• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD 3.71 VIE-ENG by manhtu - Cập nhật 15-07-2010

manhtu

Cài xong bị mất chức năng rung luôn nè, nhạc chuông .aac thì nghe ngon lành còn rung thì lại mất. Đã xóa hẳn cả folder Plugins trong E:/system/libs rồi mà vẫn không được, pro nào chỉ giáo dùm em cái. Híc hic ác nghiệt thật TTPOD

check lại đi bạn, libs\plugins chỉ là code nhạc thôi ko ảnh hưởng gì đến rung của máy cả

baeanhvaem

Mình dùng v3 nên nếu là file sis thì not support mà bạn.chỉ có chép trựk tiếp thôi

hongle516

check lại đi bạn, libs\plugins chỉ là code nhạc thôi ko ảnh hưởng gì đến rung của máy cả

Sau một hồi không biết phải làm sao cuối cùng remove cái mobihex rồi lại có rung rồi. Đúng là hài thật, mobihex mình cài trước đó mấy ngày rồi mà dùng với TTPOD 3.70 có sao đâu (chuối).
Hôm qua mất điện do bão trưa nay mới có nên Reply muộn xl chủ 2pic nhé (đt vào đươc 4rum nhưng lười gõ phím = đt quá) :)

Thangnd31082

MÌnh đã dùng nhiều bản Việt hóa TTpod ( kể cả v2 và v3 ) Trong các bản dành cho v2 chỉ có các bản do manhtu dịch là dùng chuẩn nhất !

vinhlk90

À vâng đúng rồi
đúng là mất nhạc chuông mặc định cài sẵn trong máy thật
con n72 của em bị như vậy mà em cứ tưởng nó bị làm sao
hixzz
giờ mới rõ

Thangnd31082

À vâng đúng rồi
đúng là mất nhạc chuông mặc định cài sẵn trong máy thật
con n72 của em bị như vậy mà em cứ tưởng nó bị làm sao
hixzz
giờ mới rõ

Năng vào PV + Chịu khó đọc từ đầu tới cuối của vài topic TTpod Việt hóa gần đây là biết hết ấy mà !

peacewar

Bản này có 1 lỗi nhỏ là khi vào mục lời nhấn Tùy chọn>chế độ là out liền.Fix lại lỗi này được không manhtu?

manhtu

Sau một hồi không biết phải làm sao cuối cùng remove cái mobihex rồi lại có rung rồi. Đúng là hài thật, mobihex mình cài trước đó mấy ngày rồi mà dùng với TTPOD 3.70 có sao đâu (chuối).
Hôm qua mất điện do bão trưa nay mới có nên Reply muộn xl chủ 2pic nhé (đt vào đươc 4rum nhưng lười gõ phím = đt quá) :)

Mình cài 2 bản mobilhex dùng đâu có bị mất rung như bạn nói
Bản này có 1 lỗi nhỏ là khi vào mục lời nhấn Tùy chọn>chế độ là out liền.Fix lại lỗi này được không manhtu?

hongle516

Tduy

Ai biết soft đóng gói sis cho chọn ngô ngữ trên đthoại ko?

Tduy

Đóng sis trên mobile bạn à, Sisboom ko có ! PC dùng sisware 4.7 ok ròi!