dẩn đến 1 câu trả lời mà độ chính xác sẽ cao hơn ... Anh em nào tham gia thì chắc chắn nhận thấy ngay trong số 7 câu hỏi của BK thì đến 6 câu có độ mở rất cao ... thả sức cho anh em "spam" câu trả lời theo nhiều hướng khác nhau ... ở đây không phải BK "hỏi chưa chuẩn" như 1 số anh em nói mà chính là tạo 1 không khí ...điều TLG thấy rất hay cho 1 trò chơi thế này ...

Status
Không mở trả lời sau này.