• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.71 VIE-ENG by manhtu - Cập nhật 15-07-2010

manhtu

TTPOD v3.71 Phiên bản chính thức
Cập nhật ngày 15-07-2010
Symbian S60v2 Build 2010071220

000.bmp

Cập nhật mới:
Sửa chữa một số lỗi và cải thiện sự ổn định.

TTPOD 3.71 VIE-ENG by manhtu - Link 4shared download trực tiếp

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

Cài vào mất nhạc chuông trong máy thì phải làm sao nhỉ?

Nói rõ ra bạn nhé, cài vào chả mất cái gì đâu.
Như các bản TTPOD trước đã nói rất nhiều rồi, không chạy được nhạc đuôi aac chứ gì.
E:\system\libs\plugins\ xóa 2 file 10203027.dll và 10203027.rsc đi là được.

DreamLand

Bản mới này đâu có lỗi gì đâu nhỉ ?
Thực sự trên cả bản gốc và RSc Việt (RSc của anh hihoha Việt hóa) vào sửa nội dung bài hát khi chưa phát bài nào hay đang phát cũng ko bị lỗi gì cả :p

cute09

Dùng bản 3.7 english của bọn nước ngoài dịch cũng ok lém.Chỉ mỗi tội làm theo mọi cách hướng dẫn mà k hiển thị đc ảnh album

baeanhvaem

Anh em nào up hộ mình toàn bộ skin của bản này lên hộ mình được không?thank all

manhtu

Dùng bản 3.7 english của bọn nước ngoài dịch cũng ok lém.Chỉ mỗi tội làm theo mọi cách hướng dẫn mà k hiển thị đc ảnh album
Nước ngoài hay nước trong dịch cũng vậy cả thôi. Lỗi mà ở file app thì cũng bó tay thôi.
Hiển thị hình ảnh album hay ca sĩ thì bạn nhìn hình minh họa đi, hiển thị ok.
Hình nền tùy chỉnh thì ko nên dùng hình có size to quá, rất khó để thực hiện được.
Skin màu xanh gốc không hiển thị được Hiệu ứng nên đã fix lại, hiển thị ầm ầm
Anh em nào up hộ mình toàn bộ skin của bản này lên hộ mình được không?thank all
Trong ứng dụng chỉ hiển thị đc tầm 20 skin gì đó, nên dùng nhưng skin tâm đắc nhất, copy nhiều nó có hiện hết lên đâu, chỉ làm chậm máy thêm.
Bạn tìm ở các bản update đều có skin hết.

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

Bạn Mod thông cảm, lỗi này là ở bản 3.70, nếu dùng 3.70 mà ko biết lỗi này thì đúng là lạ thật. Có VIP nào đó cũng đã kêu đến lỗi này rồi.
Mình đang nói bản 3.71 nhé
Bản 3.71 này bước đầu test thử thì lỗi bị out khi chọn Sửa nội dung của một bài hát lúc mà chưa mở 1 bài hát bất kỳ nào.

DreamLand

quote sao ko cho nốt câu "đã được fix" vào thế, ko nhìn thấy đã sửa lại là bản 3.70 và chưa ghi thông tin rõ ràng ah :))

Mình cũng sẽ ko nói tiếp nếu time "last edit" bài #3 của bạn trước bài post của mình lúc nãy :)

leminhhai111

Bán này sửa 1 số lỗi bi out trên v2 & nhiều nhất là V5 còn V3 không thấy sửa lổi gì

baeanhvaem

Minh dùng 3250,bên box v3 khó kiếm skin ttpod màn hình 176x208 wá.a em nào có skin đẹp up hộ mình xài ké với.thank.

changkhodt

Mh đang dùg ucweb 7.3 nhưng sao mà ko down được ở 4share.Ai đó giúp mình up lên forum được không.

hongle516

Cài xong bị mất chức năng rung luôn nè, nhạc chuông .aac thì nghe ngon lành còn rung thì lại mất. Đã xóa hẳn cả folder Plugins trong E:/system/libs rồi mà vẫn không được, pro nào chỉ giáo dùm em cái. Híc hic ác nghiệt thật TTPOD