• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TRƯỚC TRONG VÀ SAU GIỜ OFFLINE HCM 22-08-2010

Status
Không mở trả lời sau này.

oanhngo

Chính xák là mặc áo khoác xanh.Mình có trí nhớ tốt ,ko có hình nhưng gặp là nhớ ra liền..đúng là ”có những lúc trên đườg đời ta vô tình... ”

có những lúc trên đườg đời ta vô tình...lụm được cục kim cương =)) =)) =))

TruongHan

Super V.I.P
có những lúc trên đườg đời ta vô tình...lụm được cục kim cương =)) =)) =))

"Có những lúc trên đường đời tấp nập.... ta vô tình lướt vội qua nhau "
Có em nào lướt vội qua tui thì nhớ cho biết nhoa :))

oanhngo

"Có những lúc trên đường đời tấp nập.... ta vô tình lướt vội qua nhau "
Có em nào lướt vội qua tui thì nhớ cho biết nhoa :))

Tui tu rùi ! giờ thì " ta chẳng còn ai" :(( :((

Khoaaa

Mấy em phát thuốc có 1 em công nhận cao kinh xinh nữa :D, cũng may là mình cao hơn :D

Cleonardo

Em ấy ơi...a là cờ lê ô nè , e ở đâu ? Sao ko lên tiếng ?

Chỗ mình có wán kafe mát mẻ mà cũng pình dân wifi máy lạnh đầy đủ,rất đẹp .Ở trog topic đánh lẻ đó.Mai mốt kéo ace wa đó óp 1 lần fog trào khắp saigon nha.

TruongHan

Super V.I.P
Hok thấy ai up hình cho coi típ hết àh.... bữa thấy nhíp ảnh gia nhìu lắm mà :((

pethuylovely

hic lần sau off nhớ chuẩn bị kéo ,làm em với gấu trúc với cleo xé danh sách mem rút thăm trúng thưởng gần chít .nhưng mà buổi off như vậy cũng thành công ùi ,rút kinh nghiệm lần sau phải chuẩn bị kỹ hơn một tí . buổi off ngày 22/8 rất là ấn tượng ,hào hứng ,vui nữa anh BK đặt ra những câu hỏi rất hay làm mọi người phải tập trung suy nghĩ quá chừng ......;;);;);;);;);;)

gaupretty

hic lần sau off nhớ chuẩn bị kéo ,làm em với gấu trúc với cleo xé danh sách mem rút thăm trúng thưởng gần chít .nhưng mà buổi off như vậy cũng thành công ùi ,rút kinh nghiệm lần sau phải chuẩn bị kỹ hơn một tí . buổi off ngày 22/8 rất là ấn tượng ,hào hứng ,vui nữa anh BK đặt ra những câu hỏi rất hay làm mọi người phải tập trung suy nghĩ quá chừng ......;;);;);;);;);;)

Em ngồi đâu mà anh không thấy nhỉ ????

saodoingoi142

Moderator
Thật bất ngờ và quá bất ngờ khi AdminSMod nhà ta trông trẻ và đẹp trai quá!!!;;).

Bức ảnh này mình thực sự choáng nè!!!hic :))

Còn bức ảnh này!Không hiểu có 2 người đẹp vòng tay đứng ở phía ngoài cửa kia là ai?:-?Sao không ai mời họ vào?:-?Trông dễ thương quá à!!!hic hic;;):p-Tiếc quá do điều kiện không đi được buổi Offline này giờ nhìn các bức ảnh của các bạn mà thèm quá!!!:(;;):p

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

Đi off lần nào cũng rinh 1-2 giải cao hết!!!! ........................................!! Tr.Mod này phải khao thôi. Xong rùi bấm nút đâu mất.

Baltalon

Nhờ vậy mà em trúng giải quá trời.. chia cho a bớt đi hehe...

Cleonardo

Em nghe anh mách nước trả lời mới đúng , vậy mà a ko đc share gì hết >"<

Status
Không mở trả lời sau này.