• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tsunami - ORANGE NEW VERSION

ngyntom

các bác xếp hàng chia buồn em mới bị giật điện thoại, hết cái vọc với các bác rồi :(...

cái này cài X6 đc ko? đang tính làm 1 quả :">....
thành thật chia buồn cùng bác,mà lam sao để bị giật vậy,bác đọc kỹ tiêu đề ở trên nhé:hỗ trợ 5800,X6 đó

Anther1991

các bác xếp hàng chia buồn em mới bị giật điện thoại, hết cái vọc với các bác rồi :(...

Nếu mât 5800 rồi thoy, pác đừng mua X6. Dành dụm mua N8, samsung galaxy đi pác. 1 cái android, 1 cái symbian^3, cái nào cũng vọc được hết mà lại cao cấp nữa. ;;)

kitafung

Bác nghe điện thoại giữa đường à ? Em thì toàn dùng tai nghe theo máy mỗi khi ra đường ko hà, không thì khỏi nghe luôn.

@ Chủ thớt: HS này mình tạo shortcut cho soft Resco Photo View 6.0 nó không chạy được bạn à, vào một cái là văng ra tức thì. Tiếc thật, mình toàn dùng em này và ít khi dùng soft mặc định của máy. :( nhưng vẫn xài HS này ;;)

pda_no1

Tsunami IPhone style

http://www.mediafire.com/?oyzmgy2xmkz

suju15

Thêm 1 số bản cho các bạn chọn lựa.

Bản fix menu

Tks mathanh về bản Omnia và bản Vh. Jack để file SIS cho các bạn chon lựa. Không cần cook vào rom
Bạn ơi, sữa lại cái thứ ở chỗ lịch đc không. Thứ nào cũng là chữ T trông không hoàn thiện lắm

kaizvn

thành thật chia buồn cùng bác,mà lam sao để bị giật vậy,bác đọc kỹ tiêu đề ở trên nhé:hỗ trợ 5800,X6 đó

mình tắp vào lề nhắn tin, khúc đường LẠc Long Quân hơi trống, trước đó mình có cảm giác sẽ bị giật mà lại ko chịu đi về, còn dừng lại trả lời tn cho bạn.

Nếu mât 5800 rồi thoy, pác đừng mua X6. Dành dụm mua N8, samsung galaxy đi pác. 1 cái android, 1 cái symbian^3, cái nào cũng vọc được hết mà lại cao cấp nữa. ;;)

uhm. Chắc phải đợi thôi!
đang trung thành với Nokia và symbian, cũng muốn vọc adroid nhưng mình có cảm giác ko thích lắm.
tại vì mình linh cảm, sẽ có 1 firmware multitouch cho con X6 này, để xem thế nào nhé :D!

huaminhquan

cái bản 5c y chang cai bản 5b,có khác j đâu àh.cùng chung 1 ljnk lun đó.đâu có gộp chug 3 fím lạj đâu àh.zậy mà làm e cứ tưởng là có cáj mớj để mà fá nữa rùj chứ.kjểm tra lạj đj mấy a ợ

mathanh

Bản này độ trong suốt quá chuẩn luôn. Nhưng mình lại ko dùng Icon Iphone, thui thì chờ bác mathanh chỉnh lại vậy ! Haiz

thích nền này hả ,mai làm nền này nửa, đó là nền 2 nước, nền 1 nước sáng hơn 1 chút

miumiulove

Cho em hỏi sao em cài vô đến gần cuối thì máy bảo là ko cài đặt được là sao zậy?

galabuon

Cho em hỏi sao em cài vô đến gần cuối thì máy bảo là ko cài đặt được là sao zậy?

gỡ bản cài trước đó ra

bạn ơi link hư rồi down không được
tiện cho mình hỏi lun mình up CFW của Anther1991 có sẵn aratsu rồi mà mình lại không thích icon đó mình thì thích icon IP thội vậy mình có thể cài bản này được không vậy

đã xài cfw thì hết đường đổi, có xài patcher c2z thì may ra. tự tìm hiểu nhé.

pda_no1

bạn ơi link hư rồi down không được
tiện cho mình hỏi lun mình up CFW của Anther1991 có sẵn aratsu rồi mà mình lại không thích icon đó mình thì thích icon IP thội vậy mình có thể cài bản này được không vậy
Xóa bản củ đi..rồi cài Tsunami iphone style vào là được...
___Link vẫn tốt. bạn check lại dùm mình nhé___

Chỉnh sửa cuối: