• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tsunami - ORANGE NEW VERSION

tmt13tb

cái bản mod musicp player ấy sao lúc nge nhạc mà vào menu nó cứ chậm rì ra ấy có bác nào bị như vậy không ~X(

ngoài lề tí bác nào có cái theme này share em với

Chỉnh sửa cuối:

Hero_4ever

Mình cũng bị như thế, cố gắng đợi thì sẽ fix thôi :D vì đây mới là phiên bản đầu tiên mà

inox311

MÌnh dùng 5233 mà khi sử dụng wiget music ... lúc phát nhạc giật kinh khủng , không thể dùng đc cái này :(

galabuon

đúng thế , nếu ko nhà sản xuất đã tích hợp rồi mà ko cho xài là do lổi chậm quá. chắc chờ cao thủ thôi

Anther1991

Giờ chỉ cần ai overclock được là mọi chiện đều xong. :D
Anh Bùn ơi, tới giờ có chút manh mối nào để overclock chưa a ;;)

bOm

Các Bác có thể gộp các bản mod thanh 1 bản hoàn chỉnh cho em đc không. Em cài bản viêt hóa của bác Jak không đc nên phải cài bản en
Các bác có thể gộp các bản ấy lại cho những người gà mờ như em cài đặt dễ dàng đc không các bác.
Em chả biết chép cái này vào cái kia. rồi lai .... etc.
em cảm ơn các bác.

kitafung

Các bác cho mình hỏi ngoài lề chút xíu, mình cài cái HS Orange thì nó có thêm cái mục Vodafone nữa nhưng không hoạt động được vì ko có cài mà. Giờ mình muốn xóa cái dòng Vodafone thì làm thế nào ạ? ~X(

ngyntom

Các bác cho mình hỏi ngoài lề chút xíu, mình cài cái HS Orange thì nó có thêm cái mục Vodafone nữa nhưng không hoạt động được vì ko có cài mà. Giờ mình muốn xóa cái dòng Vodafone thì làm thế nào ạ? ~X(

thì bạn rở bỏ cái bạn vừa cài vào,tại cái của bạn cài nó có voda luôn

kitafung

thì bạn rở bỏ cái bạn vừa cài vào,tại cái của bạn cài nó có voda luôn

Nó chỉ hiện ra vậy thôi chứ ko có kèm theo đâu bạn. Giờ mình mún hỏi tìm file nào để xóa cái dòng đó đi, không thì mình ko thể chuyển HS Danh Bạ được.

huaminhquan

E có ý kiến này,sao mấy a mod k gộp chug 3 cái phim tắt emulator đó lạj thành 1 cho nó đẹp,để 3 cái riêng lẽ thấy k đẹp.mấy a mod lạj 3 phím chung 1 hàng đj cho nó đẹp va thẩm mĩ.hjhj.góp ý kjến cho hoàn thjện hơn

ljz282

cái này có mem xài emul-key giả 3 nút cho media cũng đẹp lắm chứ over thì chừng nào edit c00 may ra.

Mình cài xong có 3 cái nút. Load lâu ơi là lâu. 3 cái nút đấy để làm cảnh thui ah :-/

huaminhquan

Xài thì rất tốt,nhưng mấy a mod lạj cho nó thành 1 hàng đj cho nó dễ sử dụng,zớj lạj cho nó đẹp hơn.chứ cái này đem ra 2 phjm,còn 1 phím fảj nằm riêng,k nằm chung 1 hàng đc.nếu đc thj mấy a mod lạj đj

tanmai123

Hix sao mình cook vào ROM xong flash thi chạy êm mở máy lên thì chẳng thấy cái HS Tsunami đâu cả.

N_6600

Thêm 1 bản mod dành cho newbie và máy unhack (Chỉ cần sign, không phải hack phone, cài là chạy):
1. FULL transparent Bottom
2. New skin
3. Music Player
4. Nokia ICON
5. Đảo lại vị trí các phím chức năng (Dialler -> Contacts -> Messages -> Menu)

Download here:
http://www.mediafire.com/?wnbumfog5mj

Chỉnh sửa cuối:

kaizvn

các bác xếp hàng chia buồn em mới bị giật điện thoại, hết cái vọc với các bác rồi :(...

cái này cài X6 đc ko? đang tính làm 1 quả :">....