• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.71 VIE-ENG by manhtu - Cập nhật 15-07-2010

vohoang900

Ai giúp e vÄi,khi ẩn pm mà sao nó k tự Ñộng chuyển bài khác,cứ lập lại mỏi 1 pài nhạc mà thôi.E đag xàj c0n N70

namx3k0

Mấy anh ơi!Mấy anh có thể cho e xin mấy cái skins và 1số hiệu ứng cho ttpod được không ah.E search rồi nhưng mà khơng thấy.Thanks

saodoingoi142

Moderator
Mấy anh ơi!Mấy anh có thể cho e xin mấy cái skins và 1số hiệu ứng cho ttpod được không ah.E search rồi nhưng mà khơng thấy.Thanks

Đã tìm giúp bạn 1 số Skins do chủ Topic up tại đây!!!

Ngoài ra để cho bạn thuận tiện và nhanh chóng có đc những skins mới và hiệu ứng đẹp cho TTPOD,thì bạn nên dùng chức năng Gửi tin nhắn riêng cho chủ Topic để xin nhé!!!;;)

Chỉnh sửa cuối:

hoilamgi88

3.71 này có gì hơn 3,7 không nhỉ? nếu không hon thì chả can update làm gì. cứ dung 3.7 với 65 skin tuyệt đẹp còn hơn la đc mấy cái skin (có lẻ thế vì có 1.22Mb).

manhtu

3.71 này có gì hơn 3,7 không nhỉ? nếu không hon thì chả can update làm gì. cứ dung 3.7 với 65 skin tuyệt đẹp còn hơn la đc mấy cái skin (có lẻ thế vì có 1.22Mb).

Dùng thì sẽ biết có gì mới, còn chuyện skin thì đã nói rất nhiều thích cái nào thì giữ lại dùng, tôi không thể biết được sở thích của mỗi người để mà add tất cả skin vào, thử hỏi xem 65 cái skin thì dung lượng của file cài đặt là bao nhiêu

Phungtheu

Manhtu öi.Mìng cài ðè lên bän 3.70.Khi mö lên thì system erro là sao.Giúp mìn vói

bestgames

Member
Bạn thử vào Tùy chọn/Công cụ/Cài đặt/Bảng mã --> Mục "MP3" chọn TTPOD Software. Bây giờ chỉnh EQ được rồi đó.

imu4

chủ top cho mình xin mấy skill của nó được ko? hay bạn có thể dẫn link cho mình với

Sanvu88

Member
Bạn vào trang này chọn dòng máy của mình rồi down nè skin.ttpod.cn

imu4

xin trợ giúp với ,sau khi mình dùng mp3editor sữa toàn bộ lại tags và chèn thêm ảnh thì ttpod không đọc được một số bài. mình dúng xplore nghe thì vẫn bình thường. đã xóa sách ttpod cài lại va quét nhạc nhưng vẫn không được. ~X(

one1love

Bạn thử cài đặt cho về đúng bảng mã Ttpod software như bạn bestgames hướng dẫn ở trên rùj quét lạj xem. T để ở Mp3 là k quét đc 1 số bài. Chỉnh về Ttpod software lạj quét đc ngay. Hjhj. Chúc bạn thành công!