• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TRƯỚC TRONG VÀ SAU GIỜ OFFLINE HCM 22-08-2010

Status
Không mở trả lời sau này.

BatKid

Super V.I.P
BatKid chỉ có thể nói 1 câu : tất cả câu hỏi BK nêu ra , đều không phải khó cũng kg phải dễ chỉ là muốn anh em bay bổngv , đừng bó buộc trong kỹ thuật quá nhiều ... và câu trả lời sẽ là câu mà người nào có trí tượng tượng tốt sẽ thắng , bởi vì offline là thư giãn kg phải là nơi hội thảo đúng sai :)

BatKid

Super V.I.P
Hình thì bác Nguyennhaca đang giữ trong em Canno pro của him gòi , có gì BK up sau nghen anh em :)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mọi người OFF vui quá mà ghen tỵ. Hy vọng đợt tới khi sinh nhật có thể lên Sài Gòn gặp gỡ mọi người

Khoaaa

BatKid chỉ có thể nói 1 câu : tất cả câu hỏi BK nêu ra , đều không phải khó cũng kg phải dễ chỉ là muốn anh em bay bổngv , đừng bó buộc trong kỹ thuật quá nhiều ... và câu trả lời sẽ là câu mà người nào có trí tượng tượng tốt sẽ thắng , bởi vì offline là thư giãn kg phải là nơi hội thảo đúng sai :)
Mình thì trả lời xém trúng câu Symbian rồi, tiếc ghê :D

tinh_la_gi

Administrator
Em sợ A.Tình gài nên hem dám trả lời,làm rung dễ sợ =)):))
Chẳng phải anh bỏ thòng 1 câu "anh em nào dùng Iphone có lẽ biết ngay điều TLG không tiện nói ra" .... đâu có gài hàng đâu ...

TruongHan

Super V.I.P
Chẳng phải anh bỏ thòng 1 câu "anh em nào dùng Iphone có lẽ biết ngay điều TLG không tiện nói ra" .... đâu có gài hàng đâu ...
Trả lời thì phải hài hước mới dzui,offline mờ.Định nói "Ai có máy World muốn thành máy Lock thì đưa tui" mà Fan IP đông quá,sợ bị chọi IP lỗ đầu =))=))=))
Lần Offline này quá tốt rồi.Tháng 11 sinh nhật PV anh em mình sẽ setup chương trình cho càng vui thêm nữa =D>=D>=D>

tinh_la_gi

Administrator
Trả lời thì phải hài hước mới dzui,offline mờ.Định nói "Ai có máy World muốn thành máy Lock thì đưa tui" mà Fan IP đông quá,sợ bị chọi IP lỗ đầu =))=))=))
Lần Offline này quá tốt rồi.Tháng 11 sinh nhật PV anh em mình sẽ setup chương trình cho càng vui thêm nữa =D>=D>=D>

Lần này đi dẩn theo em nuôi ... khi ra về 1 loạt đồng chí gọi TLG là "anh nuôi" luôn .....

hlp

hê hê..hnay e đi off vui quá....lâu rồi mới có buổi off vui như hnay...đại diện HN ( vào TP HCM công tác và rinh tương đối nhiều quà của ban tổ chức)..thanks mọi người nhé....hy vọng lần tới sẽ gặp lại :x

hungphilong

Seo ai cũng có hình mừ kô thấy anh Tình nha ta vậy nhỉ ;))

Thế nào mấy anh chụp hình cũng bị kiện cho coi :))

TruongHan

Super V.I.P
hê hê..hnay e đi off vui quá....lâu rồi mới có buổi off vui như hnay...đại diện HN ( vào TP HCM công tác và rinh tương đối nhiều quà của ban tổ chức)..thanks mọi người nhé....hy vọng lần tới sẽ gặp lại :x

Tháng 11 vô rinh quà típ nàh :D.... chơi mà chơi nhận "đúp bồ" ko hen :))
Chúc bạn có chuyến công tác vui vẻ =D>=D>=D>

JongZiZi

AI NGỒI ĐÂY BAN NICK. ĐỀ NGHỊ MAN TLG GIẢI THÍCH LÝ DO. KHÔNG GIẢI THÍCH LẦN SAU, CHEN DZÔ RÁNG CHỊU. KAKAKA :))

Thao_Kute

.:: Em Nuôi Man ::.
hjhj....mọi người zui wa' nhỉ :d e mới đi thấy cũng hay hay...a nui TLG rủ đi cũng khoái...^^!...mai mốt có cho e đi nữa nha a :p

TruongHan

Super V.I.P
hjhj....mọi người zui wa' nhỉ :d e mới đi thấy cũng hay hay...a nui TLG rủ đi cũng khoái...^^!...mai mốt có cho e đi nữa nha a :p

Em này A.Tình nuôi không nổi nữa thì để em nuôi cho nha ;;):)):p

Status
Không mở trả lời sau này.