• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tsunami - ORANGE NEW VERSION

huaminhquan

Mấy a sửa topic lạj cáj link mà 1 file sis cần mod lạj đó,no giống hệt nhau àh,co khác j cáj kja đâu.sửa lạj rùj mà 2 cáj ljnk cug gjống hệt nhau.ở trên hay dưới thì cũng đều la 3 file càj,có cáj nào 1 file sis đâu àh

vivataba

tình hình là mình cài vào X6 được nhưng không set được chán ghê mặc dù đã reset lại máy

ngyntom

tsunami_4.5_mod_bt

mathanh mình thích bản này nhưng nếu đc bạn đổi icon omina thì quá tuyệt

kakiko

mình cài file 1 được rùi, nhưng ko cài được file 2 ... nhưng phần mềm vẫn chạy
đã sign

kitafung

mền chạy HS này thì hy sinh HS Danh bạ các bạn ạ. ko chạy đựoc HS danh bạ :(

kitafung

coi chừng chạy nhầm fw cấm hs danh bạ để chạy đồng hồ HTC cùa MJweather

Mền dùng FW gốc bạn à. Mình bị lỗi vì cái HS Orange mới mò được cái lỗi này, gỡ nó đi thì quay về HS danh bạ được. Mình đang xài tạm cái Orange 50 của bác jackpham để HS Tsunami hoạt động. Đổi lại ko dùng được HS danh bạ TT

phuong_s2

Xóa bản củ đi..rồi cài Tsunami iphone style vào là được...
___Link vẫn tốt. bạn check lại dùm mình nhé___

xóa bản cũ là làm sao, vào đâu xóa. Hay là anh nói mod CFW của các bác khác. Em làm rồi sau đó cài Orange IPhone style.sis. Vào thay đổi giao diện hs thì vẫn giữ nguyên cũ, chẳng đổi tí tẹo nào. Buồn buồn mod lại bản của Anther1991 có sẵn aratsu nhưng ko thích icon lắm

qhuyvt

coi chừng chạy nhầm fw cấm hs danh bạ để chạy đồng hồ HTC cùa MJweather

Cho em hỏi nếu khôg dùng gprs để update thời tiết htc clock đc thì phải cấm hs danh bạ hả anh gala, lúc trc em dùg mobi update thời tiết đc, mà bây gjờ thì ko :(

qhuyvt

Sao k ai trả lời dùm mình vậy :(, ai biết thì gjúp dùm mình đi. Chờ trả lời cả ngày rùi, mình thích cái mj weather lắm mà gần nhà k có wifi, cài shell thì nặng máy hao pin :(

galabuon

2 cái đó có xung đột nhau gì đâu, mj là mj, contact bar là contact bar

ko update dc là do gprs hay server thời tiết có vấn đề

qhuyvt

Em vẫn dùg gprs để chat, lướt web... Duy chỉ có thằng mj weather là k update đc thôi :(

kitafung

Sao k ai trả lời dùm mình vậy :(, ai biết thì gjúp dùm mình đi. Chờ trả lời cả ngày rùi, mình thích cái mj weather lắm mà gần nhà k có wifi, cài shell thì nặng máy hao pin :(

Bạn hỏi nhầm box rồi nhé ! Không nên gây loãng topic. Thân